ดูดวงฟรี 2 คำถาม กับผม อ.โสฬส ด้วยหลักโหรศาสตร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย AjSoross, 31 มีนาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ขอบคุณมากคะ

2. armauan

armauan สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2014
    นางสาววริศรา นาคกล่ำ
    เกิดวันที่30มีนาคม2537 วันพุธกลางวัน 9:30น จังหวัดนครปฐม อำเภอเมือง
    1.ขายของทางเน็ตมานานแต่ยังขายไม่ได้ ขายครีม น้ำหอม ยาลดความอ้วน ควรทำอย่างไงดีให้ขายดีแล้วขายได้ เปงอาชีพหลัก
    2.หนูอยากรวย อยากมีเงินให้พ่อแม่ค่ะ

3. AjSoross

AjSoross Active Member

ตอบ ในเรื่องของการขายของหรือทำธุรกิจส่วนตัวนั่นไม่เหมาะสมกับดวงชะตาของคุณ แต่อย่างไรก็เมื่อลงทุนมาแล้วให้คุณกลับมามอง ถึงตัวสินค้าของคุณ ว่าทำการตลาดมามากน้อยเพียงใด มีการโฆษณาสินค้าคุณเองในทางใดบ้างที่จะทำให้คนอื่นรู้ว่า คุณขายสิ่งนั่นอยู่ ให้ค่อยๆวิเคาระห์จุดอ่อนของคุณแล้วจะเจอวิธีการแก้ปัญหา อย่าใจร้อน

ในดวงชะตานั่นเหมาะสมที่ไปทำงานในต่างถิ่นเกิด ต่างจังหวัด ทรัพย์สินสำคัญใดๆจะสามารถหามาได้ด้วยตนเอง งานที่เกี่ยวข้องกับการบริการทางธุรกิจ เอกสารสำคัญ เป็นต้น งานเหล่านี้จะเป็นส่วนทำให้คุณร่ำรวยขึ้นมาได้

4. Rider one

Rider one สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2014
    ผมเกิดวันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม ปี 2522 เวลา เที่ยง 12.50 ที่ รพ.ราชวิถี กรุงเทพครับ

1.ตอนนี้เป็นผู้จัดการแผนกอยู่ที่ต่างประเทศและกำลังจะหมดสัญญา กำลังจะหางานใหม่ เลยอยากทราบว่า มีโอกาสจะได้งานใหม่ที่ไทยหรือต่างประเทศครับ

2. งานใหม่จะได้ทำต่อเนื่องจากงานเก่าเลยรึเปล่าครับ

5. holybleam

holybleam เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2013
    PM ไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

ส่งข้อมูลไปเพิ่มแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2014
  6. AjSoross

ตอบ ในเรื่องของงานนั่น แนะนำให้หาไว้ทั้งที่ไทยและที่ต่าวประเทศ ทุกอย่างจะไม่เป็นไปตามที่คิดมีโอกาส ฟลุ๊คได้ ในที่ๆไม่หวัง อีกทั้งงานที่หานั้นควรทำในรูปแบบเดิมจะดีกว่า

ในช่วงเดือน ธันวา57นั่นจะวิตกกังวลง่ายสักหน่อย ดูแลสุขภาพทั้งกายและใจให้ดี ไม่นานก็จะผ่านพ้นไป ระวังเจ็บมือ เจ็บเท้าได้ง่ายทำอะไรไม่ควรประมาท

7. AjSoross

ตอบให้แล้วน่ะครับ

8. holybleam

holybleam เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2013
    ขอบคุณครับ อนุโมทนาครับผม

9. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

วันอาทิตย์ ที่ 5 พฤษภาคม 2539 เวลา 16:54

เกิดที่ กรุงเทพ โรงพาบาล จุฬาลงกรณ์

อยากทราบเรื่องการงานค่ะ เพิ่งลาออกจากงานค่ะ จะได้งานทำใหม่ในเร็ววันไหมค่ะ ประมาณ หลังปีใหม่ ซักอาทิตย์อ่ะค่ะ ตั้งใจจะสมัครใหม่ร้านขายซาลาเปา ไม่รู้จะได้ไหม

ขอบคุณค่ะ

10. Rider one

Rider one สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2014
    ขอบคุณอาจารย์มากครับ

11. AjSoross

ตอบ ในเรื่องงานนั่นจะมีโอกาสได้มากขึ้นนั่น ขึ้นอยู่กับตัวคุณ ในวันที่ไปสมัคร สัมภาษณ์งานนั่น จะต้องแสดงความมั่นใจ แสดงถึงว่าตัวคุณสามารถทำอะไรได้บ้าง แต่อย่างไรก็ดี ในช่วงนี้ก่อนที่จะหยุดปีใหม่ให้ไปสมัครไว้ก่อนจะดีกว่า *เพื่อความไม่ประมาท หางานอื่นสำรองไว้บ้างครับ
    (แต่การทำงานในครั้งนี้จะทำได้นานสักเท่าไหร่ จะมีเหตุให้ได้เปลี่ยนงานอีกไปในทางที่ดีขึ้น ในช่วงหลังเดือน พ.ค. 58 ไปแล้ว)

12. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ ก็ยังดีค่ะ ที่เปลี่ยนในทางที่ดีขึ้น พ้นวันเกิดพอดีแหละค่ะ ทุกอย่างคงจะดีกว่านี้ ขอบคุณมากๆค่ะที่ช่วยดูให้ :cool:

13. Theeraart

Theeraart สมาชิกใหม่

30 ธันวาคม 2014
    สวัสดีครับอาจารย์ชื่อธีระ เกิดวันพุธกลางวัน ที่ 22 พ.ย. 2532 จ.ลำพูนครับ อยากทราบ 1. ดวงความรัก คนที่ผมชอบอยู่จะมีโอกาศไหมที่จะมีโอกาสได้เป็นแฟนกัน 2. รบกวนชี้แนะเรื่องการปฏิบัติธรรมของผมหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ

14. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    เกิด27พค 2508 เวลา 11.05. กทม. หลงรักสาวอายุน้อยในทึ่ทำงานเดียวกัน เกิด 28 พย 2523 จะได้เป็นคู่ครองไหมครุย

15. AjSoross

ตอบ เรื่องความรักมีโอกาสสมหวังครับ แต่ต้องระวังเรื่องคำพูด สักหน่อย

ในการปฎิบัติธรรมให้ลองเพิ่มการเดินจงกรม เข้ามาจะช่วยให้ปฎิบัติได้ดีขึ้น

16. pranger54

pranger54 สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2014
    ส่งทางpmแล้วคะ

17. chain1977

chain1977 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2010
    ชื่อ นายสังวาลย์ ทาทอง
    เกิด วันอังคาร ที่ 4 มกราคม 2520
    เวลา กลางคืน (เวลาไม่แน่ใจครับแม่บอกเมื่อก่อนไม่มีนาฬิกา ประมาณหลังเที่ยงคืนครับ) เกิดที่ บุรีรัมย์

อยากถามว่าชื่อนี้เหมาะกับวันเดือน ปีเกิดหรือยัง ครับ ปีนี้จะได้บรรจุข้าราชการใหมครับ

18. AjSoross

ตอบ มีโอกาสที่จะสมหวังในความรักครั้งนี้น่ะครับ แต่ระวังเรื่องอารมณ์และคำพูดไว้บ้างน่ะครับ

19. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    ขอบคุณมากครับ

20. AjSoross

ตอบ ในเรื่องของชื่อนั่นตามโบราณ เปลี่ยนวันตอนเวลา หกโมงเช้า ฉะนั่นคุณจึงวันจันทร์ ที่ 3 มกราคม 2520 ชื่อสังวาลย์ นั่นกว่าจะประสบความสำเร็จใด มักที่เหน็ดเหนื่อย วุ่นวาย ทั้งกายและใจอยู่เสมอๆ

ในเรื่องการบรรจุนั่น อย่างแรกคุณต้องแสดงความรู้ ความสามารถของตัวคุณก่อน อีกทั้งให้ปรึกษา เพื่อนฝูง หรือ ผู้ใหญ่ดูบ้างจะทำให้มีลู่ทางที่ดี ระวังเรื่องขัดใจกับเพื่อนร่วมงานที่เป็นต่างเพศ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้