เรื่องเด่น ขอเชิญแจ้งเรื่องยังไม่ได้รับเสื้อพลังจิต ๑๐ ปี (รอบสุดท้าย รบกวนแจ้งภายใน 30 มิ.ย.57)

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย Komodo, 4 กรกฎาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tong2516

tong2516 สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 150 tong1973
    แจ้งที่อยู่ครับ วุฒิสิทธ์ เจริญธนากุล
    327/93 หมู่ 6 ต. หนองผึ้ง อ. สารภี จ. เชียงใหม่ 50140

2. โปตาลากา

โปตาลากา Active Member

สวัสดีค่ะ...คุณคมน์

กลับมาแล้วค่ะ เช็คแล้วยังไม่มีพัสดุส่งมานะคะ ไม่ทราบว่าได้จัดส่งเสื้อหรือยังคะ หากยัง ขอความกรุณาช่วยเร่งมือหน่อยค่ะ จะสิ้นปีแล้วพร้อมทวงถามหลายรอบ เข้าใจค่ะว่าคุณเป็นจิตอาสา รับผิดชอบหลายห้อง หลายเวป แต่อย่าทอดทิ้งมดงานตัวน้อย ๆ ในห้องนี้ซิคะ..
    (ไม่อยากให้ซ้ำรอยเดิม ที่เคยมีคนจัดทำเสื้อเว๊ปในรุ่นแรก ๆ โอนเงินแล้ว แต่ไม่จัดส่งเสื้อให้...)

3. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ขออภัยด้วยครับ หลังปีใหม่จะส่งให้นะครับ

4. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

145
    แจ้งให้ทราบ ณ ๒ ม.ค. ๕๗

เนื่องจากมีเสื้อพลังจิต ๑๐ ปีบางส่วนตกค้างอยู่ที่ผม และบางส่วนยังไม่ได้แจ้งที่อยู่รวมทั้งการโอนเงิน
    ทั้งนี้ผมต้่องกราบขออภัยทุกท่านในความล่าช้าด้วยนะครับ

สำหรัีบท่านที่ยังไม่ได้เสื้อ ผมรบกวนแจ้งในกระทู้ด้วยนะครับ

แบบฟอร์มการแจ้ง

๑. ลำดับที่ในตาราง ....
    ๒. ชื่อในเว็บพลังจิต & Facebook & อีเมล์ ..................
    ๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง
    - แบบเสื้อที่ยังไม่ได้รับ (ช่วยดูในตารางและรายละเอียดเสื้อ)
    ๔. ที่อยู่ในการส่งเสื้อ

ทั้งนี้ในกรณีที่ไม่มีเสื้อ ผมขออนุญาตคืนเงินเต็มจำนวนนะครับ

เ้ปิดให้แจ้งเสื้อได้ตั้งแต่วันนี้ - 15 ม.ค.57 นะครับ และจะส่งเสื้อปลายเดือนนี้
    (หลังจากส่งเสื้อตกค้างแล้ว ผมจะนำเสื้อที่มีเหลือออกจำหน่ายนะครับ โดยค่าเสื้อทั้งหมด
    ผมจะเก็บไว้ชั่วคราว และท่านที่ไม่ได้รับเสื้อหรือแจ้งช้ากว่ากำหนด จะสามารถขอเงินคืนได้
    ตั้งแต่ 1 ก.พ.57 - 28 ก.พ.57 หากพ้นกำหนดผมขอโอนเงินทั้งหมดร่วมบุญกฐินพลังจิต ปี ๕๗ นะครับ)

หมายเหตุ : ท่านที่เคยแจ้งตกค้างแล้ว ผมจะรวบส่งทีเดียวเลยนะครับ เพราะเสื้อบรรจุอยู่ในลัง
    ผมไม่สะดวกในการรื้อเสื้อมาส่งทีละตัวครับ เพราะเสื้อมีหลายแบบมาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 มกราคม 2014
  5. อ้อมน้อย

อ้อมน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2011
    ๑. ลำดับที่ 152

๒. ชื่อในเว็บพลังจิต : อ้อมน้อย
    Facebook : นพรัตน์ แย้มโกสุม
    e-mail : noppy_nu@hotmail.com
    โทร. : 080-923-0690

๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง 2ตัว
    ชาย ไม่มีกระเป๋า เเขนจั้ม size 42 จำนวน 1 ตัว
    ชาย ไม่มีกระเป๋า เเขนจั้ม size 40 จำนวน 1 ตัว

นพรัตน์ แย้มโกสุม
    หอพักบ้านทอฝัน 1 ห้อง C311
    409 ม.1 ต.ท่าขอนยาง
    อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม 44150

ปล.ในกรณีที่size 40 ไม่มีจริงๆๆ ก็เปลี่ยนเป็นsize 42 แทนก็ได้ครับ(ตอนนี้อะไรก็ได้หมด >_<)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มกราคม 2014
  6. Komodo

145
    เดี๋ยวจะดูในสต็อกให้นะครับ

7. puen85

puen85 สมาชิก

ยังได้รับเสื้อพลังจิต 10 ปี

กรุณาตรวจสอบด้วยค่ะ ในลำดับที่ 268 email chutima_chuenboon@hotmail.com โทร 081 966 0549
    ยังได้รับเสื้อพลังจิต 10 ปี ที่อยู่ 5/1 ถนนเทศบาล 42 อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี 34190 ขอบคุณค่ะ
    กรณีเสื้อคอกลม จัดแทนให้ด้วยนะคะ อยากได้ครบ 2 ตัว

8. บัว8ล้านนา

บัว8ล้านนา Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2013
    ลำดับที่ 188

ชื่อในเว็บพลังจิต บัว8ล้านนา

เหลือ 2 ตัวที่ยังไม่ได้คือ

เสื้อโปโล 3ชั้นแบบมีกระเป๋า size 36(หญิง) กับ 42(ชาย)

ที่อยู่ในการจัดส่ง

บทมากร ตั๋นเปี้ย 244 ม.17 ต.เมืองพาน อ.พาน จ.เชียงราย 57120

โทร 08-3625-6888

9. Komodo

145
    รบกวนแจ้งใหม่อีกทีในกระทู้นี้เลยครับ ขออนุญาตไม่เช็คในเมล์

10. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งยังไม่ได้รับเสื้อค่ะ

๑. ลำดับที่ในตาราง
    ๒. ชื่อในเว็บพลังจิต & Facebook & อีเมล์ ติงติง
    ๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง ๑ ตัว
    - แบบเสื้อที่ยังไม่ได้รับ (ช่วยดูในตารางและรายละเอียดเสื้อ)เสื้อโปโล ผ้าสามชั้น ชาย ไม่มีกระเป๋า แขนปล่อย ขนาด ๔๘

คุณ รจนา พุ่มจันทร์
    โรงเรียนเลิงนกทา
    อำเภอเลิงนกทา
    จังหวัดยโสธร
    ๓๕๑๒๐

11. pallop

pallop เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    แจ้งการโอนเงิน

จำนวน 845 บาท
    วันที่่ 27 / 09 / 56
    เวลา 20:03 น.

ลำดับการจอง 215

ชื่อ ในกระทู้ pallop
    pallop-t@hotmail.com

1 เสื้อโปโล(ผ้า 3 ชั้น) หญิง มีกระเป๋า แขนจั๊ม Size 34
    2 เสื้อโปโล(ผ้า 3 ชั้น) ชาย มีกระเป๋า แขนจั๊ม Size 42

พัลลภ ตรุษมูล
    267 หมู่บ้าน กรป.กลาง ซ.เทิดราชัน 27
    ถนน เลียบคลองนายกิม แขวง สีกัน
    เขตดอนเมือง กรุงเทพ 10210

12. Komodo

145
    แจ้งไว้ได้เลยนะครับ เพราะเดี๋ยวผมจะรื้อลังเสื้อผ้าและส่งรวดเดียว
    และจะเช็คสต๊อกเสื้อเพื่อขายเสื้อที่คงค้างนะครับ

ทั้งนี้กราบขออภัยทุกท่านที่ล่าช้าด้วยนะครับ ตอนนี้ผมได้รับสมัครทีมงานเข้ามาช่วยอีกหลายคนครับ ในเร็ว ๆ นี้น่าจะมีการส่งข้อความถึงทุก ๆ ท่านที่สั่งเสื้อเพื่อติดตามผลนะครับ

ท่านที่เข้าเว็บไม่ได้ช่วงโดนจดโดเมน .com นั้น ผมคิดว่าน่าจะหาทางเข้า .org ได้แล้วนะครับ ดังนั้นขอให้ทุกท่านรักษาผลประโยชน์ของตนเองด้วยนะครับ

การทำเสื้อรอบนี้คิดราคาทุนจริง ๆ ครับ สั่งจากโรงงานมากี่บาท ผมก็ขายราคานั้นครับ มีเงินเหลือจากค่าส่งก็ไม่มากครับ ดังนั้นท่านใดที่ได้เสื้อช้าก็ไม่ต้องห่วงว่าจะล้าสมัยนะครับ เพราะเสื้อพลังจิตจะทำ ๒ ปีครั้งครับ

รอบต่อไปก็พลังจิต ๑ รอบ (๑๒ ปี) ครับ

13. โปตาลากา

โปตาลากา Active Member

๑. ลำดับที่ในตาราง .... 140

๒. ชื่อใน เว็บพลังจิต & Facebook & อีเมล์ .................. โปตาลากา

๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง 2 ตัว
    - แบบเสื้อที่ยังไม่ได้รับ
    * ชาย เสื้อยืดคอกลม (ผ้าทอ 2 ชั้น) ขนาด 38 นิ้ว
    * ชาย
    เสื้อโปโล (ผ้าทอ 2 ชั้น) มีกระเป๋า แขนปล่อย ขนาด 38 นิ้ว

"สาธยายพระไตรปิฏกโลก ไทย-อินเดีย"
    277 ถนนอำนวยสงคราม
    แขวงถนนนครไชยศรี เขตดุสิต
    กทม. 10300

ขอบคุณค่ะ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2014
  14. whitenaga

whitenaga เป็นที่รู้จักกันดี

เสื้อเหลือขอสั่งซื้อเพิ่มค่ะ 1 ตัว แบบผู้ชาย รอบอก 40 จะเป็นคอกลมมีปก จั๊มแขนหรือไม่ก็ได้ค่ะ

15. Komodo

145
    เสื้อเหลือให้รอไปก่อนนะครับ เพราะตามจริงไม่น่าจะเหลือ เนื่องจากผลิตตามจริง แต่ถ้าตามหาเจ้าตัวไม่ได้ ก็จะเอามาขายให้ และเก็บเงินไว้คืนเจ้าของตัวจริงเมื่อเขาทวงถามนะครั

โมทนา

16. prapaanpong

prapaanpong เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    ๑. ลำดับการจองในตาราง 134
    ๒.ชื่อจอง Prapaanpong
    ๓. เสื้อค้าง
    เสื้อชาย ไม่มีกระเป๋า แขนปล่อย ขนาด 42
    ๔.ที่อยู่จัดส่ง
    ประพาฬพงศ์ ศิริธีรานนท์
    3532/29 หมู่บ้านภัทราวิลล่า4 ซ.แฉล้มนิมิตร 6
    ถ.สุดประเสริฐ บางโคล่ บางคอแหลม กรุงเทพ 10120

ขอบคุณครับ

17. ซอยสายลม

ซอยสายลม เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2011
    ผมขอแจ้งรายการตกค้างการส่งเสื้อ 1 ตัว ขนาดเสื้อเบอร์ 34 ครับ ( หากจะเปลี่ยนเป็นเบอร์ 36 ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ก็ยืนยัน 34 เหมือนเดิมครับ)

แบบฟอร์มการแจ้ง

๑. ลำดับที่ในตาราง ....ที่ 131
    ๒. ชื่อในเว็บพลังจิต ..................สายลมที่ ๙
    ๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง 1 ตัว เสื้อโปโล ผ้า 3 ชั้น ชาย ไม่มีกระเป๋า แขนจั๊ม ขนาด34
    คุณ บัญชา แซ่เจีย 246/2 ม.10 ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

18. Nawaro

Nawaro เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2006
    ๑. ลำดับที่ 165
    ๒. ชื่อในเว็บพลังจิต Nawaro
    ๓. จำนวนเสื้อที่ตกค้าง
    - แบบเสื้อที่ยังไม่ได้รับ
    เสื้อยืดคอกลมชาย size 48 1 ตัว
    เสื้อโปโล มีกระเป๋า แขนจั้ม ผ้าทอ 3 ชั้น ชาย size 48 1 ตัว
    เสื้อโปโล มีกระเป๋า แขนปล่อย ผ้าทอ 3 ชั้น ชาย size 48 1 ตัว
    218 ซอยโสภิต ถนนจรัญสนิทวงศ์ 66/2 แขวงบางพลัด เขตบางพลัด กรุงเทพฯ 10700

19. อ้อมน้อย

อ้อมน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2011
    -------COUNTDOWN-------

ใกล้เเล้ววันที่รอคอยอีกนิดเดียวเท่านั้น

ไฟล์ที่แนบมา:

• images (3).jpg
      images (3).jpg
      ขนาดไฟล์:
      6.4 KB
      เปิดดู:
      173
  20. อจินไตย

อจินไตย เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2007
    1.ลำดับที่ในตาราง : 257

2.ชื่อในเวปพลังจิต : อจินไตย

3.จำนวนเสื้อที่ตกค้าง
    3.1 ขนาดเสื้อ (Size) 48 จำนวน 2 ตัว แขนจั๊ม ผ้า 3 ชั้น
    3.2 ขนาดเสื้อ (Size) 52 จำนวน 1 ตัว แขนจั๊ม ผ้า 3 ชั้น

4.ที่อยู่สำหรับส่งเสื้อ
    พรชัย พูลสวัสดิ์
    789/55 ซ.รุ่งนภาธานี ถ.ฉลองกรุง แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ 10520

หมายเหตุ สำหรับหลักฐานในการโอนเงินผมหาไม่พบแล้วครับ ผมได้เคยแจ้งรายการโอนและที่อยู่สำหรับการจัดส่งเสื้อไปทาง PM แล้ว เนื่องจากวันที่โอนผมหากระทู้ไม่พบครับเพราะมีหลายกระทู้มากทั้งกระทู้จอง กระทู้ตรวจสอบเสื้อ ดังนั้นจึงตัดสินใจส่งทาง PM ถ้าทำให้ลำบากก็ขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วยครับ ผมมั่นใจว่าได้โอนไปแล้วพร้อมทั้งค่าจัดส่งอีก 85 บาทครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้