คู่มือรักษาโรคด้วย "พลังจักรวาล"

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย Little yoda, 5 ตุลาคม 2007.

1. fevernova

fevernova เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2007
    2 เล่มครับ

2. you123

you123 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่อยู่แถวนนท์ใช่ป่าวค่ะ สะดวกให้ไปรับหนังสือเองที่บ้านพี่เลยได้ป่าวค่ะ หนู่ก็คนนนท์เหมือนกัน อยู่แถว Big-C ติวานนท์ค่ะ toon_21@yahoo.com

3. deejaimark

deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตองนวล [​IMG]
    เปิดยังไง ทำเองได้หรือเปล่า

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ triangle-w
    แสดงว่าคุณเรียนอะไรทุกอย่างด้วยตัวเองครับ โดยที่ยังไม่มีผู้แนะนำที่ถูกต้องครับ ลองเข้ามาศึกษาในศาสตร์นี้ดู ผมว่าคุณจะไปได้เร็วมากครับ ปัจจุบันคุณมีจิตสัมผัสที่ดีมาก เพียงแต่ยังไม่รู้จักวิธีใช้อย่างแท้จริง คุณอาจจะช่วยเหลือผู้อื่นและตัวเองได้ครับ พลังจักรวาลเป็นพลังที่ใช้รักษาโรคได้ครับ เพียงแต่คุณยังใช้ไม่เป็นเท่านั้นเองครับ<!-- / message -->
    ;)เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ คุณตองนวล รีบสมัครนะคะ โอกาสดีๆ อย่่างนี้ อย่าพลาด !

คุณตองนวลเข้าไปดู รายละเอียดที่นี่นะคะ
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=89631

4. triangle-w

triangle-w เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านใดที่สนใจเปิดจักระ 100 % งานมินิมหกรรมทางจิตครั้งที่ 3 จะจัดเป็นครั้งสุดท้ายแล้วครับ คงต้องรออีกนานครับที่จะจัดใน กทม.อีกครับ ไม่มีการเสียค่าใช้จ่ายใดๆเพิ่มอีก เราชาวพลังจักรวาลมีแต่ให้ครับ

5. Fahfang

Fahfang Active Member

27 กันยายน 2007
  6. ตองนวล

ตองนวล เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deejaimark [​IMG]
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตองนวล [​IMG]
    เปิดยังไง ทำเองได้หรือเปล่า

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ triangle-w
    แสดงว่าคุณเรียนอะไรทุกอย่างด้วยตัวเองครับ โดยที่ยังไม่มีผู้แนะนำที่ถูกต้องครับ ลองเข้ามาศึกษาในศาสตร์นี้ดู ผมว่าคุณจะไปได้เร็วมากครับ ปัจจุบันคุณมีจิตสัมผัสที่ดีมาก เพียงแต่ยังไม่รู้จักวิธีใช้อย่างแท้จริง คุณอาจจะช่วยเหลือผู้อื่นและตัวเองได้ครับ พลังจักรวาลเป็นพลังที่ใช้รักษาโรคได้ครับ เพียงแต่คุณยังใช้ไม่เป็นเท่านั้นเองครับ<!-- / message -->
    ;)เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ คุณตองนวล รีบสมัครนะคะ โอกาสดีๆ อย่่างนี้ อย่าพลาด !

คุณตองนวลเข้าไปดู รายละเอียดที่นี่นะคะ
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=89631
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ท่านใดที่สนใจเปิดจักระ 100 % งานมินิมหกรรมทางจิตครั้งที่ 3 จะจัดเป็นครั้งสุดท้ายแล้วครับ คงต้องรออีกนานครับที่จะจัดใน กทม.อีกครับ ไม่มีการเสียค่าใช้จ่ายใดๆเพิ่มอีก เราชาวพลังจักรวาลมีแต่ให้ครับ

ขอรบกวนถามท่านผู้รู้ทุกท่านค่ะ คือว่าดิฉันมีปัญหาว่าอยู่ต่างจังหวัด น่าเสียดายจังเลย และไม่ค่อยได้ไปกรุงเทพ เพื่อนก็ย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้วไม่ค่อยมีคนรู้จักที่นั้น ทำอย่างไรดีคะ ไม่ทราบว่าที่จังหวัดเชียงใหม่พอจะมีที่เปิดจักระบ้างหรือเปล่าค่ะ
    <!-- / message -->

7. sindea

sindea เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2006
    รบกวนสอบถามราคาค่ะ ซื่งคิดค่าถ่ายเอกสาร+เข้าเล่ม+ค่าส่งพัสดุมาที่ประเทศ สวีเดน ราคาเท่าไหร่คะ ทั้ง 2 เล่ม (1,2)
    ขอบคณค่ะ

8. triangle-w

พลังจักรวาลมีศูนย์อยู่ที่เชียงใหม่ด้วยครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าทางศูนย์มีเปิดสอนหรือเปล่าครับ ลองเข้าไปดูในกระทู้ของ Dr.choo เดี๋ยวผมจะดึงกระทู้ขึ้นมาให้ครับ

9. backpack

backpack เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ทั้ง 2 เล่มทาง pm คับ

10. mail2wissnu

mail2wissnu เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">ของจองด้วยครับ เล่ม 1 และ 2 ครับ
    mail2wissnu@gmail.com
    </TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

11. deejaimark

<TABLE class=tborder id=post744333 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#66 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>ตองนวล<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_744333", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 04:07 PM
    ได้ให้อนุโมทนา 18 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 33 ครั้ง ใน 6 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_744333 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->เอ.....ถ้าเปิดจักระแล้วจะเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นเหรอค่ะ จะมีอะไรเข้ามาวุ่นวายในตัวเราหรือเปล่า พอดีว่าได้ลงชื่อซื้อหนังสือของคุณ little yada ไว้ เรื่อง พลังจักรวาลรักษาโรคเนี่ยะค่ะ เพราะป่วย เลยอยากเปิดจักระอีกสักครั้งค่ะ

แล้วจะมาเชียงใหม่เมื่อไหร่ค่ะ อยากให้มาเร็วๆค่ะ จะรอค่ะ

ขออนุญาต copy มาไว้ที่นี่ค่ะ คำถามและคำตอบจะได้ต่อเนื่องค่ะ
    ( จากโพสต์นี้ค่ะ.....คนไทยที่มีพลังจิตสูง และมีความสามารถพิเศษในตัว)

12. nuttadet

nuttadet เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองด้วยคนครับ ขอรายละเอียดทาง pm หน่อยฮะ จะโอนไปให้ครับ

13. triangle-w

ไม่มีอะไรครับ อย่าเพิ่งกังวลไปครับ เมื่อเปิดจักระ 100% แล้วคุณจะมีความสามารถ ดึงพลังจากเข้าทางจักระเพื่อที่สามารถรักษาตัวคุณเองและผู้อื่นได้ด้วยครับ นี้คือความสามารถของพลังจักรวาล อีกทั้งยังสามารถรักษาผู้อื่นแม้ไม่เห็นหน้าก็ยังได้ครับ แปลกไหมเอ่ย

14. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

อื้อ..หือ..คุณ Triangle-w
    ขึ้นกระทู้ซะเต็มจอเลย
    ไม่เห็นหรือว่า มีคน..บางคน กำลังบอกว่า
    พลังที่ว่า นั้น..ไม่เห็นมีอะไรพิเศษเลย
    เป็นพลังงาน ที่ลอยไปลอยมา..ควบคุมไม่ได้ ก็เลย เกิด ปรากการณ์แปลกๆๆ
    เหนื่อยแทนจัง

15. yutkanlaya

yutkanlaya เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2006
    การให้ธรรม เหนือกว่า การให้ใดๆทั้งปวง
    ธรรม คือ ความรู้ใดๆ ที่เต็มไปด้วย กุศลจิต
    เพื่อ พิชิต ทุกข์ ทั้งใจ และ กาย สรรพสัตว์นั่นเอง
    (b-flower) (b-flower) (b-flower)
    คิดเป็น ชายชาติทหาร มิอาจกลัว ศัตรู
    คิดเป็น พุทธบริษัท มิอาจกลัว มารผจญ

16. ha801

ha801 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2005
    ท่านใด ที่ได้รับการเปิดจักระ 100% แล้ว ไปขอเปิดจักระอีกครั้ง(เพราะไม่มั่นใจ ไม่แน่ใจ)

ขอบอกคับว่า จักระของคุณจะปิดหมด แทน

17. deejaimark

[​IMG]หนับหนุนค่ะ หนับหนุน เย้ เย้ เย้........

ทำได้จริง เห็นผลจริง และสำเร็จจริงค่ะ ขอหนับหนุนข้อความ 100%(deejai)

[​IMG] ถ้าต้องการเรียนรู้จริง ขอให้ตั้งใจอย่างจริงจังค่ะ

อย่าเอาความสงสัยมาเป็นตัวขวางกั้นความสำเร็จค่ะ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (kiss) [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] (kiss) [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] (kiss) [​IMG] [​IMG]

18. triangle-w

แหะ แหะ ขอบคุณครับพี่ ที่เตือน ผู้ที่ไม่รู้และสัมผัสและไม่มีความสามารถดึงพลังเหล่านั้นมาใช้ไม่เป็น เขาก็ต้องบอกว่าอย่างนั้น อย่าไปโทษในความที่ไม่รู้ของเขาเลยครับ ส่วนผู้ที่รู้และสัมผัสได้ ก็กลายเป็น X-MEN กันไปหมด ผู้ที่ไม่รู้เลยมองผู้ที่มีสัมผัสและมีสมาธิที่ดีเป็นของประหลาดไปครับ โหสิครับ โหสิครับ อย่าบอกว่าพวกเขาโง่แล้วอวดฉลาดนะครับ
    (tm-love) (tm-love) (tm-love)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2007
  19. แม่เนื้อหอม

แม่เนื้อหอม เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2007
  20. ตองนวล

ตองนวล เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วคุณ Little yoda ไม่เห็นตอบบ้างเลยคะ ไม่ทราบว่า ถ้าจะโอนให้ทาง ATM ได้หรือเปล่าค่ะ ขอจองหนังสือ 2 เล่มนะคะ อย่าลืมนะคะ

nok58@hotmail.com