ตะกรุดสาริกาดอกทอง สุดยอดเมตตามหาเสน่ห์ออกให้บูชาแล้ว....

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย โคมฉาย, 25 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. chomnart

chomnart สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2011
    รอรับของดีด้วยคนนะค่ะ กำลังจะขายบ้านอยู่ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี(กระเป่๋าสตางค์แฟ๊บ)ต้องขอพลังพุทธานุภาพบ้างนะคะ ถ้าเป็นไปได้จะมอบส่งให้พร้อมกับของที่สั่งบูชาด้วยก็จะดีนะคะ
    ขอบคุณมากๆๆคะ
    ศิษย์ใหม่ไฟแรงจ้า(f)

2. ต้นบางปลา

ต้นบางปลา เป็นที่รู้จักกันดี

วันอาทิตย์ที่ ๒๗ กุมภาพันธ์ 2554
    ขอเชิญ กราบหลวงปู่เชิญ เทพนภา
    ลงนะเมตตาใหญ่
    ลงนะเศรษฐี
    ลงอะปะจะคะ
    ที่วัดบัวขวัญ หลังพันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน
    ตั้งแต่เวลา 11.00-16.00 น.
    คุณ โคมฉาย

ผมขอจอง ปลัดติดเทอร์โบ 1 ชิ้นครับ โอนเงินแล้วจะ PM ไปบอกที่ส่งคับ
    แล้วถ้าไปรับที่งานวันที่ 27 ต้องเอาอะไรไปเป็นหลักฐานคับ
    แล้วอยากจองคิวไปลงนะต้องทำอย่างไรบ้างคับ พอดีพึ่งเข้ามาอ่านเจอแล้วไม่รู้เรื่องเลย
    จอง 2 ที่คับ ครบเลยคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2011
  3. ไพรดำ

ไพรดำ สมาชิกใหม่

ไปอ่านในกระทู้หลวงปู่เชิญของเว็บ 108 พระเกจิดอทคอม มาประสบการณ์ในวัตถุมงคลของหลวงปู่มากมายกว่าในนี้เยอะครับ อยากให้ท่านอ.ฉายนำมาลงที่นี่บ้าง

4. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    คิวไม่ต้องจองครับ
    ไปถึงวัดค่อยรับบัตรคิว ตามลำดับ
    มาก่อนรับก่อนครับ

5. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องค่อยเก็บมาลงครับ
    เดี่ยวหาว่าเชียร์มากมาย
    ยิ่งตอนนี้หลังจากวัตถุมงคลของหลวงปู่ไปอยู่กับลูกศิษย์หลายๆวันแล้ว
    ประสบการณืเริ่มจะมาขึ้น
    ขนาดล่าสุดมีคนหนึ่งพีเอ็มมาถามว่า
    เอาพระปิดตาหลวงปู่ใส่มือนั่งสมาธิและพระสั่น
    หมายความว่าอย่างไร
    ก็ไม่ได้หมายความว่าอย่างไร
    ก็แค่บอกให้รู้ว่าพระปิดมหาเศรษฐีก็ดุ๊กดิก ได้
    ดุ๊กๆๆดิ๊กๆๆบ่อยๆเดี่ยวจะรวยไม่รู้ตัว
    รวยแล้วอย่าลืมโคมฉายนะ
    ต้องมาเป็นประธานกฐินให้โคมฉายด้วย

ส่วนท่านใดจะอ่านเร็ว ๆ ตามลายเซ็นน้องโคมฉายไปเลย

6. ต้นบางปลา

ต้นบางปลา เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ โคมฉาย

ผมขอจอง ปลัดติดเทอร์โบ 1 ชิ้นครับ โอนเงินแล้วจะ PM ไปบอกที่ส่งคับ
    แล้วถ้าไปรับที่งานวันที่ 27 ต้องเอาอะไรไปแสดงหรือเปล่าครับ
    เพิ่มชื่อให้ด้วยครับ กลัวพลาดของดีๆๆ

7. โคมฉาย

เปิดจอง รับของวันลงทองมหาเสน่ห์
    จัดส่งทางปณ หลังวันลงทองมหาเสน่ห์เช่นกันครับ

ปลัดติดเทอร์โบ 399 บาท
    1.akitasung
    2.nut1663
    3.oat007
    4.sayank
    5.curio
    6.จิตตานุปัสสนา
    7.พี่สุทัศน์ หลังไมค์(โอนแล้ว)
    8.lonkpop
    9.ต้นบางปลา
    10 aoffy_s

ปลัดเทพดอกทอง 199 บาท
    1.oat007
    2.jirayarn

สายเสน่ห์มาลงชื่อไว้ 2 ท่านแล้ว
    ถ้าไปงานวันลงนะรับวันลงนะได้เลยครับ
    ท่านที่ลงชื่อไว้ จะคัดแบบที่อักขระเลือนๆ
    เพราะที่เลือนๆนะสุดยอด
    เนื่องจากไม้เทพทาโร เป็นไม้ที่มีน้ำมันหอมอยู่ด้านใน
    คล้ายไม้กฤษณะ ซึ่งมีราคาแพงมาก
    เมื่อมีน้ำมันอยู่ในเนื้อ ชิ้นใดมีน้ำมันเยอะ
    ชิ้นนั้นจะดูดสีที่เขียนตัวอักขระ
    ทำให้อักขระยันต์ซึมเข้าไปในด้านใน
    ใครไม่รู้จะมองผ่าน ใครรู้จะรู้ว่าที่เลือนๆนี้แหละเข้มขลัง หอมตลอด

ไม้เทพธาโรนี้เป็นไม้หายาก สนนราคาแพง ขั้นตอนการพลีไม้ก็พิศดาร เทพาอารักษ์หรือนางไม้จึงยอมให้มา เป็นไม้ที่เชื่อว่ามีความศักดิ์สิทธิ์อยู่ในตัว เมื่อหลวงปู่นำมาทำเป็นปลัดขิกก็ปลุกเสกไปตามวิชาปลัดขิกก็นับว่าสุดยอดแล้ว แต่หลวงปู่ท่านยังเชิญเทพดอกทองลงปลุกเสกด้วยคาถาสาลิกาดอกทองเพิ่มเข้าไป อีก แถมด้วยชุดเทอร์โบ จะแรงขนาดไหน?

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2011
  8. โคมฉาย

ไม่ต้องโอนครับ
    ไปที่งานเลย
    ไปจ่ายไปรับที่นั้นเลย

9. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ เม้า ครับ ไม่ทราบว่า ท่านใด แจกบัตรคิวครับ แล้วจะไปถึง กี่โมง ผมจะไปกางมุ้งรอ ( จิงนะ ...)

10. โคมฉาย

พี่เม้าแจกครับ
    ใครไปก่อนพี่เม้า
    ดูแลตัวเองด้วย
    จัดลำดับกันให้ดี
    ว่าใครมาก่อนมาหลัง
    พี่เม้าจะแจกบัตรคิวตามที่สมาชิกที่ไปก่อนตกลงกัน
    เพราะมีเม้าไม่มีตาทิพย์ หรือมีฮะ:mad:

11. chomnart

chomnart สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ได้โอนเงินเข้าบัญชีตามเอกสารแนบ
    เมื่อวานนี้ที่22 ก.พ.54 เวลาประมาณ 18.30 น.
    เป็นจำนวนเงิน 1,350 บาท
    ตามรายการที่1 750 บาทรวมค่าส่ง
    ตามรายการที่2 600 บาทค่าบูชาครู 3 อย่างค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

12. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    ถ้าผมไปก่อนเดียวผมดูให้คับ :cool:

13. MOUNTAIN

ผมคงถึงวัดก็ประมาณช่วง ๙ โมงครึ่ง ไม่เกิน๑๐ โมง ครับ
    เดี๋ยวน้องโอ๊ต ไปก่อน จะดูแลให้ครับว่าใครควรรับบัตรคิวก่อน
    เมื่อจ่ายบัตรคิวให้กับผู้มาถึงวัดก่อน จึงค่อยจ่ายบัตรคิว
    ให้กับคณะที่มากับพี่เม้าท์ รวมทั้งตัวพี่เม้าท์เองด้วย
    เพื่อความยุติธรรม โปร่งใส ครับ

14. MOUNTAIN

ช่วงระหว่างรอคิวลงนะ
    หากท่านใดสนใจ จะฝึกดูออร่าพระเครื่อง ก็บอกมาได้ครับ
    ยินดีจะแนะนำให้

บางคนดูไม่เกิน ๕ นาที ก็ดูได้แล้ว
    บางคนดูเท่าไร ก็ดูไม่ได้
    ก็ต้องมาลองดูครับ

15. โคมฉาย

รับทราบครับ
    จริงๆแล้วมาจ่ายหน้างานก็ไ้ด้นะครับ
    เพราะงานนี้ กันเองทั้งนั้นครับ
    แต่เมื่อโอนมาแล้วก็ไม่เป็นไรครับ อนุโมทนาครับ

16. โคมฉาย

ท่านใดที่คิดว่าหรือรู้ว่าโดนของโดยผี
    ไม่ควรพลาดครับ
    โดยเฉพาะท่านที่ชื่นชอบของอาถรรย์
    ถ้าท่านมีอาการแปลกๆ
    ลงชื่อไว้และหลังไมค์มาให้ผม
    เกี่ยวกับอาการที่เป็น
    จะได้เคลียพื้นที่เป็นกรณีพิเศษ

17. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
  18. kung_muangin

kung_muangin Active Member

น่าสนมาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2011
  19. โคมฉาย

เปิดจอง รับของวันลงทองมหาเสน่ห์
    จัดส่งทางปณ หลังวันลงทองมหาเสน่ห์เช่นกันครับ

ปลัดติดเทอร์โบ 399 บาท
    1.akitasung
    2.nut1663
    3.oat007
    4.sayank
    5.curio
    6.จิตตานุปัสสนา
    7.พี่สุทัศน์ หลังไมค์(โอนแล้ว)
    8.lonkpop
    9.ต้นบางปลา
    10 aoffy_s

ปลัดเทพดอกทอง 199 บาท
    1.oat007
    2.jirayarn

สายเสน่ห์มาลงชื่อไว้ 2 ท่านแล้ว
    ถ้าไปงานวันลงนะรับวันลงนะได้เลยครับ
    ท่านที่ลงชื่อไว้ จะคัดแบบที่อักขระเลือนๆ
    เพราะที่เลือนๆนะสุดยอด
    เนื่องจากไม้เทพทาโร เป็นไม้ที่มีน้ำมันหอมอยู่ด้านใน
    คล้ายไม้กฤษณะ ซึ่งมีราคาแพงมาก
    เมื่อมีน้ำมันอยู่ในเนื้อ ชิ้นใดมีน้ำมันเยอะ
    ชิ้นนั้นจะดูดสีที่เขียนตัวอักขระ
    ทำให้อักขระยันต์ซึมเข้าไปในด้านใน
    ใครไม่รู้จะมองผ่าน ใครรู้จะรู้ว่าที่เลือนๆนี้แหละเข้มขลัง หอมตลอด

ไม้เทพธาโรนี้เป็นไม้หายาก สนนราคาแพง ขั้นตอนการพลีไม้ก็พิศดาร เทพาอารักษ์หรือนางไม้จึงยอมให้มา เป็นไม้ที่เชื่อว่ามีความศักดิ์สิทธิ์อยู่ในตัว เมื่อหลวงปู่นำมาทำเป็นปลัดขิกก็ปลุกเสกไปตามวิชาปลัดขิกก็นับว่าสุดยอดแล้ว แต่หลวงปู่ท่านยังเชิญเทพดอกทองลงปลุกเสกด้วยคาถาสาลิกาดอกทองเพิ่มเข้าไป อีก แถมด้วยชุดเทอร์โบ จะแรงขนาดไหน

20. Ton_PB

Ton_PB เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    ขอแจ้งยกเลิกทุกอย่างที่จองไว้ทั้งหมดนะครับ เนื่องจากลูกเข้าโรงพญาบาลอาการหนักต้องใช้เงินมากในการรักษา ในอนาคตหากมีโอกาสคงได้ไปครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้