พระเครื่อง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supachaisook, 8 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG][​IMG]
    รายการ26 ปรกมะขาม ปี2531 เนื้อเงิน หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา ด้านหลังเหรียญตอกโค้ด และมีจาร เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ มีโค้ดและจารทุกเหรียญครับ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณG...ครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2012
  2. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

รายการ27/1 รูปหล่อวิเชียร ปี2530 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา สร้าง 4,800 องค์ ใต้องค์พระตอกโค้ด เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ จำนวนสสร้างไม่เยอะนะครับ คราบแป้ง คราบเบ้าเดิมๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

3. supachaisook

รายการ27/2 รูปหล่อวิเชียร ปี2530 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา สร้าง 4,800 องค์ ใต้องค์พระตอกโค้ด เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ จำนวนสร้างไม่เยอะนะครับ คราบแป้ง คราบเบ้าเดิมๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)

4. supachaisook

รายการ28 เหรียญอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ อันตรายาปิ ปิดอันตรายทั้งปวง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)<!-- google_ad_section_end --> ปิดให้คุณsktcครับ<!-- / message --><!-- attachments -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2012
  5. supachaisook

รายการ29 เหรียญเศรษฐี ปี2531 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย โค้ดและจารชัดแจ๋ว ผิวสวย แท้และทันหลวงปู่ดู่ ให้ราคาเบาๆแบบแบ่งไปบูชา ราคานี้หายากนะจ๊ะ ด้านหลังเหรียญตรงด้างล่างเป็นประกายผิวไฟออกสีเงินๆ ไม่ใช่เป็นหลุมนะครับ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 13,000 ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)<!-- google_ad_section_end --> ปิดให้คุณพ...ครับ<!-- / message --><!-- attachments --><!-- google_ad_section_end --><!-- / message --><!-- attachments -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2012
  6. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    รายการ21.พระคำข้าวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ รุ่นแรก เเท้ดูง่าย สวยตามภาพ ราคาขนมๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 2,500 ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

ได้รับพระ แล้วครับ ...... ขอบคุณครับ

7. SKTC

SKTC เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2011
    -ขอบูชารายการที่ 28 ครับ

8. supachaisook

ปิดให้คุณม...ครับ:cool:

9. supachaisook

รับทราบการจองครับ:cool:

10. supachaisook

QUOTE=เฮียปอ ตำมะลัง;6054456]อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    รายการ21.พระคำข้าวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ รุ่นแรก เเท้ดูง่าย สวยตามภาพ ราคาขนมๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 2,500 ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)

</TD></TR></TBODY></TABLE>

ได้รับพระ แล้วครับ ...... ขอบคุณครับ[/QUOTE]ขอบคุณที่แจ้งมาครับ

11. modto

modto เป็นที่รู้จักกันดี

ผมMODTO สมาชิกในพลังจิตครับ คือผมได้รับพระผงพระเหนือพรหมมาองค์หนึ่งจากคนรู้จัก แต่เกิดอุบัติเหตุตกแดก ผมเสียดายมาก เลยอยากได้เหรียญที่คนโชว์อยู่ ไม่ทราบยังมีอีไหมครับ ถ้ามีช่วยโทรกลับหน่อยครับ เบอร์081-376-0917

12. supachaisook

ตอบให้ทางพีเอ็มนะครับ:cool:

13. supachaisook

รายการ30.พระคำข้าวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ รุ่นแรก เเท้ดูง่าย พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 1,950ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณต...ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2012
  14. supachaisook

รายการ31 พระปิดตา ปี2518 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย แท้และทันหลวงปู่ดู่ แท้ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 700 ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณต...ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2012
  15. supachaisook

รายการ32 เหรียญอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ อันตรายาปิ ปิดอันตรายทั้งปวง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณน...ครับ

16. supachaisook

รายการ33 เหรียญอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ อันตรายาปิ ปิดอันตรายทั้งปวง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณน...ครับ<!-- google_ad_section_end -->

17. supachaisook

รายการ34 เหรียญอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ อันตรายาปิ ปิดอันตรายทั้งปวง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> ปิดให้คุณน...ครับ<!-- / message --><!-- attachments -->

18. supachaisook

รายการ35 เหรียญอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สภาพมาเดิมๆ มือ1. แท้และทันหลวงปู่ดู่ อันตรายาปิ ปิดอันตรายทั้งปวง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณน...ครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

19. SKTC

SKTC เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2011
    มี PM ครับ..................

20. supachaisook

ปิดให้คุณต...ครับ :cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้