สวัสดีครับคุณแคท สิ่งควรรักษาคือ จิต สิ่งที่ควรพินิจคือ ธรรม สิ่งที่ควรจำคือ คุณท่าน สิ่งที่ควรสืบสานคือ ไมตรี สิ่งที่ควรมีคือ ความรู้ สิ่งที่ควรต่อสู้คือ กิเลส สิ่งที่ควรปฏิเสธคือ ความชั่ว สิ่งที่ควรกลัวคือ บาป สิ่งที่ควรใช้อาบคือ กุศล สิ่งที่ควรหนีพ้นคือ สงสาร สิ่งที่ควรประหารคือ ตัวกู สิ่งที่เป็นครูคือ ความผิด สิ่งที่ควรใกล้ชิดคือ พระศาสนา พระครูสมุห์วิโรจน์ วรมงฺคโล วัดปราสาทสิทธิ์
สวัสดีครับ คุณแคท วันนี้เคลียงานทั้งวัน พึ่งจะออนตอนสี่ทุ่มครึ่งนี้เองครับ สองพี่น้องผลัดกันเป็นครับ ตอนนี้อาการก้อยังทรงตัวครับ
[IMG] คุณแคท พักผ่อนซักแป๊บค่อยเริ่มงานตอนเย็นนะคะ ทานกล้วยได้ไหมคะโดยเฉพาะกล้วยหอม สรรพคุณเขาบอกว่าแก้เครียดค่ะ
ขั้นตอนการเตรียมข่มขืน [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
[IMG] สวัสดีค่ะ แวะมาทักทายค่ะ มาได้แป๊บนึงค่ะ ^^" งานเยอะมาก ๆ เลยค่ะ T_T คิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านเลยนะคะ
หวัดดีตอนบ่ายจ้า วันนี้มาช้าเพราะมัวแต่ไปเที่ยวเล่นมา อิอิ วันหลังไปเล่น แฮงไกเดอร์ กะปุ๊กก้าป่าว [IMG] http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=3&gblog=35 รักคุณเท่าฟ้า หากฉันบิน....บินไป....ได้ดังนก ฉันจะบิน....บินไปในนภา หากฉันลอยล่องลมเนื้อฟากฟ้า ฉันจะมองลงมายังพื้นดิน โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ พื้นแผ่นดินแลดูเป็นสีเขียว พื้นแผ่นน้ำแลดูเป็นสีคราม หากจะเคยมีใครตั้งคำถาม ความงดงามของโลกอยู่หนใด โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ ความงามความรักมีมาตามธรรมชาติ เติมวาดแต่งแต้มแสงสีตามในใจคน มีฟ้ามีน้ำมีดินหินทรายและผู้คน ร่วมสุขทุกข์ทนสร้างแผ่นพื้นดินไทย หากคุณบิน...บินไปได้ดั่งนก เมื่อคุณบิน...บินไปในนภา ยามเมื่อคุณล่องลอยบนฟากฟ้า มองลงมาเบื้องล่างยังพื้นดิน โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ กระแสเสียงเพลงนี้จากฟากฟ้าแสนใกล ฝากความในใจให้มวลหมู่ชนทุกคน อันความเป็นจริงที่มองเห็นมาจากฟ้งเบื้องบน ฟ้าอยู่ค้ำคน คนไม่อยู่ค้ำฟ้า.............