[IMG] สวัสดีปีใหม่จ้า ปีใหม่นี้พี่ขอให้น้อง Sawiiika และคนในครอบครัวรวมถึงคนที่รัก จงมีแต่ความสุขนะครับ ขอให้ประสพความสำเร็จทั้งทางโลก และทางธรรมยิ่งๆขึ้นไป เป็นร้อยเท่าพันทวี เป็นกำลังใจให้จ้า^^ จู้ๆ...
"สุขขังจิตัง สุขขังธัมมัง สุขขังกายัง อภิลาภัง ภวันตุเต" http://board.palungjit.com/showthread.php?t=166812
สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๒ " ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยโปรดอำนวยพรให้น้อง Sawiiikaประสพกับความสุขและเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมยิ่งๆขึ้นไปครับ" [IMG]
สวัสดีปีไหม่ครับคุณ Sawiiika ขอให้มีความสุขทุกๆวันนะครับ พรใดที่คุณได้อวยพรให้ผม ขอให้คุณ Sawiiika ได้รับพรนั้นเช่นกันนะครับ
สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยได้โปรดดลบันดาล ให้คุณSawiiikaและครอบครัวมีความสุขตลอดไป บุญกุศลคุ้มครองทุกๆคน และขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
[IMG] [IMG] [IMG] ขอให้ทุกๆท่านและครอบครัวมีความสุขตลอดไป คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา ไร้โรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียน เจริญยิ่งๆขึ้นไปทั้งทางโลกทางธรรม ตราบเข้าสู่พระนิพพานครับ ~^ ^~ [IMG]
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ปีใหม่นี้ทุกๆท่านมีแต่ความสุขกาย สบายใจ ร่ำรวยเงินทอง ดำเนินชีวิตด้วยความมีสติ และ ประสบความสำเร็จในสิ่งที่ตั้งใจไว้ ขอให้เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะครับ โชคดีปีใหม่ครับผม
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ปีใหม่นี้ทุกๆท่านมีแต่ความสุขกาย สบายใจ ร่ำรวยเงินทอง ดำเนินชีวิตด้วยความมีสติ และ ประสบความสำเร็จในสิ่งที่ตั้งใจไว้ ขอให้เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะครับ โชคดีปีใหม่ครับผม
[IMG] สวัสดีปีใหม่ 2552 ค่ะ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย คุ้มครองท่านและครอบครัว ขออวยพรให้ท่านและครอบครัว มีความสุข ความเจริญ ทั้งทางโลก และทางธรรมตลอดไป พรประเสริฐอันใด ที่เป็นพลปัจจัยไปสู่หนทาง แห่งพระนิพพาน ขออำนวยอวยพรนั้น ให้จงบังเกิดแก่ทุกดวงจิต และกัลยาณมิตรทุกท่านเทอญ
ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่จากท่านว.วชิระเมธี 1.ลืมความหลัง 2.เริ่มต้นใหม่ลืมความหลังคือสิ่งใดที่เผลอทำไปเป็นเหตุให้เสียใจ จงปล่อยไปกับปีเก่าตั้งต้นใหม่คือตั้งปณิธานในการดำเนินชีวิตว่าปีใหม่ต้องดีกว่าปีเก่า ~~~~~--------------------%%%%%%%-----------------------~~~~~ สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๒ ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย ดลบันดาลให้คุณSawiiika และครอบครัว ประสบแต่ความสุขตลอดปีใหม่ด้วยเทอญ
สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยได้โปรดดลบันดาล ให้น้อง Sawiiika และครอบครัว มีความสุขตลอดไป และขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ