พระชัยเทวฤทธิ์-พระสมเด็จ ลพ.อภิชิโต(ชาญณรงค์ ศิริสมบัติ)มหัศจรรย์พุทธานุภาพ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 28 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. paitoon01

paitoon01 เป็นที่รู้จักกันดี

พูดได้ตรงใจมากครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    ------------------------------------------------
    ขอนอบน้อมแด่ผู้มีพระภาคเจ้าพระองค์นั้น

2. das999

das999 เป็นที่รู้จักกันดี

ยกนิ้วให้ครับ ตรงใจมากๆ แม้ผมจะพลาดจองไปหลายรอบ แต่ไม่เคยยกความผิดให้กับการตัดสินใจของพี่หนุ่มเลย โทษแต่วาสนาตัวเองที่ไม่ได้พระดีและไม่แพง
    และสุดท้ายถ้าเราจะได้ มันก็ได้เองครับ :cool::cool:

3. Dharmachak

Dharmachak เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2011
    สุดยอดครับน้องสุดหล่อ สุดเก่ง genotun
    ขอให้ร่ำรวยๆๆ เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะครับ ^.^

ไฟล์ที่แนบมา:

4. ToPiCaL

ToPiCaL เป็นที่รู้จักกันดี

สุดยอดเลยครับ ^^

5. Impurity

Impurity เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    (good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)

6. เขมทัต

เขมทัต เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ

ถ้าคนทั้งโลกมีความคิดเช่นนี้โลกคงมีแต่สันติสุข

7. pee02

pee02 Active Member

แจ้งการโอนเงิน
    เรียนพี่หนุ่มและคุณหมูน้อยครับ
    ผมได้โอนเงินค่าจอง พระนางพญาชุดที่ 2 ส่วนที่ 2 เป็นเงิน 7500.25 บาทเรียบร้อยแล้ว
    หมายเลขอ้างอิงธนาคาร 33454638
    วันที่ 12 มี.ค. 2555 เวลา 02.40.10 นาฬิกา ขอบคุณมากครับ

8. ชัยชโย

ชัยชโย เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2010
    เรียนอาจารย์หนุ่มและคุณหมูน้อย
    ผมโอนเงินเพื่อสำรองสิทธิ์จองพระสมเด็จลพ.ชาญณรงค์ รุ่นสุดท้าย
    พิมพ์คะแนน รายละเอียดดังสลิปครับ
    Date 12/03/12 Time 01:50 No A595B347
    BBL BE 1ST CARD
    AJETHAI AMATANAKOHN-CHON
    RECORD NO 7141
    TRANSFER 8500.19
    FR 0861572
    TO 9240061847

ขนาดไฟล์:
      5.8 MB
      เปิดดู:
      63
  9. หมูคั่วโรค

หมูคั่วโรค เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนากับพี่ธวัชชัยและทุกๆท่านด้วยครับ

10. อู๋นะครับ

อู๋นะครับ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2010
    เห็นด้วยเป็นที่สุด ไม่ว่าใครจะผิดหวังหรือสมหวังก็ตาม พวกเราต่างหากที่ต้องเข้าใจและขอบคุณพี่หนุ่มให้มากนะครับ และผมก็เชื่อว่าพี่หนุ่มก็คงไม่สบายใจเช่นกันถ้าเห็นการร่วมบุญกัน แล้วมีความรู้สึกแบบนี้เกิดขึ้น ขอให้พวกเราเข้าใจพี่หนุ่ม รับรองของดีๆยังมีข้างหน้าอีกแน่นอนครับ

11. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ยอดเยี่ยมครับ:cool::cool::cool:

12. ติ้งลิงติง

ติ้งลิงติง เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2010
    ของดีมีน้อยใคร ๆ ก็อยากได้ คนต้องการบูชาก็ต้องเหนื่อยหน่อย แต่คนบริหารจัดการนั้นเหนื่อยกว่าอย่างแน่นอน ความคิดเห็นแต่ละท่านควรเป็นลักษณะให้ข้อคิดเห็นน่าจะเหมาะสมกว่าการตำหนิติเตียนนะครับ ผมเชื่อมั่นว่าพี่หนุ่มพยายามที่จะให้มีการกระจายให้ทั่วถึงมากที่สุด แต่ถ้าหากไม่ได้ก็คิดเสียว่าไม่ใช่ของเรา..

13. MarutN

MarutN Active Member

11 ธันวาคม 2011
    เห็นด้วยกับคุณ genotun ครับและคิดว่าสมาชิกส่วนใหญ่ที่ได้ทำบุญร่วมกันมาตลอดก็มีความคิดเช่นนี้เหมือนกันครับ

14. พญาสุกร

พญาสุกร เป็นที่รู้จักกันดี

:cool::cool::cool::cool::cool:

15. พญาสุกร

พญาสุกร เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีตอนเช้าครับ ขอให้เป็นวันที่สดใสในการทำงานครับผมม

16. Punnavat

Punnavat สมาชิกใหม่

14 ธันวาคม 2011

ขอให้สมหวังนะครับ :cool:

17. nicklc

nicklc เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2010
    ถ้าใครติดตามพี่หนุ่มมาแต่แรกเริ่้ม จะไม่มีความคิดที่จะว่าพี่หนุ่มแน่ๆ ที่ผ่านมาพี่หนุ่มใจดีมาก มีแต่ให้กับน้องๆในนี้ บางคนอาจจะพึ่งเข้ามาเฉพาะงานนี้เลยอาจจะคิดว่าไม่เป็นกลาง เผด็จการบ้าง แต่ผมเอาหัวเป็นประกันเลยว่าไม่มีเรื่องแบบนั้นในหัวพี่หนุ่มแแน่ๆ แค่ความคิดเห็นอาจจะต่างกันไปบ้าง แต่ถึงยังไงก็ควรเคารพการตัดสินของพี่หนุ่มนะครับ

18. ngasye

ngasye เป็นที่รู้จักกันดี

กดlike ล้านครั้งครับบบบบบบ.....:cool:

19. ปัญจ

ปัญจ เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นครับ

เรื่องกติกาเป็นสิทธิของผู้ตั้งแน่นอนครับ
    แต่ที่เกิดปัญหา เพราะรอบแรกมีคนจำนวนมาก ไปเร็วกว่ากติกา ทำให้เว็บล่ม และต้องปรับกติกากระทันหัน

ส่วนรอบสอง คนที่เขาตัดพ้อส่วนใหญ่เพราะเข้าใจกติกาไม่ตรงกัน ทำให้ไม่สละสิทธิ์สำรอง แต่ถูกตัดสิทธิ์ในที่สุด ทั้งที่ถ้าสละสิทธิ์แล้วจองใหม่อาจได้คิวไปแล้ว เขาเลยเข้ามาแสดงความคิดเห็นไว้ เผื่อจะได้ปรับปรุงวิธีการสื่อสารในโอกาสหน้า

ถ้าเป็นไปได้ ทุกท่านควรทำตามกติกา และทุกฝ่ายควรทำความเข้าใจกับกติกาด้วยครับ ทั้งผู้ตั้งกติกา ผู้ถือกติกา และผู้ทำตามกติกา ปัญหาความไม่เข้าใจก็คงลดลงครับ

ขออภัยหากท่านใดอ่านแล้วไม่สบายใจ
    อนุโมทนาบุญที่ได้ร่วมกันทำในกระทู้นี้ด้วยครับ

20. ลูกวัด

ลูกวัด เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2010
    สวัสดีครับพี่หนุ่ม คุณเอม ขอแจ้งการโอนเงินพระสมเด็จรุ่นแรกหลวงพ่อชาญณรงค์ ตามหลักฐานด้านล่าง ส่วนสมเด็จรุ่นสุดท้ายจะโอนให้วันนี้ครับ

ขนาดไฟล์:
      148.5 KB
      เปิดดู:
      63
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้