ขอแนะนำตัวค่ะพอดีน้องกระเจียวชวนมาสมัคร

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย น่านฟ้า, 20 พฤศจิกายน 2004.

1. ศดานัน

ศดานัน เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    ขอรบกวนกระทู้ของคุณน่านฟ้านิดนึงนะคะ

แล้วคุณพีทเรียนโทที่ไหน สาขาอะไรคะ (ถามได้มั้ยคะ)

แล้วเอ่อ...แหวนเพชรสาม สี่กะรัต ราคาไม่แพงของคุณพีท
    อืมมม....เอ่อ..กี่หมื่นบาทไทยเหรอคะ ฮะๆๆๆๆ
    จะได้ไปกระซิบบอกพิท เพิ่มเป็น6-7กะรัต

(b-uh) (b-wow) ------------->>หน้าพิท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤศจิกายน 2004
  2. Peet

Peet เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    เรียนจบโทด้านปิโตรเคมี พอลิเมอร์ซายนซ์ ที่วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยครับ

เพชร 4 กะรัต สี 98% ตำหนิ VVS1 ก็ราคาประมาณ 800,000 บาทเองครับ 7 กระรัตก็ประมาณ 2 ล้านอ่ะ แต่ก็หายากครับของไม่ค่อยมีต้องจองล่วงหน้า 1 เดือนอ่ะ จะแต่งเมื่อไรบอกผมล่วงหน้า 2 เดือนนะจะรีบหามาให้

3. Candle

Candle เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2004
    สวัสดีครับคุณเก๋ ยินดีต้อนรับสู่เวปพลังจิตครับ :cool: (f) (||)

4. Fat man

Fat man เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ

สวัสดีครับ ...เพื่อนใหม่

5. wannock

wannock Active Member

23 กันยายน 2004
    ยินดีต้อนรับสู่ ครอบครัวพลังจิตครับ

6. นายฉิม

นายฉิม เป็นที่รู้จักกันดี

หลงมาอีกราย :[

7. shiro

shiro Active Member

21 กันยายน 2004
    (f)

8. น้องไข่แมงสาบ

น้องไข่แมงสาบ เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีค่าคุณน่านฟ้า เราชื่อไข่แมงสาบค่ะ ยินดีที่รู้จักค่ะ(kiss)

9. NiNe

NiNe บุคคลทั่วไป

จำชื่อนี้ไว้ ...ชื่อของฉันคือ NiNe ..ผู้ทรนง ...555...... นี่คือตัวป่วนของเหล่าชนคนมีอภิ__า...
    แต่ไม่สมัครสมาชิก .. อย่างแน่นอน ....ถ้าใครจะสวมรอยก็เชิ_ ....ตัวจริงเสียงจริงสู้ตาย ห่ะ..... เอิ๊ก.. เอิ๊ก ... เอิ๊ก....

10. NUI

NUI เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    น่าปลื้มใจ น้องๆวัยรุ่นจังเลย ที่สนใจใฝ่ธรรม จะน่าชื่นใจมากกว่านี้ ถ้าน้องวัยรุ่นคนอื่นๆทั่วๆไป เป็นแบบน้องเก๋และน้องกระเจียว หรือน้องคนอื่นๆในเว็ปนี้ สังคมเราคงมีแต่สิ่งดีๆ คงไม่มีเด็กเทคโนฯยกพวกตีกัน
    เห็นน้องเก๋มีมารยาทรู้จักแนะนำตัวเอง แต่ตัวพี่นี่สิสมัครปุ๊บ ตั้ง-ตอบกระทู้ปั๊บ(อายจัง... เราด้านไปเปล่าเนี้ยะ ไม่ได้บอกกล่าวก็แวะเข้ามาเลย ฮิๆ อาจมีใครนินทารึเปล่า)

11. artty

artty เป็นที่รู้จักกันดี

Welcome to palungjit ka

ยินดีต้อนรับ ka and sawass dee na ka I'm artty ja
    :)