คุณสาวิกา และ คุณคนานันท์ มีแฟนคลับประจำกระทู้เพิ่มอีกคนแล้วค่ะ แล้ว Azalia จะแวะไป update ความรู้ที่ห้องโน้นบ่อยๆนะคะ... ได้อ่านบทความ (ธรรมะ) ดีๆแล้ว...จิตใจเบิกบานดีจัง ;aa19
สวัสดีค่ะ คุณสาวิกา เมื่อสักครูเพิ่งฝันเห็นพระภิกษุรูปหนึ่งนั่งสมาธิเบื้องหลังท่านเป็นเหมือนฐานประดิษฐานสมเด็จองค์ปฐมมลังเมลืองอย่างที่คุณสาวิกาส่งไปให้เลยค่ะ
เข้าไปอ่านกระทู้ที่แนะนำมาบ้างบางส่วนแล้วค่ะ... เป็นข้อมูลที่เป็นประโยชน์มากๆ ... จิตสว่างขึ้นเยอะเลยค่ะ ขออนุโมทนาในสิ่งที่คุณ และ คุณ Kananun ได้กระทำทั้งหมดด้วยค่ะ