ดูดวงหมากรุกจีนอย่างแม่นยำ เพื่อกำหนดทิศทางการดำเนินชีวิตให้ถูกต้อง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นุช13ศอนริศ, 21 มิถุนายน 2011.

1. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2011
    ถ้าไม่ได้บอกวันเดือนปีเกิดเวลาเกิดมานุชดูไม่ได้ค่ะ เพราะนุชไม่ได้ใช้วิชาจิตสัมผัสค่ะ แล้วคำำถามก็คลุมเคลือกว้างมากจริงๆค่ะ ถ้าถามแบบมาลองวิชาก็ไม่เป็นไรค่ะ

2. ทิวฟ้า

ทิวฟ้า สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2011
    เช็ค PMด้วยครับ

เคยดูด้วยหมากรุกจีน นานแล้วครับ คุณนุช ช่วยเช็คPMด้วย ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 กันยายน 2011
  3. นุช13ศอนริศ

คุณทิวฟ้า

นุชลองส่ง pm แล้วค่ะแต่ส่งไม่ได้ ไม่รู้ทำยังไงดีก็เลยส่งหน้ากระทู้คงไม่ว่านะค่ะ สิ่งที่ต้องการเพิ่มคือ เวลาเกิดที่ชัดเจนกว่านี้ทั้งสองคน

4. suphatta13

suphatta13 สมาชิกใหม่

อยากดูดวงมากๆค่ะ

ตอนนี้กำลังเปนทุกมากๆๆเปนมานานแล้วค่ะเคยดูกะอ.นริศแล้วครั้งหนึ่งแต่ดูสั้นๆดูฟรี โทไปถามอ.ค่าดูแพงไม่ค่อยมีเงิน แต่เปนทุกหาทางออกไม่เจอค่ะ

5. นุช13ศอนริศ

ถ้าเป็นทุกข์มากไม่ทราบว่าทุกข์เรื่องอะไรค่ะ ค่าดูนุชคงจะไม่แพงนะค่ะลองโทรมาได้ค่ะทุกข์แบบนี้ต้องหาทางแก้ไขแก้ปรับเปลี่ยนดวงชะตาค่ะโดยใช่ วัน-เดือน-ปี-เวลาเกิดคุณเป็นตัวแก้ไขค่ะ

6. นุช13ศอนริศ

ตอบคุณ ทิวฟ้า

ถ้าตอบตั้งแต่ปี 50-54คงต้องใช้วิธีการพูดโต้ตอบจะง่ายกว่าเพราะถ้าพิมพ์คงมากและเสียเวลาค่ะ เพราะลูกค้านุชก็มีทั้งหน้าร้านและทางโทรศัพย์เวลาไม่ว่างจริงๆ และนุชต้องมีเวลาอยู่กับลูกด้วยค่ะ
    เอาเป็นว่าเมื่อปีที่แล้วและปีนี้ดีกว่า คุณ 2 คนถือว่าเป็นเนื้อคู่นะค่ะ แต่การที่ทำงานร่วมกันนั้นทำได้แต่เงินต้องไม่ยุ่งเกี่ยวกันนะค่ะ คุณ 2 คนมีข้อห้ามในดวงชะตามาค่ะ จะตอบแบบข้อมูลไม่ครบนะค่ะปีที่แล้วคุณและภรรยามีปํญหากับทรัพย์สินเดิมที่มีญาติพี่น้องและผู้ใหญ่เข้ามาเกี่ยวข้องอาจเป็นทรัพย์ที่ยกให้แล้วมีปัญหา ความรักมีปํญหาอาจถึงขั้นโยกย้ายที่อยู่ เสียของรักหรือมีปํญหาเรื่องสุขภาพด้วอาจถึงขั้นผ่าตัดก็ได้อุบัติเหตุ ปีนี้ด้วยนะค่ะงานมีปัญหาลูกค้าหรือผู้ใหญ่สร้างปํญหาให้ ญาติพี่น้องถ้าไม่ยุ่งดีที่สุดเพราะสร้างปํยหาทีหลัง
    ไม่รู้ว่าถูกรึเปล่าคือเวลาเกิดคุณ ตี 2 เช้ามาวันพฤหัสรึเปล่าคำว่า ตี2 คืนวันที่ 4 ถ้าทายไม่ถูกข้อโทษด้วย มีคำพูดมากมายที่อยากบอกแต่ต้องใช้ข้อมูลประกอบขอโทษค่ะที่ต้องตอบแค่นี้

7. ทิวฟ้า

ต้องขอประทานโทษคุณนุชด้วยครับที่ทำให้เสียเวลา เรื่องเวลาเกิดครับ เป็นคืนวันพุธที่3 ต่อเนื่องวันพฤหัส เท่ากับเป็นวันใหม่ คือวันพฤหัสนั่นเอง
    เช็ค PMด้วยครับ

8. นุช13ศอนริศ

ถึงคุณ ทิวฟ้า

นุชลองส่งทาง PM ดูค่ะไม่รู้ว่าได้รับรึเปล่า ตอบด้วยค่ะขอบคุณมาก

9. ทิวฟ้า

ได้รับPMแล้วครับ และขอทราบเวลาในการโทรคุยด้วยว่า สะดวกเวลาใด
    ส่วนผมขอเตรียมข้อมูลเพื่อซักถาม แล้วจะโทรหาครับ