ถ้าคุณข้าวทิพย์มีเวลาแวะไปที่ชมรม เรารักษ์เพลงเก่า นี้นะคะ ^^ ขอบคุณค่ะที่ชวนไปฟัง ไปมาแล้วค่ะ และได้ฟังเสียงหวานๆของคุณแคทแล้ว กำลังจะทวงถามอยู่พอดีว่า ไม่ร้องเพลงแล้วหรือ? แม๊..ใจตรงกัน ค่ะถ้าเวลามีมากจะเข้าไปฟังอีกนะคะ ขอบคุณอย่างสูงอีกครั้งค่ะ. ข้าวทิพย์;aa19
;aa19;aa19;aa19 มีเพลงที่น่าสนใจ "เพลงพระราชนิพนธ์"ค่ะ..สายฝน..หรือใกล้รุ่ง.. ลองร้องดูมั๊ย..คะ.. ฉลองหายป่วย..งัย..แล้วจะรอเน้อ..
[IMG] ราตรีสวัสดิ์นะคะ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่าน นอนหลับฝันดีนะคะ ปล. พรุ่งนี้แคทต้องไปทำงานแต่เช้าค่ะ ^_^
โหพี่แคท กะลังเดือดดาลอยู่เยย ไอ้กระทู้ผู้หญิงที่โดนเอารูปไปลง internet อะ ตานี่มันตอบแบบนี้อะ น่าโมโหมะ [IMG] ผู้หญิงสมัยนี้ คบผู้ชายที่ 1.หน้าตา 2.เงิน แล้วมันก็เป็นแบบนี้แหละ จริงมั๊ยล่ะ 555 แต่ก็ไม่ขอพูดต่อนะครับ ไปคิดเอาเอง