กราบเรียนถามพระอาจารย์เรื่องมีดโต้ชาตรีครับ

ในห้อง 'ฝากคำถามถึงหลวงพ่อเล็ก' ตั้งกระทู้โดย saksiam, 24 พฤศจิกายน 2009.

1. saksiam

saksiam เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    อยากเรียนถามพระอาจารย์เล็กเรื่องมีดโต้ชาตรี ปี ๓๔ ที่เขียนด้วยเลขอารบิค บางท่านว่าไม่ใช่ของวัดท่าซุง เป็นของที่ทำเลียนแบบ แต่ผมเคยได้ยินมาว่าส่วนที่เป็นเลขอารบิตนั้น พระอาจารย์เล็กท่านเป็นคนเขียนเอง ไม่ทราบว่าเป็นจริงตามนั้นหรือเปล่าครับ เพราะผมก็มีอยู่ ๑ เล่มครับ