พร้อมหรือยังที่จะเป็น "มนุษย์โลกใหม่" ที่ไม่ล้าหลังจนสูญพันธุ์เหมือนไดโนเสาร์?

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย อู่หยาจื่อ, 17 เมษายน 2012.

?
  1. 100%

0 vote(s)
    0.0%
  2. 75%

0 vote(s)
    0.0%
  3. 50%

0 vote(s)
    0.0%
  4. 25%

0 vote(s)
    0.0%
  5. 0%

0 vote(s)
    0.0%
  1. ต้นมะขาม

ต้นมะขาม สมาชิกใหม่

อ่ะ HLC นึกว่าจะไม่มาซะแระ

2. ต้นมะขาม

ดีๆ อีกที เอ็มเอส 13 น่ารว๊ากกกอ่าาาาา อิอิ

3. ต้นมะขาม

คือเอิ่มมมมม.........HLC ลองแสดงความเห็นที่มันดีๆ และสร้างสรรค์ซะบ้างเหอะนะ นะ นะ นะ

นะ นะ นะ คุณแม่ขอร้องงงงงงงง

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=Hw_z7jDMlqg]หลิว วริสสรา - คุณแม่ขอร้อง - YouTube[/ame]

4. uthaimai

uthaimai เป็นที่รู้จักกันดี

6 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณข้อมูลที่เจ้าของกระทู้มานำเสนอครับ และอีกหลายๆกระทู้ มันเป็นอย่างนั้นหรือสมควรจะเป็นอย่างนั้นครับ เห็นด้วย อนุโมทนาครับ...สาธุ

ความจริงที่แท้คือ....ความจริงที่มีในตน.........ความจริงที่มีต่อสิ่งรอบข้าง.............ความจริงที่มีต่อสัจธรรมทั่วทั้งจักรวาล

5. อู่หยาจื่อ

อู่หยาจื่อ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2011
    มันเป็นอย่างนั้น บ้าง สำหรับ "ปัญญาธิกะ"
    มันเป็นอย่างนั้น ได้ สำหรับ "ศรัทธาธิกะ"
    มันเป็นอย่างนั้น แน่ สำหรับ "วิริยธิกะ"

ครับ ...