มือถือไมค์ไฟส่องหน้า - ฝน ธนสุนทร

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย pporjai, 26 มีนาคม 2012.

1. ppojai

ppojai เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    (k):cool: หายไปนานเลยนะคะ คุณฉัตรชัย พักหลัง ๆ นี้.. คิดถึง ประโยครับประกันคุณภาพของคุณฉัตรชัยจัง.....ขอบคุณที่แวะมาฟังและชม รู้สึกดีมาก ๆ เลยค่ะ พักนี้..ไม่ลงเสียงแม่บ้านให้ฟังเลยยยยยยยยยย

2. Piyarat Gehrke

Piyarat Gehrke เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    โทษทีเน้อพี่ใจ มัวแต่ลงบ่อจับปลาที่หลังบ้าน
    เลยไม่ได้มาคลิ๊กให้ พอมาอีกทีก็มาอยู่หน้า
    ที่สามเสียและ ไพเราะมากจ้าพี่ใจไหนบอก
    ว่าเสียงแหบล่ะ?

3. pporjai

pporjai เป็นที่รู้จักกันดี

:cool:เอา ๆ ๆ ๆ เข้าปาย บอกให้คลิกเปิดเพลง มาซะหน้าสุดท้ายมาปิดเพลงซะงั้น ยายคุณทวดรัตน์ เอ๊ยยยยยย ไงๆ ก็ขอบคุณที่แวะมานะคะ จุฟ จุฟ

4. pporjai

pporjai เป็นที่รู้จักกันดี

:boo:ก็แหบล่ะซิฟังดูๆ. ดี ๆ ซี ก็พยายามร้องหลายๆ รอบเอาน่ะ ตอนนี้มีเสียงปกติแว๊ววววว
    จะร้องซะยี่สิบเพลง ช่วยคลิกหน่อยนะคร้าๆๆ อิอิอิ.

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2012