ประกาศ ขอโทษ ขอขมา

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย kunmana, 11 มกราคม 2013.

1. kunmana

kunmana สมาชิก

10 พฤศจิกายน 2011
    กระผม จุ้ย หลานหลวงปู่เกลี้ยง ครับ เนื่องจาก ผมได้โพสน์ข้อความผ่านทางอินเตอร์เน็ต ด้วยข้อมูล ที่ไม่ชัดเจน ของการสร้าง วัตถุมงคล และการถวายปัจจัย การมอบเงินสร้างโรงเรียนบ้านโนนแกด บัดนี้ ผมเอง ได้เห็นข้อมูล หลักฐาน ต่างๆ ของทางพี่ วุฒิชัย ซึ่งเป็นลูกศิษย์ที่รัก ของหลวงปู่เกลี้ยงอีกท่านหนึ่ง และได้รับความไว้วางใจ มอบหมายการสร้าง วัตถุมงคลรุ่น ต่างๆ และยังเจตนา อันดี ต่อสิ่งที่ได้กระทำมา หลายๆปีที่ผ่านมา ผมเอง จึงขอ ประกาศให้ ทุกๆท่าน รับทราบ การ ขอโทษ ขอขมา ของผม จุ้ย หลานหลวงปู่เกลี้ยง ต่อ พี่วุฒิชัย กับสิ่งที่เกิดการเข้าใจผิด ใน ช่วงเวลา นั้น ซึ่งตอนนี้ เห็นหลักฐาน เห็นข้อมูล และ เห็นเจตนาอันดี ของพี่ วุฒิชัย อย่างชัดเจนแล้ว กระผม พร้อมน้อมรับ กับ คำตักเตือน คำสอน ต่าง ของพี่ทั้งหมด ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2013
  2. kunmana

kunmana สมาชิก

10 พฤศจิกายน 2011
    จากการเข้าใจผิด และ ไม่เคยเห็นหลักฐานไม่เคยเห็นข้อมูล การมอบเงินในการสร้างโรงเรียนบ้านโนนแกด การถวายปัจจัยแก่ หลวงปู่ และ ขณะนี้ กระผมได้เห็น และทราบข้อมูล อันดีงาม เจตนาที่ดี ในช่วงหลายๆปี ที่ผ่านมา ของทาง พี่ วุฒิชัย อย่าง ชัดเจน ไม่มีข้อกังขาใดๆ ทั้งสิ้น กระผม ขอกราบ ขอโทษ ต่อ พี่ วุฒิชัย ด้วยครับ ที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์ กระผมหวังว่าคงได้รับ ความเมตตา จาก พี่นะครับ พร้อม น้อมรับกับสิ่งที่ผิดพลาด ครับผม