หุ่นพยนต์มณีจินดามหาเวทย์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย biology_ชีววิทยา, 29 กันยายน 2008.

1. biology_ชีววิทยา

biology_ชีววิทยา สมาชิก

19 สิงหาคม 2008
    ท่านได เป็น ศิษ หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว นครปฐม หรือรู้รายละเอียด หรือท่านที่มีบูชาอยู่ เกี่ยวกับ วัตถุมงคล

อยากสอบถาม วัตถุมงคล หุ่นพยนต์มณีจินดามหาเวทย์ นะครับ อย่างละเอียด

ครับ........พร้อมวิธีบูชา และ ที่สำคัญเรื่อง การ เซ่นไห้ว ครับ อยากถามท่านผู้รู้มากๆ ครับ..........ขอบคุณครับ ในรายละเอียดเบื้องต้นบอกไว้แต่ให้ว่าคาถาแต่ไม่ได้ระบุการเซ่นไห้วเลยอยากรู้รายละเอียด นะครับ.........ขอบคุณครับ

<!-- / message -->