ปิดกระทู้!!!...>>>รายการนี้...แนะนำครับ<<<

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย นาคะวะรัง, 29 พฤษภาคม 2013.

1. นาคะวะรัง

นาคะวะรัง เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2008
    ท้าวเวสสุวัณ "รุ่นแรก" พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู จ.สุราษฎร์ธานี

ผมเคยนำมาลงไปแล้วครั้งนึง ในกระทู้ " วัตถุมงคล เปี่ยมล้นพุทธคุณ"...แต่ครั้งนั้น และ ครั้งนี้ต่างกันครับ!!!

ต่างกันตรงไหน??? ต่างกันตรงที่ว่า "ครั้งนั้นที่ผมนำมาลง หลายท่านถามผมว่าใช้ด้านไหน ดียังไง ช่วงเวลานั้นผมบอกตรง ๆ ว่า ตอบไม่ได้ครับ"

ครั้งนี้ที่ผมนำมาลงอีกครั้งก็เพราะว่า ข้อมูลประสบการณ์เกี่ยวกับ "ท้าวเวสสุวัณ รุ่นแรก พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู" ตอนนี้ผมสามารถพูดได้เต็มปากว่า "เยี่ยมจริง" ครับ

บางท่านที่เคยบูชาไป ก็เล่าให้ฟังว่า "ก่อนที่จะได้ ท้าวเวสสุวัณ พ่อท่านเอ็น มาบูชา ช่วงนั้นการงานติดขัด เจอแต่อุปสรรค เมื่อได้มาบูชาแล้ว ก็อธิษฐานบอกกล่าวกับท่าน ขอบารมีท่านให้ขจัดปัดเป่าอุปสรรคที่พบเจอ ปรากฎว่า งานที่เคยติดขัด กลับกลายเป็นราบรื่น สำเร็จตามความประสงค์"

หรือแม้กระทั่งเรื่องเกี่ยวกับ "คนดวงตก พบเจอแต่เรื่องร้าย ๆ" ก็อธิษฐานขอบารมีต่อองค์ท่าน ก็กลับร้ายกลายเป็นดีอย่างไม่น่าเชื่อครับ

ยิ่งเรื่องอาราธนาท่านติดตัวเวลาเดินทางไปต่างจังหวัด ต้องนอนพักค้างคืนในสถานที่ ๆ เราไม่คุ้นเคย...หลายต่อหลายคนบอกกันเป็นเสียงเดียวว่า "หลับสบาย ไม่มีอะไรมากวน" ครับ

ผมนำมาแบ่งให้เพื่อนสมาชิกที่สนใจอยากได้ไว้บูชาจำนวน 30 องค์!!!
    แบ่งบูชาองค์ละ 400 บาท (รวมค่าจัดส่งในประเทศ)

ป.ล. ผมเปิดกระทู้ "ท้าวเวสสุวัณรุ่นแรก พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู" ในราคานี้เพียงครั้งเดียว ถือว่าแบ่งของดีให้ไปบูชาครับ...ปิดกระทู้เมื่อไหร่ ผมคงไม่ออกให้บูชาในราคานี้อีกแล้วครับ ขอบคุณครับ (^_^)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      566.1 KB
      เปิดดู:
      70
      ขนาดไฟล์:
      952.6 KB
      เปิดดู:
      62
      ขนาดไฟล์:
      202.7 KB
      เปิดดู:
      65
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มิถุนายน 2013
  2. นาคะวะรัง

นาคะวะรัง เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2008
    ปิดกระทู้ครับ...ขอบคุณครับ (^_^)