เล่าถึงความฝันนะครับ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย eng, 11 กันยายน 2005.

1. eng

eng สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2005
    พอดีเมื่อคืนผมได้ฝันว่าได้ช่วยชีวิตเด็กคนหนึ่งพอเข้าไปอุ้มเขาบอกว่าขอนมผมเลยบอกกับเขาว่าเดี่ยวนะลูกในฝันกำลังจะอุ้มเขาออกมาแล้วได้ยินเสียงเด็กอีกคนร้องขึ้มาครับพอเดินไปดูเห็นเด็กอีกคนหน้าเหมือนกันเลยครับ(ฝ่าแฝดนะครับ)ฝันแค่นี้นะครับแล้วพอตอนเช้าผมเลยจุดธูปบอกเขาว่าวันนี้ผมไปทำงานมาขอหั้ยได้เงินเท่านั้นซึ้งเป็นเงินที่ไม่เคยทำได้มาก่อนนะครับแต่ได้เท่าอธิษฐานเป๊ะเลยครับอย่างงี้ผมควรรับเขามาเลี้ยงเป้นกุมารอย่างไงดีครับ อ้อ...ลืมบอกไปว่าตอนที่ตืนจากฝันแล้วจุดธูปอธิษฐานนะครับบอกว่าตัวผมไม่แน่ใจว่าเป็นเพียงแค่ฝันหรือเขาอยากมาอยู่กับผมจิงๆจึงบอกว่าถ้าเขามีจิงขอหั้ยได้เงินในวันนี้เท่าที่ไม่เคยได้มาก่อนวันนี้เลยได้เท่าที่อธิษฐานจิงๆครับ แปลกมากๆ

2. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    เขาคงขอมาอยู่ด้วยหรืออยากเกิดมาเป็นลูกคุณนะครับ แต่มาแบบนี้ท่างจะมีบุญนะครับ