**ค้นพบ**แจกภาพวาดบูชาพระพุทธเจ้าเมื่อครั้งพุทธกาล(เปิดใหม่ครั้งที่3แล้ว หน้า13มีลิ๊งย้ายไปที่ใหม่)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย คีตา, 5 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kunmeng

kunmeng เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอรับภาพเพื่อบูชาด้วยครับ
    คุณ รุ่งโรจน์ ลลิตธรรมศิริ
    36 ซ.3 ถ.ประชายินดี
    ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา 90110
    ขอบคุณครับ

2. fujyjo

fujyjo เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ขอบูชาด้วยครับ
    จิรายุ พจน์พาณิชพงศ์
    1974/1 ถ.จันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร
    กรุงเทพฯ 10120
    ขอบคุณครับ

3. NokDham

NokDham Active Member

โมทนาบุญด้วยครับ ขอรับ 2 ภาพด้วยครับ
    อำนวย เสณีตันติกุล
    435 ลาดพร้าว 80/3
    แขวง/เขต วังทองหลาง
    กทม 10310
    ขอบพระคุณมากครับ
    <!-- / message -->

4. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    ขอรับภาพมาเพื่อบูชาด้วยครับ

รบกวนส่งมาที่

<TABLE style="WIDTH: 260pt; BORDER-COLLAPSE: collapse" cellSpacing=0 cellPadding=0 width=347 border=0><COLGROUP><COL style="WIDTH: 260pt; mso-width-source: userset; mso-width-alt: 12690" width=347><TBODY><TR style="HEIGHT: 15.75pt" height=21><TD class=xl63 style="BORDER-RIGHT: windowtext 0.5pt solid; BORDER-TOP: #f0f0f0; BORDER-LEFT: #f0f0f0; WIDTH: 260pt; BORDER-BOTTOM: #f0f0f0; HEIGHT: 15.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent" width=347 height=21>พิพัฒน์ กลิ่นแก้วป่า</TD></TR><TR style="HEIGHT: 15.75pt" height=21><TD class=xl63 style="BORDER-RIGHT: windowtext 0.5pt solid; BORDER-TOP: #f0f0f0; BORDER-LEFT: #f0f0f0; BORDER-BOTTOM: #f0f0f0; HEIGHT: 15.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent" height=21>87/2 ชั้น38 ซีอาร์ซีทาวเวอร์ ออลซีซั่นเพลส</TD></TR><TR style="HEIGHT: 15.75pt" height=21><TD class=xl63 style="BORDER-RIGHT: windowtext 0.5pt solid; BORDER-TOP: #f0f0f0; BORDER-LEFT: #f0f0f0; BORDER-BOTTOM: #f0f0f0; HEIGHT: 15.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent" height=21>ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กทม. 10330</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณมากครับ

อนุโมทนาครับ

5. รากแห่งธรรม

รากแห่งธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

จะเป้นภาพสมัยใด วาดเมื่อใดก็ไม่สำคัญ

ขอแค่เพียงเป้นรูปพระพทุธเจ้า นั้นก้ศักดิ์สิทธิ์เกินสื่งใดๆๆแล้ว

6. icecool

icecool Active Member

18 กันยายน 2006
    ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ขอบูชา 1 ภาพครับ
    นายอาทิตย์ รุ้งรุ่งเรือง
    479 ม.3 ต.บางพูน อ.เมือง
    จ.ปทุมธานี 12000
    ขอบคุณครับ

7. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    เนื่องจากมีสหายธรรมท่านหนึ่งแจ้งทางอีเมล์มาถามว่า....

สามารถ พิมพ์แจก ได้หรือไม่ .....

คำตอบจากผู้นำภาพเข้ามาเผยแพร่ (อ.ศักดา) คือ ได้นะครับ ได้แน่นอน ท่านให้สิทธิ์เต็มที่
    ข้อมูลนี้ที่อาจจะเป็นประโยชน์กับทุกท่านครับ ผมเอาไปพิมพ์ที่ออฟเซ็ตทีละ 2,000 ใบ ตกใบละ 1.50 บาท อย่างไรถ้าเพื่อนๆอยากพิมพ์เพิ่มลองเอาไปเปรียบเทียบดูนะครับ อาจได้ถูกกว่านี้ก็ได้ (บอกกันบ้างนะครับ เผื่อของเพื่อนจะได้ถูกกว่า ขอบคุณมากครับ)

คีตา , aries2947 , ong , bundit_tong , ชวภณ ศ. , ต้นกล้า2550
    [​IMG] ขอ สาธุ อนุโมทนา ในกุศลจิต นี้ด้วยจิตที่ยินดี นับจากนี้และตลอดไปด้วยครับ [​IMG]

8. อย่าลืมฉัน

อย่าลืมฉัน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับภาพแบบคมชัดไว้บูชาด้วยครับ

กรุณาส่งมาที่ คุณจักรภพ ภู่สิริประภัสสร
    185 ม.4 ต. ไสไทย อ.เมือง จ.กระบี่ 81000
    ขอบคุณหลายเด้อครับ;aa26อิอิ (n_n)*!

9. mommaamgirl

mommaamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ คีตา ได้รับภาพแล้วค่ะ
    เมื่อวันอังคาร ขอขอบพระคุณมากที่เมตตามอบมาให้เพิ่มเติม
    พอดีว่าแนะนำเพื่อน ๆ พี่ น้อง เขาได้บูชาพระบรทสารีริกธาตุกัน
    ทุกบ้านที่มีพระบรมธาตุดิฉันก็แจกให้เขาได้ไปบูชาด้วย
    ตอนนี้ก็แจกไป 10 กว่าภาพแล้วค่ะ
    อันนี้ก็ต้องขออนุโมทนาให้ด้วยนะคะ ทุกท่านเลย
    คิดอยู่ว่าอยากจะอักกรอบถวายวัดอยู่พอดี และภาพที่ได้มาครั้งนี้ไม่ยับเลย เป็นรอยพับครึ่งแค่เล็กน้อยถือว่าดีมาก ๆ เลยค่ะ
    มีใครอยากจะพิมพ์เพิ่มไหมคะ
    พอดีเห็นว่าต้องพิมพ์ทีครั้งละเป็นพันถึงจะราคาถูก
    ทุนยังไม่เยอะ อยากจะร่วมพิมพ์สัก 500 แต่ว่าร่วมพิมพ์กันหลาย ๆ คน
    จะได้โอนเงินไปร่วมพิมพ์ด้วยอยากจะเอาไปแจกผู้ปฏิบัติธรรม และนักเรียน
    ในตางจังหวัดที่มีโอกาสได้เดินทางไป
    ถ้าใครจะพิมพ์บอกด้วยนะ ขอร่วมพิมพ์ด้วยค่ะ

10. psit

psit Active Member

ได้รับรูปแล้วครับ ขอบคุณมาก
    ตอนนี้แจกจ่ายต่อออกไปได้หลายท่านแล้วครับ

11. คีตา

อนุโมทนาด้วยครับ

หากมีจะแจ้งให้ทราบครับ ดีใจที่ได้ร่วมบุญด้วยกันครับ วันนี้ผมจะส่งไปเพิ่มให้อีกนะครับ

คีตา , aries2947 , ong , bundit_tong , ชวภณ ศ. , ต้นกล้า2550
    [​IMG] ขอ สาธุ อนุโมทนา ในกุศลจิต นี้ด้วยจิตที่ยินดี นับจากนี้และตลอดไปด้วยครับ [​IMG]

12. คีตา

วันนี้ผมได้ส่งพัสดุลงทะเบียนไปจำนวนนึงแล้วนะครับ จะทยอยส่งไปทีละนิดเรื่อยๆตลอดไป หากผมยังไม่ส่งกรุณารอสักครู่นะครับ

1. คุณ frank0826 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 6 กุมภาพันธ์
    2. คุณ mommaamgirl ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 6 กุมภาพันธ์
    3. คุณ pimpusa ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 6 กุมภาพันธ์
    4. คุณ หนูกิ่ง ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 6 กุมภาพันธ์
    5. คุณ kwangpha ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 6 กุมภาพันธ์
    6. คุณ ทางสายธาตุ ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 7 กุมภาพันธ์
    7. คุณ กรรมเหนือกรรม ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 7 กุมภาพันธ์
    8. คุณ chantasakuldecha ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 7 กุมภาพันธ์
    9. คุณ chattrg ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 7 กุมภาพันธ์
    10. คุณ อ้างว้าง ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 7 กุมภาพันธ์
    11. คุณ geerin ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    12. คุณ five304 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    13. คุณ พ่อน้องหนุน ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    14. คุณ sai rung ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    15. คุณ บรม ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    16. คุณ ชายเสรี ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    17. คุณ rawat873 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    18. คุณ มะขามป้อม ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    19. คุณ ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    20. คุณ อุทิศ ทองทวี ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    21. คุณ ceta64 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    22. คุณ ความรู้สึกดี ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 10 กุมภาพันธ์
    23. คุณ ณัฐพลเอี่ยมอ้น ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    24. คุณ watjang2 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    25. คุณ 2zani ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    26. คุณ mongkonchai ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    27. คุณ Tharika ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    28. คุณ samatcha ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    29. คุณ thaiout9 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    30. คุณ เฉลิมรัฐ ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    31. คุณ psit ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    32. คุณ พิราบดำ ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    33. คุณ mucilin ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    34. คุณ ภัทรอังคาร ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    35. คุณ chantima ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    36. คุณ ราเมง ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    37. คุณ นักเดินธรรม ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    38. คุณ jumbo.tgs ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    39. คุณ heronakab ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 11 กุมภาพันธ์
    40. คุณ WonderMeow ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    41. คุณ greta สถานะ รอส่งครับ (ขอทราบที่อยู่ด้วยขอรับ)
    42. คุณ kanachiraya ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    43. คุณ นักบุญภาคอีสาน ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    44. คุณ วนากร ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    45. คุณ pongtera24p ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    46. คุณ นายวรพจน์ ลีอังกูร ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    47. คุณ บรึ๋นจ้า ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    48. คุณ duangmanee ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    49. คุณ mancity04 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    50. คุณ original01 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    51. คุณ Deetom ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    52. คุณ jessica24b ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    53. คุณ sklanthip ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    54. คุณ มรรคา ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    55. คุณ pichetmaneerat ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    56. คุณ เด็กวัดโพธิ์ชัย ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    57. คุณ ศรนารายณ์ธนูทอง ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    58. คุณ kitpada ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    59. คุณ anupat_j ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    60. คุณ namo.putmo ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    61. คุณ prajak_la ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    62. คุณ ตง ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    63. คุณ ลุงชาลี ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    64. คุณ ร่มโพธิ์ ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    65. คุณ noi88 ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 12 กุมภาพันธ์
    66. คุณ perish ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    67. คุณ sandland ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    68. คุณ perish ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    69. คุณ sandland ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    70. คุณ ser_dool ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    71. คุณ damrong.lap ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    72. คุณ marketer ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    73. คุณ kunmeng ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    74. คุณ fujyjo ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    75. คุณ Anttan ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    76. คุณ Liverpat ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    77. คุณ icecool ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    78. คุณ paeyim ส่งลงทะเบียนไปแล้ววันที่ 13 กุมภาพันธ์
    79. คุณ........

[​IMG][​IMG][​IMG]

ได้ไฟล์ภาพแบบละเอียดมาแล้วครับ
    โหลดที่หน้าแรก ได้เลย ผม attach file แล้วอยู่ด้านล่างครับ

"..ให้กับคนที่เขาไหว้พระ สวดมนต์นะ..กุศลเราจะแรง บารมีเราจะแรงขึ้น..และ ปลดเคราะห์ ปลดโศก ปลดโรค ปลดภัย ให้กับตัวเราเองและผู้แจกด้วย" เป็นคำสอนของอาจารย์แม่ของพวกผมครับ

เมื่อวันวันจันทร์ที่ผ่านมา ไปหาคุณหมอท่านนึง เป็นหมอเทวดารักษาได้ทุกโรค ท่านกล่าวว่า "..เป็นรูปพระพุทธองค์จริงๆครับ ให้กับคนไหว้พระสวดมนต์ กรรมฐาน หรือ ถวายวัด ให้ตี้งจิตส่งบุญ ให้กับตัวเรา ทุกคนในครอบครัว พระภูมิเจ้าที่ที่บ้านที่ร้านค้า และเจ้ากรรมนายเวร ชีวิตจะเจริญรุ่งเรืองครับ.."

ข้อความข้างต้นขอทุกท่านใช้วิจารณญาณ ผมอาจโกหกก็ได้ครับ

แจ้งขอรับ ภาพจริง ต้นฉบับ ได้เรื่อยๆเลยนะครับ หากไม่สะดวกส่งที่อยู่ในนี้ ส่งไปที่ PM ก็ได้ขอรับ เต็มใจและยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

[​IMG][​IMG][​IMG]

ขอคุณพระบารมีขององค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า
    ขอคุณพระบารมีของพระธรรมคำสั่งสอน
    ขอคุณพระบารมีของพระอริยะสงฆ์ทุกๆองค์

ดลบันดาลบุญนี้ ส่งให้ ข้าพเจ้า aries2947 ONG bundit_tong ชวภณ ศ. น้องต้นกล้า ผู้ร่วมชมภาพฯทุกท่าน ผู้ร่วมสาธุ อนุโมทนาทุกท่าน ด้วยจิตยินดี

ให้พวกเรา ท่านและบุคคลในครอบครัวของทุกท่าน เทพเทวดาที่ดูแลรักษารวมถึงเจ้ากรรมนายเวร มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ใจเข้มแข็ง ปลอดทุกข์ ปลอดโศก ปลอดโรค ปลอดภัย เพื่อกายบริสุทธิ์ จิตบริสุทธิ์ ซึ่งเป็นหนทางเบื้องต้นในการเจริญพระกรรมฐานที่ก้าวหน้าขึ้น มีหิริโอตัปปะ รักษาศีล5 ไม่เบียดเบียนซึ่งกันและกัน เป็นต้นเหตุไม่มีกรรมผูกพัน ขอเจ้ากรรมนายเวรโปรดอโหสิกรรมด้วยเทอญ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กุมภาพันธ์ 2009
  13. นาย สมพล

นาย สมพล เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอรับรูปพระบูชาด้วยครับ

นาย สมพล รังสีธรรมปัญญา
    2/87 ม.8 หมู่บ้านพนาสนธิ์การ์เด้นวิล ถ.ไมตรีจิต ซอย-9
    แขวงสามวาตะวันออก เขตคลองสามวา กทม.10510<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

อนุโมทนาด้วยครับ

14. ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก

ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    ขอบคุณครับ ได้รับภาพแล้วครับ
    และได้แจกเพื่อนไปบ้างแล้วครับ

15. nutt2522

nutt2522 Active Member

22 พฤศจิกายน 2008
    ขอรับภาพมาบูชาด้วยคนครับ

เจษฎา ชนะใหม่
    12 ม.1 ต.หาดยาง อ.ศรีมหาโพธิ จ.ปราจีนบุรี 25140

ขอให้คุณคีตาจงประสบความสุขความสำเร็จตอลดไปนะครับ

16. คีตา

สาธุ อนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ ขอบุญนี้จงสำเร็จในเร็ววันนี้กับทุกท่านครับ

มีงานบุญของเจ้าของภาพมาฝากครับ ของ อ.ศักดา แล้วแต่ท่านจะพิจารณากันเองนะครับ

คณะบุญ อ.ศักดา เรียนเชิญทุกท่านในวันที่ 29 เมษายน 2552 เวลา 10:09 น. ขอเชิญร่วมไถ่ชีวิตโค กระบือ

และ

แจ้งงานบุญ อ.ศักดา > คุณคือบุคคลสำคัญเป็นเจ้าภาพ สร้างศาสดาโลกในอนาคต ในถิ่นกาขาว...

มีภาพให้ชมด้วยครับ สวยๆทั้งนั้น นานๆที ท่านจะส่งมา ไม่ได้ส่งมาบ่อยครับ หากมีมาผมจะมาลงให้เพื่อนๆชมกันนะครับ

17. รัตนาภรณ์ ยุบลชิต

รัตนาภรณ์ ยุบลชิต เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2008
    ขอรับภาพบูชา 15 ภาพเพื่อแจกพ่อแม่พี่น้องด้วยค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    ธนธรณ์ คงชมบุตร
    104 หมู่ 1 นิคมอุตสาหกรรมไฮเทค ตำบลบ้านหว้า อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13160

18. มะขามป้อม

มะขามป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับ ภาพบูชา...พระสัมมาสัมพุทธเจ้า แล้วครับ อนุโมทนา กับ คีตา และคณะด้วยครับ

19. เจ้าหญิงแพร

เจ้าหญิงแพร เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2008
    สาธุจ้า ขอรับ1ชุดจ้า

น.ส.วิชุตา บุญประสิทธิ์พร
    อาคารนัมเบอร์วันอพาร์ทเม้นอาคาร21 ห้อง 507
    220-221 หมู่ที่8 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ 10250

20. Nakamura

Nakamura Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

20 กันยายน 2005
    ขอรับด้วยครับ ส่งมาที่

พลังจิตพิชิตภัยพิบัติ
    ตู้ ปณ. 45
    ปณฝ. สันติสุข
    กทม. 10113

อนุโมทนาด้วยครับ _/\_

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้