หวัดดีค่ะคุณอร วันนี้พาน้ององุ่นไปถวายสังฆทาน เสร็จแล้วก็ไปตัดแว่นแถวบางกะปิ เดินหาตั้งหลายร้านกว่าจะได้ที่ถูกสุด แต่ก็เกินงบอยู่ดีค่ะตั้งไว้ไม่เกิน500 บาทเอาตังไป600กะว่าเหลือ100 บาทจะพาเขาไปถ่ายรูปครูให้ถ่ายที่ใหนได้ตัดแว่นสายตา 600 บาทเป๊ะ เลยอดถ่ายรูป 55555 รอแป๊บนะจ่ะแม่องุ่น พรุ่งนี้เงินเดือนออกแระจ่ะ :d
สวัสดีตอนเย็นจ่ะแม่องุ่น อะน่ะ มีเฟสกะเค๊าด้วย ใหรู้ซะบ้างว่าไผเป็นไผ อิอิ อย่าเล่นเฟสจนลืมทานข้าวน่ะจร้าา