Fingo app แพลตฟอร์ม Social e-commerce มาแรง แค่แชร์ก็รวยได้

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ปทุมคงคา 80, 6 กุมภาพันธ์ 2020.

1. ปทุมคงคา 80

ปทุมคงคา 80 ต่อศักดิ์ มิ่งขวัญ

23 กรกฎาคม 2019
  2. Okay Online

Okay Online ฺสุขภาพดี มีประโยชน์

31 ธันวาคม 2017
    "หากคุณอยากรู้ว่า อีก 5-10 ปี ชีวิตการทำงานคุณจะเป็นอย่างไร เงินเดือนคุณจะเป็นเท่าไหร่ คุณไม่จำเป็นต้องรออีก 5-10 ปี คุณแค่มองหาดูคนในองค์กรคุณ ว่าใครอยู่ในเกณฑ์นี้บ้าง นั่นแหละ ตัวคุณในอนาคต"

สวัสดีครับ ผมชื่อ นายอนุชิต ชาลี้ ชื่อบอยครับ ปัจจุบันอายุ 33 ปี จบการศึกษา ปริญญาตรีจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ปริญญาโทจากสถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย ครับ

ปัจจุบันประกอบอาชีพอิสระ Freelance วนเวียนอยู่กับออนไลน์ ไม่เคยทำงานประจำ แต่จะชอบเปิดโอกาสให้ตัวเอง หาอะไรทำอยู่เสมอ

เมื่อ 6-7 ปีก่อน ยอมรับว่าผมเคยทำธุรกิจเครือข่ายมาก่อนครับ สายออนไลน์จริงๆ สมัยนั้นมีตัวตนบนโลกออนไลน์ ประสบความสำเร็จในระดับหนึ่ง แต่ก็ต้องพักชั่วคราวเพราะแผนการสร้างรายได้ยังไม่เวิร์คเท่าที่ควรครับ

เพราะผมคิดมาตลอดว่า การเป็นลูกจ้างประจำไม่สามารถตอบโจทย์ของชีวิตผมได้ อยากหาอะไรทำที่มั่นคง มีรายได้มากๆ มั่นคงและต่อเนื่อง มีอิสรภาพทางเวลาและทางการเงิน ที่สำคัญคือ อยากมีเวลาอยู่กับครอบครัวทุกๆวันครับ

ผมคิดเสมอว่า อยากหาธุรกิจอะไรสักตัวที่ตอบโจทย์ ทำง่าย จ่ายจริง อยู่บ้านทำได้ ที่สำคัญใช้แค่มือถือเครื่องเดียวทำงาน แล้วจนได้มารู้จักกับ Fingo Application Shopping Online จากการแนะนำของ น้องเอ กิตติญาภรณ์ โกวิทจินดาชัย ที่เปิดโอกาสทางธุรกิจให้กับผมได้รู้จักกับแอปพลิเคชั่นสุดยอดนี้

#Fingo เป็นแพลตฟอร์อีคอมเมิร์ซมีไว้ขายของ คล้ายๆ พวก Taobao, Lazada, Shopee นั่นแหละครับ

#Fingo มี Affiliate program คล้ายๆ ของ Lazada ที่คนที่เป็น Online influencer สามารถโพสต์แปะลิงก์ไปยังสินค้า แล้วถ้าใครซื้อก็จะได้ค่าคอมมิชชันไป (ตรงนี้ Fingo เรียกว่า Affiliate)

#Fingo จ่ายรายได้ โดยมีค่าตอบแทน มาจากการขายสินค้า และมี Cash back ให้สูงสุดถึง 10-15.6% ที่สำคัญ มีการฝึกอบรมทีมขาย ทั้งนี้ เป็นไปตามเงื่อนไขที่บริษัทกำหนด

#Fingo เป็นแอปพลิเคชั่น เข้าถึงคนทุกเพศทุกวัย ไม่ว่าคุณจะเป็นใคร แม่บ้าน พ่อบ้าน ครู พยาบาล ตำรวจ พนักงานบริษัท นักลงทุน คนว่างงาน ไม่ว่าจะมาจากอาชีพใดก็ตาม คุณสามารถมีอิสรภาพทางการเงินได้ที่นี่

#Fingo เรามีทีมสอนงาน ช่วยเหลือและให้คำปรึกษา Live โค้ชสอนทุกวัน ไม่มีค่าใช้จ่าย สอนจนกว่าคุณจะมีรายได้

#Fingo ให้อิสระกับผม ทำให้ผมได้มีเวลากับตัวเองและครอบครัวครับ ต้องขอบคุณพ่อแม่ พี่น้อง เพื่อนฝูง ทีมงาน และกัลยาณมิตรทุกคน ที่คอยช่วยเหลือ ให้คำปรึกษา ผลักดันให้ผมมาอยู่จุดนี้

ส่วนตัวผมทำ Fingo มา 15 วัน ขึ้นตำแหน่ง AM แล้วครับ Affiliate Marketer เต็มตัว รายได้ 5-6 หลักต่อเดือนแน่นอน เตรียมมุ่งสู่ตำแหน่ง AT ครับ Affiliate Trainer รายได้ 6-7 หลักต่อเดือนแน่นอนครับ

3. Okay Online

Okay Online ฺสุขภาพดี มีประโยชน์

31 ธันวาคม 2017
    สวัสดีครับ ผมชื่อเฟิร์ส อายุ 22 ปี ตอนนี้ศึกษาอยู่ MSU คณะ วิศวะ ได้ขึ้น AT ใชเวลา 46 วัน
    ถามผมว่าผมรู้จัก fingo ได้ยังไง ก็เลื่อนเฟสเล่นเรื่อยๆ เลยเห็นเพื่อนผม ชื่อ เอ มันทำ ผมเลยสงสัย มันคืออะไร ได้เงินจริงมั้ย
    ผมเลยตัดสินใจทักมันไปครับ เเล้วมันก็เเนะนำให้ผมทำ ผมสนใจนะ เเต่ใช้เวลาตัดสินใจ เกือบ 2 อาทิตย์ เพราะผมยังไม่ตังในการอัพเกรด เลยตัดสินใจไปยืมพ่อ1000 เเต่ตอนนี้ผมคืนให้พ่อไปเเล้ว 10000 บาท อยากให้รู้ว่าชีวิตผมไม่ได้เริ่มจาก 0 ครับ เเต่เริ่มจากติดลบเลยครับ แต่พอได้เริ่มทำระบบดีมาก เทคนิคการสอนคือเยอะมากสอนการตลาดฟรี ผมทำงานตามระบบ 100% ผลลัพธ์ก็ออกมาอย่างที่เห็น ผมต้องขอบคุณทุกคนที่ปฎิเสธผม ดูถูกผม เยาะเย้ย ซ้ำเติม กดดัน คนพวกนี้คือครูของผมครับ ทำให้ผมได้ปรับปรุงตัวอยู่ตลอดเวลา เเละพัฒนาตัวเองให้เก่งขึ้น
    ตอนนี้ตื่นเต้นมากครับ ที่ได้เป็นAT รายได้วันละ 10000 บาท 97657916_1383676898484667_7887044626865979392_o.jpg

4. ปทุมคงคา 80

ปทุมคงคา 80 ต่อศักดิ์ มิ่งขวัญ

ถ้าสั่งซื้อที่ลาซาด้า ข้อปปี้ เราได้ของอย่างเดียว แนะนำคนอื่นมาซื้อ เราก็ไม่ได้อะไร

แต่สมัครสมาชิกที่fingo แล้วซื้อของ สิ่งที่เราจะได้คือ ได้ทั้งของ ได้ทั้งเงิน และถ้าเราแนะนำให้คนอื่นมาซื้อ เราก็ได้เงินค่าแนะนำ
    ซึ่งลาซาด้า ช้อปปิ้ไม่มี จะดีกว่าไหม ถ้าเราเปลี่ยนที่ช้อปปิ้งใหม่ ช้อปแล้วได้ส่วนลด ได้เงิน แนะนำคนอื่นก็ได้เงิน

วันนี้ พวกเรา ที่มาทำฟินโก เหมือนพวกเราเข้าซื้อ เฟรนไชส์เซเว่น แต่เราไม่ต้องลงทุนเป็นล้าน แต่ได้เป็นเจ้าของสินค้ามากกว่า30,000รายการ ด้วยเงินเพียง1599฿

เอาจริงๆน่ะ fingoคือ
    แอพห้างออนไลน์ที่ให้ลูกค้าอย่างเราๆโฆษณา ประชาสัมพันธ์ให้คนรู้จัก.มาช้อปในห้างและให้ผลตอบแทนเรา.ง่ายๆแบบนี้
    Fingo เป็น ธุรกิจแพลตฟอร์ม อันดับ1 ☝️และ E -commerce อันดับ2 ✌️ของธุรกิจดาวรุ่ง ปี 2563.
    เราสามารถสะสม สมาชิก ผ่าน ลิ้งค์สมัครฟรี ของเรากันง่ายๆ ด้วยการสมัครร่วมเป็นสมาชิก แบบ PS 1,599 บาท ได้สินค้าด้วย ไม่มีรักษายอด แต่เงินคืน 10% ทุกการซื้อ และแชร์ลิ้งค์ สะสมยอดใช้จ่ายสมาชิก ที่จะเข้ามาซื้อสินค้า ที่มีมากกว่า 40,000 รายการ

มาสร้างท่อน้ำความมั่งคั่งกันตั้งแต่วันนี้ดีกว่าครับ
    fingo คือแอพซื้อของออนไลน์
    application#F1ngo
    สามารถซื้อสินค้าได้เหมือนแอพทั่วไป
    สินค้าราคาถูกราคาปลีก ราคาส่ง
    ทุกหมวดหมู่ทุกสไตล์ทุกวัย
    ทุกไลฟ์สไตล์

สมาชิกสามารถมีรายได้โดยการเปิดร้านซื้อชุดของขวัญ
    ลงทุนครั้งเดียวทำธุรกิจได้ตลอดชีพ
    สามารถสร้างรายได้แบบอินฟินิตี้
    คนว่างงาน งานประจำ สามารถทำได้หมด
    Fingo เป็นการสร้างรายได้จากรายจ่าย สั่งซื้อสินค้าผ่านแอปแล้วเกิดรายได้
    โดยที่เราไม่ต้องมีภาระเพิ่ม แค่เปลี่ยนที่จ่าย ย้ายที่ซื้อของจากที่เคยซื้อ มาซื้อที่ Fingo

Fingo เป็นเครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง ซึ่งแตกต่างจาก ธุรกิจ MLM ทั่วไป
    เพราะ fingo เป็นแอพพิเคชั่นและใช้งานได้สะดวก มีสินค้าเหมาะสมกับทุกเพศ ทุกวัย แค่เปลี่ยนที่จ่าย ย้ายที่ซื้อ ที่สำคัญไม่ต้องรักษายอด ไม่ต้องสต๊อก สามารถสร้างธุรกิจ สร้างรายได้ได้โดยการสร้างเครือข่ายผู้บริโภคใต้ตัวเราโดยเริ่มจาก
    >> แนะนำ คนที่เรารัก 10 คน ติดตัว
    >> สอน 10 คนให้มีอีก 10 คน
    ทำหนักๆ สัก 1 เดือน
    มีรายได้ หลักแสนขั้นต่ำต่อเดือนกันค่ะ

5. ปทุมคงคา 80

น้ำใส เกินไป ก็ไร้ปลา
    ตรงไป ตรงมา ก็ไร้เพื่อน
    ฟ้าแจ้ง เกินไป ก็ไร้เดือน
    ซับซ้อน ซ่อนเงื่อน ก็ไร้ใจ

มีพร้อม เกินไป ก็ไม่ดี
    บกพร่อง กว่านี้ ก็ไม่ไหว
    ลุ่มหลง เกินรัก ก็หนักใจ
    คิดมาก เกินไป ก็หนักตน

อ่อนน้อม ถ่อมไป ก็เสียเชิง
    ตะเพิด เปิดเปิง ก็เสียผล
    เข้มงวด เกินไป ก็เสียคน
    ยอมให้ ทุกหน ก็เสียการ

พอให้ ได้พอ ก็พอดี
    หยวนหยวน ถ้วนถี่ ให้พอผ่าน
    เงี่ยหู หรี่ตา พอประมาณ
    สงบคำ รออ่าน ผลงานจริง

ฟินโก ผลลัพธ์ที่พิสูจน์ได้ในระยะเวลาสั้น ๆ

6. ปทุมคงคา 80

ทำก่อน รวยก่อน
    ในขณะที่คุณลังเลคนอื่นรวยไปหมดแล้วน๊าา
    375-3‚000 /วัน ไม่เอาหรอ!!
    fingo

7. ปทุมคงคา 80

จะดีแค่ไหนถ้า#ฟินโก คือขุมทรัพย์บนมือถือของคุณ
    เปลี่ยนการช้อปธรรมดา มาช้อปแบบมีเงินคืนจะดีกว่า
    ยกห้างสรรพสินค้ามาไว้บนมือถือ
    เพลิดเพลินกับรายได้ เพลิดเพลินกับการช็อปปิ้งแบบมีเงินคืน
    เป็นคุณ คุณจะทำไหม?

✅ไม่ต้องทำบัญชี
    ✅ไม่ต้องสต๊อกของ
    ✅ไม่ต้องรักษายอด
    ✅ไม่ต้องส่งของเอง
    ✅ไม่ต้องออกจากบ้านไปไหน

8. ปทุมคงคา 80

9. พันทิป มิ่งขวัญ

พันทิป มิ่งขวัญ นักวิชาการ

28 ธันวาคม 2017
    โอเค

10. P80

P80 CROWD1

Crowd1
    Impact Crowd Technology (ICT) เป็นบริษัทแม่ของ CROWD1 เราเป็นบริษัท การตลาดออนไลน์ที่ขายแพ็คเกจ และบริการด้านการศึกษาผ่านบริษัทในเครือของเรา ขณะนี้ Crowd1 จำหน่ายแพ็คเกจการศึกษและการฝึกอบรม อย่างไรก็ตามผ่านพันธมิตรพันธมิตรของเรานำเสนอแอพซอฟต์แวร์ และบริการต่างๆ ในช่วงปี 2020 Crowd1 จะมีผลิตภัณฑ์ และบริการเพิ่มเติมที่สมาชิกเครือข่ายสามารถขายซ้ำ และสร้างรายได้พิเศษได้ เรามีสำนักงานประจำภูมิภาค 7 แห่งทั่วโลกโดยมีสำนักงานหลักอยู่ที่สเปน