ประกาศผล หน้า 4 #63 แจกพระจำนวน 4 องค์แบบจับสลากครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย nontagornr, 1 สิงหาคม 2013.

1. nontagornr

nontagornr เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2006
    ประกาศผลจับสลากดังนี้ครับ
    สลากใบที่ 1 ลำดับที่ 8 คุณ Sakornburi ได้รับพระพิฆเณศหลังพระตรีมูรติ อุทยานพระพิฆเณศ จ.นครนายก
    สลากใบที่ 2 ลำดับที่ 51 คุณ bum92 ได้รับพระพิฆเณศหลังพระตรีมูรติ อุทยานพระพิฆเณศ จ.นครนายก
    สลากใบที่ 3 ลำดับที่ 11 คุณ Apichid ได้รับพระพิฆเณศหลังลป.บุดดา ถาวโร วัดบุดดา จ.สิงห์บุรี
    สลากใบที่ 4 ลำดับที่ 22 คุณ chinapat somtamaree ได้รับพระพิฆเณศหลังลป.บุดดา ถาวโร วัดบุดดา จ.สิงห์บุรี
    [/SIZE][/B]

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2013
  2. nontagornr

วันอังคารที่ 13 ส.ค. ผมจะจัดส่งให้นะครับ

3. ปุราณะ

ปุราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2008
    ยินดีกับคนที่ได้ด้วยนะครับ
    และขอร่วมอนุโมทนากับท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับผม

4. nontagornr

ผมจัดส่งให้แล้วนะครับ สำหรับท่านที่โชคดี ขอบคุณครับ

5. chinapat somtanaree

chinapat somtanaree เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีครับ
    ผมสลากใบที่ 4 ลำดับที่ 22 ไดัรับพระพิฆเณศหลังลป.บุดดา ถาวโร วัดบุดดา จ.สิงห์บุรี แล้วนะครับ โชคดีมากครับ ดีใจด้วยครับ
    ขออนุโมทนาในธรรมทานนี้ด้วยนะครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ

6. bum92

bum92 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2012
    ได้รับแล้วครับ ขออนุโมทนาและขอบคุณมากครับ

7. Apichid

Apichid เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีครับ
    ผมสลากใบที่ 3 ลำดับที่ 11 ไดัรับพระพิฆเณศหลังลป.บุดดา ถาวโร วัดบุดดา จ.สิงห์บุรี แล้วนะครับ โชคดีมากครับ ดีใจด้วยครับ
    ขออนุโมทนาในธรรมทานนี้ด้วยนะครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ