ขอเชิญ...ชมการเปิดโปงการปั่นราคาของเสี้ยนหย่าย....โดยเสี้ยนหย่ายเองครับท่าน

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย ชอบสะสม, 20 มีนาคม 2014.

1. ชอบสะสม

ชอบสะสม เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2014
    สวัสดีครับ ท่านที่สนใจทุกๆท่านครับ

ผมชื่อ "คุณท่าน" นะครับ ต้องขอบอกก่อนนะครับ ว่าชื่อนี้ เพิ่งสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก
    ของเว็บพลังจิตแบบเฉพาะกิจนะครับ บอกไว้ก่อนเลยนะครับ ว่าผมตั้งใจเข้ามาเปิดโปงการปั่นราคาของเสี้ยนหย่ายในเว็บเล็กๆแห่งนึง นะครับ
    และผมก็มั่นใจครับว่าในเว็บพลังจิตนี้พวกมานก็มีพรรคพวกอยู่ แต่ผมไม่กลัวพวกมานหรอกเพราะผมมั่นใจว่า โจทย์มานก็เยอะไม่เชื่อไปดูได้เลยครับ
    http://palungjit.org/threads/ร่วมด้วยช่วยกันศึกษา-หลวงปู่ทวด-เนื้อว่าน-2497-a.346789/page-312
    และนี่คือลิ้งค์ต้นเหตุ ที่ทำให้ผมรู้ถึง วิธีการปั่นราคาของเสี้ยนหย่ายในเว็บเล็กๆแห่งนึง....โดยเสี้ยนหย่ายเองครับท่าน
    http://www.luangphordaeng.com/index....;topicseen#new

คนอย่างมานและพรรคพวกของมาน ไม่สมควรได้รับ
    การเรียกชื่อแบบปรกติได้ครับ(ในความคิดของผมนะครับ) สำหรับสิ่งที่พวกมานทำกับผมไว้ (สำหรับผมแล้วผมรู้สึกว่าเสียเปรียบ
    พวกมานครับ พวกมานเป็นนักเลงเจ้าถิ่น ส่วนผมเป็นคนแปลกหน้าสำหรับที่นั่น ก็เลยต้องมาหาสถานที่ที่เป็นกลาง เพื่ออัดกับพวกมาน เอาคืนสักหน่อย
    แต่ไม่คิดว่ามานจะมีโจทย์เยอะขนาดนี้ 555

ที่สำคัญผมไม่อยากให้ใครหลายคนไปเป็นเหยื่อ และหลงกลพวกมานครับ
    ถ้าใครมีเพื่อนที่เล่นอยู่ในเวปนั้น ก็ช่วยๆเตือนกันหน่อยนะครับ ว่าให้ระวังการประมูลพระในเวปนั้นนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมจะลงข้อความที่ เวปมาสเตอร์ สั่วๆ มานลบทิ้งไปนะครับ
    มานคงคิดว่าลบโพสคนอื่นได้แล้วเก่งม้างงงงง 5555

2. ชอบสะสม

นี่ครับ
    โพสที่ 3 ที่ผมโพสไป
    ถ้าท่านไหนอ่านแล้วไม่เข้าใจ ก็อ่านตามลิ้งค์ที่ผมแปะไว้แล้วกันครับ
    ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      281.9 KB
      เปิดดู:
      995
      ขนาดไฟล์:
      291 KB
      เปิดดู:
      690
      ขนาดไฟล์:
      298.8 KB
      เปิดดู:
      516
      ขนาดไฟล์:
      272.5 KB
      เปิดดู:
      380
      ขนาดไฟล์:
      215.5 KB
      เปิดดู:
      356
  3. ชอบสะสม

เป็นยังงาย chaimarnya อ่านแล้วเป็นงัยบ้าง
    เอาลงให้อ่านอีกรอบนะเผื่อไม่ได้อ่าน 5555
    ของฝากชิ้นสุดท้ายด้วยความหวังดีนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      31.3 KB
      เปิดดู:
      582
  4. สุเขฐ

สุเขฐ เป็นที่รู้จักกันดี

อ่านฯดู นี่เหมือน พวกแผงกระจอกที่หลอกขายพระผมเลย

เล้า นิทาน เเล่ว หลอกขาย บอก แท้ แท้ แท้ !!!!

แต่พอเอาไปแห่หลายที่ไม่ผ่าน..กลับมาบอก มันกลับ โวยวาย หาว่าเราโง่ เราดูไม่เป็น

โดนเขาหลอก...(ในใจคิด อึงนั่นแหละที่หลอกตรู)

มารสังคม ต้องอย่า ให้มีที่ยืนในสังคมครับ เพื่อนฯ ช่วยกันตรวจสอบ

และระวังก็ดีครับ....พระเก๊ไม่กลัว....กลัวคนเก๊

ขอขอบคุณ คุณท่าน นะครับ ที่เปิดเผยความจริง

5. hemicuda

hemicuda เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าว..ยังไงล่ะนี่ ใครพอมีเรื่องเต็มให้เรียนรู้บ้างครับ

6. พีร

พีร เป็นที่รู้จักกันดี

ผมจะจำชื่อเขาไว้ ชัย มาร ระ ยา

7. พีร

เห็นมาตั้งแต่ เรื่องเหล้า เช้านี้ แล้ว ครับ

8. พระพันตา

พระพันตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2013
    ท่านว่าเจตนานั่นแหละคือกรรม ใครทำกรรมดีย่อมได้รับผลดีใครทำกรรมชั่วก็ย่อมได้รับผลนั้นไม่ช้าก็เร็วไม่ชาตินี้ก็ชาติหน้า พระแท้ว่าหายากแล้วคนแท้หายากกว่า

9. tony56

tony56 เป็นที่รู้จักกันดี

อุ๊ยตายยยยยย....ว๊ายกรี๊ดดดดดดดดด........เซียนหญ่ายนะเซียนหญ่าย....5555555

10. tony56

tony56 เป็นที่รู้จักกันดี

เอะอะๆก็ลบ...เอะอะๆก็แบน...ความคิดเห็นต่างเป็นโดนครับ........ผมขอนำเสนอสักเรื่องครับ ให้ชาวเวปพลังจิตได้ทราบกันครับ เชิญชมและตามไปดูได้เลยครับ...

พระสมเด็จ...แกะพิมพ์...ใครชอบมั่งยกมือ...

11. นํ้าข้าว

นํ้าข้าว เป็นที่รู้จักกันดี

นี่แหล่ะ ที่ผมอึดอัด ผมกะชวน พี่ธณต ไปให้ความรู้กะสมาชิก ในเวปนั้น

ที่ไหนได้พอตอบไม่ถูกใจ เซียนใหญ่ โดนว่าใหญ่เลย ยังมีข้อความที่กระแน่ะกระแหนไม่เลิกอีก ที่ไม่มีในที่นี้ให้อ่าน มันไม่แฟร์สำหรับคนโดนถามเลยครับพี่น้อง...คิดดูเอาครับ

ผมอยากขอความเป็นธรรมให้กับพี่ ธณต ที่ผมเคารพด้วยครับ เพราะว่าที่นั้นเป็นบ้านเขา ผมเลยอยากขอความเป็นธรรมในห้องนี้ ครับ

ขอขอบคุณ ท่าน tony 56 ที่เอาข้อความมาครับ ท่าน

12. สุเขฐ

แล่ว แล่ว แล่ว...มันลงทุน เอ่มาตั้ง ขายแล้วเล่า เนื้อหา ถ้วยไรของมัน

ตำราเล่มไหนเขียนกันฟะ..แม่ม โม้มั่วเละเทะ..

แถม พอไม่มี ใครสน มันด่า คนคนในนั้น ว่าโง่ ตาไม่ถึง

ไอ้..เอี้ย นี่ เป็นเอามาก ...ไม่ทราบยังมีใครอยู่ทนให้มันด่ามั่งไหมนะ

13. punthai

punthai เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2011
    น่ากลัวครับ ....แท้คนเดียว...รุ่นนี้ถ้าแท้ไม่ต้องมาเสียเวลา ถ่ายรูปขายในเว็บ...

14. นํ้าข้าว

นํ้าข้าว เป็นที่รู้จักกันดี

โห..แล่มจริงครับ ท่าน สุเขฐ ชอบจังอิอิ

15. chen1

chen1 เป็นที่รู้จักกันดี

ด่าได้ดีๆถูกจายวัยสะรุ่นเลยครับ 5555555:cool::cool::cool:

16. คิงคอง99

คิงคอง99 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    ชัดเจนครับ คุณท่าน นี่แระครับสันดาร ชัย มารยาสาไถ :z3

17. คิงคอง99

คิงคอง99 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    ชัดเจนตรงประเด็นครับคุณสุเขฐ (good)(good)

18. สุเขฐ

..อย่าให้มันไปหลอกลวงใครได้อีก (ผมยกจากอีกที่มาวางครับ เพื่อทราบโดยทั่วกัน)

เงินที่มันโกงเขามา มันไปเที่ยวซ่อง ไม่นานก็หมด เพราะชีวิตมัน หน้ามันติดหม้อตลอด

คุยคำนึงก็หม้อ สองคำก็หม้อ สงสัยแม่มัน..จะเป็นโสเภณีมาก่อน

แล้วมันคงเป็นโรค เอดิปุส..อยากมีอะไรกับแม่มันแน่ฯ

มิน่าชืวิตมันถึง หน้าติด..อวัยวะเพศหญิงตลอด

........ถ้าเราไม่ประกาศให้ ชาวบ้านรู้ มันก็หลอกเงินเขาได้อีก
    เราสร้างมันด้วยมือ..เราก็ต้องลบมันด้วย..ตรีน ครับ นี่สิ ถึงจะนักเลงจริง !!!

19. พีร

สาธุ ครับ ตามนั้นเลย มันน่าจะมีพรรคพวกในนี้อยู่แน่ๆเลยเห็นอวยกันบ่อยๆ

20. เด็กโก-ลก

เด็กโก-ลก เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2013
    รอกินมาม่าครับ เผื่อกระทู้จะดัง