กะลาแกะราหู อีกชิ้นแล้วครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย ลำปางหนา, 6 ธันวาคม 2011.

1. tee_tores

tee_tores กะยิราเจ กะยิราเถนัง สมาชิก Premium

ขอบคุณ สำหรับ ข้อมูลดีๆ และเป็นความรู้ครับ :cool::cool:

2. ลำปางหนา

ลำปางหนา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณพี่พล ที่มาให้คำแนะนำเช่นเคย แถมมาด้วยข้อมูลที่น่าตกใจ เรื่องเงินๆทองๆ อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆ บูชามาราคาไม่กลัวเก๊ ชอบก็บูชาเลยหล่ะครับ ศึกษาเรื่องกะลามาบ้าง แต่ก็ไม่ได้ผ่านตาเท่าไหร่เลยครับ เห็นแล้วชอบแบบว่าถูกชะตาก็เช่าหากันเลย แท้ไม่แท้ว่ากันอีกที (ซึ่งคงเป็นนิสัยที่แก้ไม่หาย โดนไปก็หลายครา อิอิ) ขอบคุณครับ