..ขอบคุณค่ะคุณแคทที่แวะมา..hello4hello4hello4 ..ขออนุโมทนาบุญร่วมด้วยค่ะ ..ขอให้เจริญในธรรมค่ะ... วันนี้ได้ทำบุญ..พิมพ์ภาพพระเจดีย์บรรจุพระบรมสารีกธาตุของวัดบุญนาคค่ะ..อนุโมทนาร่วมกันนะคะ..
สวัสดีวันพระค่ะ แคทขออนุโมทนาบุญกับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านค่ะ สาธุ สาธุ วันนี้แคทได้ร่วมทำบุญกับเวบพลังจิตในโครงการกฐินแสนกองด้วยค่ะ จำนวนเงิน 500 บาทค่ะ ขอให้พี่ ๆ และเพื่อน ๆ อนุโมทนาบุญร่วมกันค่ะ ^____^
วันนี้ตรงกับวันพระ ขึ้น ๘ ค่ำเดือน ๑๒ ข้าพเจ้าได้สมาทานรักษาศีล ๘ อุโบสถ ด้วยกุศลนี้ข้าพเจ้าขอแบ่งบุญให้แก่เพื่อนๆ และพี่ๆ ของข้าพเจ้า ขอให้เพื่อนๆ และพี่ๆ ร่วมอนุโมทนาบุญกับข้าพเจ้าด้วยเทอญ....สาธุ^-^ [IMG] [IMG] [IMG]
[IMG] [IMG] พรุ่งนี้วันพระอย่าลืม ให้ทาน รักษาศีล เจริญภาวนา นะครับ เจ๊แคทดี้ บารมีจะได้เจริญยิ่งๆขึ้นไปก๊าบบ อนุโมทนาสาธุด้วยก๊าบ..