ดีจ่ะแม่องุ่น ตอนนี้A4 ด้านนึงมะเหลือเต็มหน้าหล่ะไม่เป็นไรยังมีด้านหลังอีกอิอิอิ ไปบ้านคุณอรเห็นบอกว่าจะไปเฝ้าหลานก็อวยพรให้หลานหายเร็วๆๆน๊า [IMG]
ดีค่ะ อ.แม่ แวะมาทักทายจ้า [IMG].. เป็นบ้างป่าวจ๊ะ คริๆ [IMG]..หมดแรงเหมือนน้องหมาแล้นจร้า.. ฝันดีค่ะ...
แม่องุ่นคค่ะ จุ๋มเสี่ยงดูไม่รู้แม่นหรือป่าวค่ะ แต่คิดว่ามาแน่ค่ะ 63 3 น่าจะมาแน่ ๆค่ะ แบ่งปันค่ะจะได้รวยด้วยกันอีกค่ะ
~♥~12/12/12~♥~ . . . . . . . . . 12. . . . . . . . . . . . . . . .11. .↑. . .1. . . . . .. . . . .10. . . . .|.. . . . .2. . . .. . . .9. . . . . .. °.. . . .. ..3. . .. . . . ..8. . . . . . . . . . ..4. . . .. . . . . . . .7. . . . .. . .5. . . . . . . . . . . . . . . . .6. . . . . . . . ..
ขอให้ถูกล๊อตนะจ่ะ โชคดีรับปีใหม่จะได้มีตังส์ไปเยี่ยมบ้านจ่ะแม่องุ่น รางวัลที่ 1 หรือรางวัลข้างเคียงดีน๊าา อิอิ อรขอรางวัลข้างๆแม่องุ่นละกัลล์อิอิ ยอมๆๆ