ขอเรียนเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี สร้างซุมประตู ณ วัดห้วยเจียงวราราม

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย padnamuang, 5 พฤศจิกายน 2009.

1. padnamuang

padnamuang สมาชิก

ขอเรียนเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี
    เพื่อสมทบทุนสร้างซุ้มประตู
    ทอด ณ วัดห้วยเจียงวราราม
    หมู่ที่ 3 ตำบลคันโช้ง อำเภอวัดโบสถ์ จังหวัดพิษณุโลก

เนื่องด้วยทางวัดห้วยเจียงวรารามได้สร้างซุ้มประตู แต่ยังขาดทุนทรัพย์ในการก่อสร่้างอีกเป็นจำนวนมาก จึงขอเรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธาร่วมเป็นเจ้าภาพในครั้งนี้

กำหนดการ
    วันพฤหัสบดี ที่ 31 ธันวาคม พ.ศ. 2552 (ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 2)
    เป็นวันทอดผ้าป่าสามัคคี

ศาสนิกชน ท่านใดสนใจร่วมทำบุญ สอบถามได้ที่
    Mail : padnamuang@hotmail.com

ไฟล์ที่แนบมา:

2. TT-POOL

TT-POOL เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่ามีเลขที่บัญชีสำหรับร่วมบุญไหมครับ

3. padnamuang

หมายเลขบัญชีของวัด ผมไม่มีครับ

แต่ถ้าท่านผู้ใจบุญสนใจร่วมทำบุญ โดยผ่านทางบัญชีผมก็ได้นะครับ

ผมเป็นประธานสาย โรงเรียนปัญจทรัพย์ ดินแดง ครับผม

4. padnamuang

ขออนุโมทนา คุณธิติ พูลสวัสดิ์ (TT-POOL) ร่วมบริจาคสร้างซุ้มประตู 500 บาท
    ขอให้เจริญๆทั้งทางโลกและทางธรรม หวังสิ่งใดก็ขอให้สมดังตั้งใจเทอญ
    ...สาธุ....<!-- google_ad_section_end -->