เพิ่งกลับจากเข้าวิปัสสนากรรมฐานมาเมื่อเย็นวันที่ 1 นี้ ที่ >> สำนักบุณย์กัญจนาราม 23 ต.ค.-1 พ.ย. เอาบุญกุศล ความร่มเย็นกาย ใจ ความปลอดโปร่ง ความเบาใจ มาฝากทีมงาน และสมาชิก ตลอดทั้งผู้มาเยือนทุกๆคนครับ [IMG]
วันนี้เข้าเน็ตได้โอนเงินทำบุญจุลกฐินที่จังหวัดเชียงใหม่ 500 บาท วัดที่ประจวบ 500 บาท และชุมพร 500 บาทคะ ขออนุโมทนาในผลบุญของทุกๆท่านด้วยนะคะ
ไม่ใช่มิตรแท้ บัณฑิตผู้รู้แจ้ง มิตร ๔ จำพวกเหล่านี้คือ มิตรปอกลอก ๑ มิตรดีแต่พูด ๑ มิตรหัวประจบ ๑ มิตรชักชวนในทางฉิบหาย ๑ ว่าไม่ใช่มิตรแท้ พึงเว้นเสียให้ห่างไกล ---------------------- สวัสดีครับ คุณแคท
[IMG] [IMG]สู้ๆนะก๊าบเจ๊แคทดี้ ขอให้มีความสุขในวันหยุดมากๆเช่นกัน และดูแลสุขภาพด้วยนะก๊าบ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยฮะ ^ ^
แวะมา..บอกว่า...ฝันดีนะคะ.. พรุ่งนี้จะไปทอดกฐิฯที่บุรีรัมย์ค่ะ.. แล้ว....จะเอาบุญมาฝากนะ sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb