ธรรมะโมบาย ๔ สิงหาคม ๒๕๕๑ ช่วงกลางวัน "ทำงานด้วยใจรักคือ การผ่อนพักอยู่ในตัว ทำงานด้วยจำใจคือ ความป่วยไข้อยู่ในตัว คุณจะเป็นคนทำงานพร้อมกับเป็นคนไข้หรือเป็นคนสดใสที่พร้อมทำงาน" -----------------------------------^^ สวัสดีครับ คุณแคท
[IMG] เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมาได้ไปทอดกฐินที่วัดบ่อเงินบ่อทองและสถานธุดงค์วัดป่าศิริสมบูรณ์มาน่ะจ๊ะนู๋แคท