มาบูชาวัตถุมงคลจากยายผีป่า ได้ทั้งของมงคลและกุศลด้วยจ๊ะ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 21 พฤศจิกายน 2006.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ลูกยายผีป่าเกาะติดแม่ไปทุกที่ยิ่งกว่าเหาฉลามเสียอีกค่ะ คุณฝุ่น (อักขระสัญจร) ยังยอมกับความบ้าของลูกๆ ยายค่ะ เข้าถ้ำ ปีนน้ำตกนี่ชำนาญจริงๆ

ไอ้ตัวเล็ก ลุยตั้งแต่อยู่ในท้อง เมื่อวานไปวัดวังวิเวการาม ไม่มีงอแงเลย กลับมาบ้านค่ำแล้ว ยังมาเล่นอ้อแอ้ต่อได้อีก อึดเหมือนแม่ไหมล่ะ อ้อ...ต่อสายจัดการธุระให้แลวนะ ไม่ต้องโอนเงินมา ถ้าจะมาวันเป่ายันต์ เดี๋ยวพาไปต่อรองกันเอาเองดีไหม

2. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ได้เลยครับพี่ ขอบคุณสำหรับธุระที่ช่วยครับ เด๋วผมจะขอเงินพี่ฝุ่นไป 555 (กลัวพี่ฝุ่นหนีกลับก่อนอะครับ) ว่าแต่งวดนี้ไม่มีอะไรไปฝากเจ้าตัวเล็กเลย ยังไงขอไปค้นกรุที่ห้องพระก่อนว่า พอมีอะไรให้เจ้าตัวเล็กเป็นที่ระลึก เมื่อคุณน้ามาเยี่ยมมั้ยน้อ

ปล. ว่าแต่มีคาถาเลี้ยงลูกด้วยป่าวพี่ (น้องไม่งอแงเลย) ผมว่ามีหลายๆคนสนใจแน่ๆ แต่แว่วมาว่า หลายๆหนุ่มในเว็บพลังจิตจะครองความเป็นโสดตลอดกาล อิอิ

3. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ไฟล์ที่แนบมา:

4. ไอ้ใบ้

5. ไอ้ใบ้

.

6. DevilBitch

หลังนิตยสารพลังจิต.คอม ออกไปได้สักระยะหนึ่ง ยายผีป่าจะเปิดสื่อกายสิทธิ์ชนิดหนึ่งที่ทำให้ท่านที่ต้องการได้ตาทิพย์จริงๆ นำมาเปิดจักระ และฝึกจิตตามที่จะเขียนบอก รับรองว่า นี่คือแนวทางที่ท่านไม่หลอนหลอกตัวเอง

รอนะคะ ใครอยากได้ จองไว้ แต่ยังไม่ทราบว่าจะได้กี่ท่าน ให้ท่านล่ะองค์ เพราะอัดพลังมาให้พร้อม ที่ท้องตลาดอาจมีแต่ไม่มีกระแสพลังเหมือนที่จะนำมาให้บูชานะคะ

ยังไม่แจ้งราคาค่าบูชา

ตอนนี้อยากได้อะไรจองเลยนะจ๊ะ ไม่ต้องเกรงใจ

แก้วขนเหล็กฯ พลังเสาร์ ๕ เหลือสององค์ (มีสององค์เหลือสององค์ไงคะ)
    หินตาเสือฯ พลังเสาร์ ๕
    อุลกมณีฯ พลังเสาร์ ๕ (เชื่อมประสานพลังจากพญาเหล็กไหลแล้ว)
    โครตเหล็กไหลจากสามแหล่ง(เชื่อมประสานพลังจากพญาเหล็กไหลแล้วเช่นกัน)
    เพชรหน้าทั่งฯ
    และจตุคามรามเทพรุ่นดีๆ มีให้บูชาบ้างค่ะ ต้องถามก่อน เพราะเน้นเก็บเองแล้ว

อื่นๆ ตามที่เคยลงไว้ ก็เชิญนะคะ

เพราะจะเร่งหาปัจจัยช่วยงานหลายๆ งานค่ะ

7. ท่าข้าม

ท่าข้าม เป็นที่รู้จักกันดี

มาเป็นกำลังใจให้จ้ะคุณพี่ยายฯ และขอโมทนาบุญเจตนาแห่งบุญทั้งปวง ใครทำสิ่งใดไว้ย่อมได้รับผลแห่งเจตนานั้น

8. weerawitl

weerawitl เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2006
    จองสื่อกายสิทธิ์ ครับคุณยาย

9. maxico

maxico เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิงครับ:จาก
    ยายผีป่าจะเปิดสื่อกายสิทธิ์ชนิดหนึ่งที่ทำให้ท่านที่ต้องการได้ตาทิพย์จริงๆ นำมาเปิดจักระ และฝึกจิตตามที่จะเขียนบอก รับรองว่า นี่คือแนวทางที่ท่านไม่หลอนหลอกตัวเอง

ผมขอจองด้วยครับ 1 องค์
    ณัฐวิทย์ ประสานสุข
    เสาร์นี้เจอกันน่ะครับยาย

10. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

145
    จองสื่อกายสิทธิ์ 1 องค์ครับ ยายผีป่า

ว่าแต่ว่า เหมือนเห็นราคาที่พี่เปิดไว้อีกกระทู้เลยครับ (ใช่ตะกรุด) หรือเปล่าครับ

ปล.ขอเป็น 1 ใน 20 คนที่ท่านเลือกละกันครับพี่

11. แม่น้องนน

แม่น้องนน เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้จะจองอะไรเพราะไม่ค่อยรู้จักเครื่องรางของขลัง และวัตถุมงคลต่าง ๆ มากนัก ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ

12. ไอ้ใบ้

นานนานเข้ามาทีไม่รู้จะจองอะไร ขอจองวัตถุโบราณ 1 ชิ้น ก็แล้วกันครับ555555555555555 ล้อเล่นครับอย่าคิดลึก

13. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ขอจองด้วยคนครับ อยากมีตาทิพย์ (เอาไว้ช่วยคนที่ทุกข์)

14. Caracciolo

Caracciolo เป็นที่รู้จักกันดี

จองด้วยคนครับ เดี๋ยวอดได้จอง
    สื่อกายสิทธิ์ กับ โครตเหล็กไหลจากสามแหล่งฯ
    ขออนุโมทนา และขอบคุณครับ...

15. Komodo

145
    สงสัยพี่ปอกับผมจะเป็นคู่หูกันแน่ๆ สไตล์เดียวกันเลย อิอิ

ปล.ไปไหนไปด้วย ขอช่วย 2 บาท

16. DevilBitch

แหม...นี่ขนาดยังไม่เปิดตัวนะคะ ยายขอแจ้งไว้ก่อนนะคะ ถ้าเปิดตัวตรงนี้แล้ว จะมีคนเลียนแบบ โดยเอาข้อสอนจากนิตยสารเราไปอ้างแอบหากินต่อไป แต่ที่จากยายผีป่า ถ้าเปิดตัวแล้วจะต่างจากของผู้อื่นคือ ได้ขอครูบาอาจารย์แล้ว และท่านคงแผ่อิทธิฤทธิ์ให้เฉพาะแต่ล่ะคนที่จะมาเป็นเจ้าของค่ะ กายสิทธิ์นี้คนที่ป่วยเรื้อรังต้มทานได้ (แต่ไม่ล่ะลาย ละลายแต่พลังรักษาโรคผ่านน้ำค่ะ)

รออ่านจากนิตยสารนะคะ

ส่วนใครอยากได้อะไรวันงาน ลองมาถามไถ่ดู ยายจะได้นำเงินไปถวายปู่ใหญ่ส่วนหนึ่ง และไปช่วยทำถนนขึ้นถ้ำทะลุด้วยค่ะ วันนี้แฉะมากๆ เลย พระออกบิณฑบาตรแทบลื่นไข่แตก(ไข่ต้มที่ชาวบ้านถวายค่ะ)

17. ren

ren เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    นานนนน จะได้แวะมาเล่นเน็ตกะเขา
    เนื่องจากตอนนี้เป็นสาวโรงาน (นรก)

ขนาดดูแต่ภาพไม่ ได้อ่านยัง ยัง ยัง ยัง ยังรู้สึกว่า
    อยากได้.. สวยๆ ทั้งนั้น เลยยย พลังก็ดี ดี ทั้งน้านนน

แต่ว่า ตอนนี้ยัง ไม่พร้อมขอ แวะ มาชมๆ ก่อนแล้วกันเนอะ ยายจ้า

18. Komodo

145
    ขออนุโมทนาด้วยครับยายผีป่า ยายว่าไง ผมก็ว่างั้นครับ

ปล.สงสัยต้องรีบปั่นต้นฉบับแล้วเหมือนกัน ขุนกิ๊กแอบมาทวงต้นฉบับทุกวันเลย อิอิ

19. cassanovit

cassanovit เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2007
    ขออนุญาตจองสื่อกายสิทธิ์ และอีก1อย่างให้ยายผีป่า เลือกให้ตัวผมโดยใช้ตาในดูครับ

20. เตโช

เตโช สมาชิก

30 พฤศจิกายน 2006
    รบกวนช่วยได้ไหม

ผมเพิ่งเคยเข้ามาหน้านี้ครังแรกอยากขอคำแนะนำหรือช่วยเหลือก็ได้ ตอนนี้ประสบปัญหาให้ญาติยืมเงินไปแล้วไม่ยอมคืนไปทวงก็ทำเฉย ไม่ใช้ไม่มีแต่ไม่ยอมคืน ทำให้ลำบากมากต้องมาใช้หนี้แทนเขา แฟนรับไม่ได้ยังหนีเลย ไม่ทราบว่ามีเครื่องลางหรือวิธีใดแก้ไขได้หรือไม่ พระไหนว่าดีบนมาเล้วไม่เกิดอะไรเลย ถ้ารู้ตอบหน่อยนะครับที่ virus-lce@hotmail.com นึกว่าช่วยด้วยนะครับ