พุทธพยากรณ์และภัยพิบัติโลก โดยหลวงพ่อฤาษีลิงดำ

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย ปาปิปผลิ, 22 มิถุนายน 2014.

1. ปาปิปผลิ

ปาปิปผลิ พระอุโบสถเจดีย์7ชั้น

พุทธพยากรณ์และภัยพิบัติโลก โดยหลวงพ่อฤาษีลิงดำ

ข้าพเจ้าได้พบหนังสือเล่มนี้โดยบังเอิญ
    เมื่อประมาณ 6 ปีก่อน เห็นเขาวางขาย
    ที่ตลาดเป็นหนังสือมือสอง ในราคาเล่มละ
    20 บาท ข้าพเจ้ารู้สึกสะดุดตากับภาพ
    หน้าปกที่เป็นรูปพระแต่ทำไมจีวรเป็นสีดำ
    เพราะตอนนั้นไม่เคยเห็นมาก่อน

ข้าพเจ้านำมาเปิดอ่านก็รู้สึกตกใจกับ
    เหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้น และที่สำคัญท่าน
    ยังสามารถทำนายเหตุการณ์ภัยพิบัติ
    เป็นรายจังหวัด และทั่วโลก

ด้วยความหวังดีอยากนำข้อมูลนี้ให้ทุกคน
    ได้รู้ครั้นถ่ายเอกสารทำให้ตัวหนังสือไม่ชัด
    ข้าพเจ้าจึงตัดสินใจพิมพ์ขึ้นมาใหม่โดยล้อ
    จากข้อความเดิมทุกประการจะมีเพิ่มก็คำนำ
    กับรูปและคำสอนของหลวงปู่ดูลย์ค่ะ

บทความที่จัดทำสามารถปริ้นออกมาได้
    และจัดเป็นรูปเล่มไว้อ่านได้ค่ะ
    เป็นกระดาษเอ 4 พับ 2

การกระทำในครั้งนี้เพียงเพื่ออยากบอกกล่าว
    สิ่งที่ข้าพเจ้ารู้มาเผยแพร่เพื่อความไม่ประมาท
    ไม่มีอะไรแอบแฝงทั้งสิ้นหากผิดพลาดประการ
    ใดต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ

ข้อความทั้งหมดข้าพเจ้าได้จัดพิมตามหนังสือ
    สามารถนำมาปริ้นออกได้ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2019
  2. เห็ดถอบ

เห็ดถอบ เป็นที่รู้จักกันดี

ด้วยความเคารพครับ ในเนื้อความที่แนบมามีสิ่งที่เป็นการพยากรณ์ของหลวงพ่อฤาษีฯแห่งวัดท่าซุงเพียง 1%ที่เหลืออุปโลกขึ้นมาโดยฝีมือใครผู้ใดไม่ปรากฏยังไงก็ให้สายตรงวัดท่าซุงมายืนยันอีกที

3. ปาปิปผลิ

ปาปิปผลิ พระอุโบสถเจดีย์7ชั้น

สาธุค่ะ.....อยากแบ่งปัน.....