กล้องส่องพระขยายได้สองแบบสามารถตรวจแบ็งค์ปลอมมาใหม่มีไฟฉายในตัวหน้าสุดท้าย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย phumiput, 3 ธันวาคม 2010.

1. phumiput

phumiput เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

8 พฤศจิกายน 2005
    กล้องส่องพระดูง่ายสบายตา ขยายได้ 30 เท่า และ 60 เท่าในอันเดียวกันเท่ากับซื้อหนึ่งได้สองครับ(ดูในภาพ) นอกจากนั้นสามารถตรวจสอบธนบัตรปลอมได้ครับ ถ้าของปลอมจะไม่มีเส้นสีปรากฏครับ ดูจากภาพจะเป็นธนบัตรจริงครับ มีไฟสำหรับส่องพระในที่มืด ในตัวด้วยนะครับ

ผมขายอันละ 150 บาท ตอนนี้มีเข้ามาใหม่ 6 ตัวครับ สนใจจองได้ครับผม
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    </fieldset>กล้องส่องพระยี่ห้อ NIKON ขยายขนาดสิบเท่า สินค้าทำจากญี่ปุ่น เลนส์ม่วงตัดแสง คมชัดมากครับ ภาพนวลตาไม่ปวดตา ตัวเรือนดูสวยคลาสสิคครับเหมาะแก่การพกพา หรืออวดใครก็ได้ ขนาดกะทัดรัดพกพาง่ายครับ
    ขายตัวละ 500 บาท จองได้ไม่เกินสามวันครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดครับ ที่อื่นขายกันไม่ต่ำกว่า 700 ครับผม

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

มีกล้องแบบใหม่เข้ามาครับ รูปทรงจะคล้ายแบบที่เคยขายมาแล้วแต่ตัวนี้จะบางกว่า กล้องส่องพระดูง่ายสบายตา ขยายได้ 30 เท่าเลนส์ใหญ่ และสามารถส่องขยายทั้ง40และ 60 เท่าในเลลนส์เล็ก ปรับระดับสายตาได้ ซึ่งทั้งหมดนี้จะอยู่ในอันเดียวกันเท่ากับซื้อหนึ่งได้สองครับ(ดูในภาพ) นอกจากนั้นสามารถตรวจสอบธนบัตรปลอมได้ครับ ถ้าของปลอมจะไม่มีเส้นสีปรากฏครับ ดูจากภาพจะเป็นธนบัตรจริงครับ มีไฟสำหรับส่องพระในที่มืดซึ่งจะอยู่ในตัวเวลาส่องพระ และที่สำคัญสำหรับกล้องแบบเดิมนั้น ไฟส่องธนบัตรและไฟส่องพระจะอยู่ข้างในนะครับ แต่แบบนี้ไฟส่องพระจะอยู่ข้างในไว้ส่องพระสะดวกเวลาดูพระ แต่ไฟส่องธนบัตรถ้าเป็นแบบเดิมจะต้องชักออกมาถึงจะส่องได้ แต่แบบใหม่นี้ จะอยูข้างนอกเลย แค่เลื่อนสวิทปิดเปิดสะดวกสบายมากครับ และที่สำคัญยังมีไฟฉายในตัวด้วย ดูจากภาพ เรียกว่า เอนกประสงค์จริง ๆ พกพาสะดวกสบายมากครับ
    เบื้องต้นมีผมมีแค่ 10 ตัวเท่านั้น ผมขายในราคาตัวละ 220 บาท ค่าจัดส่ง 50 รายการนี้จองได้ไม่เกินสามวันครับ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. phumiput

phumiput เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สนใจรายการไหนสอบถามได้ครับ

3. phumiput

สนใจรายการไหนสอบถามได้ครับ

4. phumiput

แว่นขยายสีดำ รูปแบบทันสมัย สามารถขยายได้หลายเท่า มีทั้งขยายได้สองเท่าในเวลาที่ใช้เลนส์ใหญ่ สำหรับอ่านหนังสือปกติ และสามารถขยายได้ในระดับ 25เท่าในเลนส์กลาง และขยาย 55 ในเลนส์เล็กซึ่งสามารถส่องที่เล็ก ๆ ได้ ส่องดูพระเครื่องที่เราชอบก็ได้ เรียกว่าสามารถขยายได้ถึงสามรูปแบบ และที่สำคัญมีไฟส่องอ่านได้สองระดับจะสว่างมาก สว่างน้อย และพิเศษมีแสงแบล็คไลท์ หรือ แสงสีม่วงไว้ส่องธนบัตรปลอมอีก เรียกว่าอันเดียวคุ้มค่ามากครับ
    ขายอันละ 300 ค่าจัดส่ง 50 รายการนี้จองได้ไม่เกินสามวันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. phumiput

สนใจรายการไหนสอบถามได้นะครับ

6. phumiput

กล้องและแว่นขยายยังมีอยู่นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ