ฝันว่าได้อ่านหนังสือพระ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทำไมทำไม, 26 กุมภาพันธ์ 2012.

1. ทำไมทำไม

ทำไมทำไม สมาชิก

17 กรกฎาคม 2011
    ผมฝันว่าได้อ่านหนังสือพระหรือหนังสือสวดมนต์เนี่ยละครับไม่แน่ใจ ในฝันพอเราอ่านจบแล้วเราก็อนุโมทนากับเจ้าของหนังสือว่า สาธุขอให้ได้บุญ ขอให้ได้เป็นเทวดาด้วยสาธุ พออนุโมทนาเสร็จก็รู้สึกปิติครับ ปิติมากจนสะดุ้งตื่นขึ้นมาเลย ก่อนกลับบ้านผมได้แวะไปไหว้ศาลเทพารักษ์แล้วบอกท่านว่า ขอเลขเด็ดๆด้วย ถ้าหากลูกถูก ลูกจะถวายช้างม้า สาธุครับ อันนี้ท่านมาบอกเรารึป่าวครับ

2. vitcho

vitcho เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    คุณ ได้โชคแล้ว....อยากถูกหวย...งวดนี้ 1/3/55 จำไว้ครับ...บน มี 6 7 8 สามตัวนี้ มีเลขท้าย 2 ตัวรางวัลที่ 1...ส่วน หวยล่าง มี 1 กับ 5 ผสมเอาเองนะ ไม่รู้ว่าออกอะไร

3. vitcho

vitcho เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    ล่สุด แบเบอ.....71 ล่าง ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ