[IMG] พระจันทร์หลังฝนตกและเริ่มดึกหลังสองทุ่มจะสวยมาก แต่ถ่ายรูปไม่ได้ เพราะไม่ได้ตั้งถ่ายภาพกลางคืน และมีเพื่อนถ่ายจะประมาณรูปนี้ค่ะ บรรยากาศหลังฝนตกก็ดีค่ะ เห็นทั้งหมด13 ลุกค่ะ
โดนฝนค่ะ ไม่มีที่หลบฝนและอากาศเย็น รถติดมากกว่าจะกลับถึงที่พักก็ดึก ทำให้เป็นหวัดค่ะ เดี๋ยวคงหาย คุณแคทมีเวลาบ้างแล้วหรือคะ คิดถึงนะคะ
[IMG] ไปดูบั้งไฟพญานาคค่ะคุณแคท แต่กลับมาไม่สบาย เป็นไข้ guideubon.com/news/print.php?t=17&s_id=420...
แค่นี้ก็ดีมากแล้วครับ อนุโมทนาด้วยครับ วันนี้ผมก็ทำงานเหมือนกันแต่โดดไปวัดครึ่งวันเช้าครับ พอดีช่วงนงี้ไม่ค่อยมีงานครับ รองบใหม่อยู่
เพลงรางวัลชีวิตค่ะ http://board.palungjit.com/showthread.php?p=1051504#post1051504 คำเตือน : ระวังหลับค่ะ ^^