ประมวลภาพธรรมทัศนาจรภาคเหนือ 13-15 ม.ค.2555 ศูนย์พุทธศรัทธา

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย ชนะ สิริไพโรจน์, 19 มกราคม 2012.

1. hamoonoy

hamoonoy เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2011
    ขอร่วมโมทนาสาธุบุญกับทุกๆท่านที่ได้มีโอกาสเดินทางไปในครั้งนี้ด้วยนะคะ

วัดทางเหนือมีความสวยงามมากจริงๆ ส่วนตัวก็อยากไปสักการะบ้าง แต่ยังไม่มีโอกาสเลยค่ะ

2. commad_ttt

commad_ttt สมาชิก

29 สิงหาคม 2011
    ขออนุโมทนากับทุกๆท่าน ที่ได้ไปรรมทัศนาจรภาคเหนือ ในครั้งนี้ด้วยครับ วัดทางเหนือสวยงาม มากครับ คงต้องหาโอกาสไปสักการะศสักครั้งเป็นแน่แ้ท้

3. ป็อด

ป็อด เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    ขอกราบโมทนาสาธุในบุญนื้ด้วยครับ ขอบคุณวัดทางเหนือสวยครับ

4. ชุติรัตน์

ชุติรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2011
    catt7catt7 อนุโมทนาบุญทั้งหมดของอาจารย์ชนะ และคณะศรัทธาทุกๆคนค่ะ สาธุ สาธุ วัดทางภาคเหนือมีศิลปวัฒนธรรมที่งดงามมากค่ะ ประทับใจทุกครั้งที่ไปไหว้พระทางภาคเหนือ ไปแล้วก็อยากไปอีก:z8pig_cryyrabbit_run_away:z2:z2
    หลังสงกรานต์จะขึ้นไปไหว้พระอริยสงฆ์ ที่แม่ริม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2012