แจกหนังสือ รักแท้คือเมตตา ของหลวงพ่อจรัญ ฟรีครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย i2shadow, 7 พฤษภาคม 2014.

1. i2shadow

i2shadow เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งซองเปล่าขนาดครึ่ง A4 ติดแสตมป์ ยี่สิบ บาท มาที่

เ ต ชิ น ท์ ค ล่ อ ง แ ค ล่ ว
    90/773 เดอะวิลล่า หมู่ 5
    ต.ท่าอิฐ อ.ปากเกร็ด
    นนทบุรี 11120

ผมเข้าใจว่าหนังสือขนาดครึ่งA4 น่าจะติดแสตมป์ ยี่สิบบาท ท่านใดมีข้อมูลช่วยแจ้งด้วยนะครับ ส่วนท่านใดปรารถนาจะทำบุญด้วยก็เอาเงินไปทำบุญที่ไหนก็แล้วแต่ครับตามอัธยาศัยครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

หนังสือนี้ เพื่อนเป็นคนเอามาให้ครับยังไงก็อุทิศนำส่งบุญให้กับเจ้าภาพศรัทธาด้วยนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. i2shadow

i2shadow เป็นที่รู้จักกันดี

หนังสือเล่มนี้ น่าอ่านน่าศึกษาและน่าปฏิบัติตามครับ เพื่อนๆสายธรรมลองรับไปอ่านดูครับ

3. ครูเรือง

ครูเรือง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 1 เล่ม ครับ
    ส.อ.เรืองชัย ลวดทอง อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี
    จะส่งซองไป ครับ

4. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยนะคะ 1 เล่ม
    คุณดวงจันทร์ เวียงธีรวัฒน์ ค่ะ จะส่งซองพร้อมติดแสตมป์มารับค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ