รบกวนทำนายฝันว่างูกัดเลือดออกค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย yui_61, 21 กุมภาพันธ์ 2015.

1. yui_61

yui_61 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ฝันว่าเราเป็นต้องวางแผนป้องกันคนกลุ่มหนึ่งจากอะไรจำไม่ได้ เราก็ดูในแผนที่เขียนเอาไว้ แล้วในแผนนั้นมีรูปงูตัวใหญ่มากๆ เราก็บอกว่าต้องเอางูออกไปไม่อย่างนั้นเราจะไม่สามารถป้องกันได้ เราก็เลยไปเดินหางูตัวนั้นเพื่อที่จะไล่ไป พอเจอแล้วงูตีวนั้นใหญ่มากสีออกทองๆ เราก็พยายามไล่งูตัวนั้น แต่ก็ไม่ไปแล้วงูนั้นก็เข้ามากัดที่มือขวา แล้วเลือดก็ไหลออกมาเต็มมือเลือดสดๆไหลเต็มไปหมด เรากลัวว่าพิษจะเข้าสู่ร่างกายเลยจับงูนั้นมาดูดพิษ แต่จำไม่ได้ว่างูนี้นตายหรือยัง

อยากจะรบกวนเพื่อนทำนายฝันให้หน่อยค่ะว่าดีหรือร้ายประการใด

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไปถวายสังฆทานอุทิศให้งูแล้วขออโหสิกรรมต่อกัน

3. Buchecktien

Buchecktien Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2015
    มีเคราะห์ค่ะ 3-7 วันนี้อย่างเร็วให้ระวังตัว อย่างช้าก็เป็นเดือนค่ะ

ตรวจสอบบ้านช่องปิดให้ดี อะไรต่างๆในบ้านให้สังเกตุ รถยนต์ก็ตรวจสภาพรถ

และให้ระวังมีปากเสียงกับผู้ใหญ่ในบ้านหรือที่ทำงาน

แต่เลือดออกเค้าว่าให้ซื้อหวย 555555

4. yui_61

yui_61 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณสำหรับคำทำนายค่ะ จะระวังสำรวมกาย วาจา ใจ ให้มีสติอยู่ตลอดเวลา จริงๆว่าสิ้นเดือนจะไปถวายสังฆทาน แต่ไปพรุ่งนี้ดีกว่า จะได้สบายใจ
    ขอบคุณมากๆ นะคะ

5. ซาตานคลั่ง

ซาตานคลั่ง เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2006
    โดนงูตัวใหญ่กัด
    ทำนายว่า จะได้รับความเดือดร้อนจากเพศตรงข้ามที่มีอายุมากกว่าเราครับ