รบกวนผู้รู้(เดือดร้อนจิงๆ)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย oออกัสo, 24 สิงหาคม 2011.

1. ลั๋ว

ลั๋ว เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสะเออะเรื่องชาวบ้านหน่อย

ดูจากวันเวลาที่คุณโพส ขอย้ำว่าผมคำนวณเอา

ปรากฎเป็นภาพหญิงสาวขับไล่ผู้ชาย เป็นอดีตที่คุณทำโหดร้ายแบบตั้งใจจะทำตอนแรก มานึกเสียใจขณะทำจะหยุดแต่หยุดไม่ได้ ผลเลยเกิดไปแล้ว

จบ

อย่าสู้ อย่าอยากเผชิญหน้า อย่ากัน และอย่ากลัว
    ขอให้เค้ามาเจอมาพบ แล้วคงหาย คงหาย

2. oออกัสo

oออกัสo สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2011

ขอบคุณนะค่ะสำหรับคำแนะนะ แต่โทดทีนะค่ะ นู๋ไม่เข้าใจอ่ะค่ะ ช่วยอธิบายได้ไหมค่ะ ? อีกเรื่องเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นตั้งแต่วันพระก่อนเข้าพรรษาอ่ะค่ะ แต่ที่เพิ่งมาโพสค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 สิงหาคม 2011
  3. oออกัสo

ขอบคุณ นะค่ะ........

4. พลเอก

พลเอก สมาชิก

27 สิงหาคม 2010
    ไปหาหลวงพ่อ วัชระ เอกวัณโน วัดถ้ำแฝด อ. ท่าม่วง จ. กาญจนบุรี ให้ท่านขับไล่สิ่งไม่ดีในตัวออก ถ้าพระรูปนี้ท่านช่วยคุณไม่ได้ ก็ถือว่าเป็นเวรกรรมของคูรแล้วล่ะครับ

5. ลั๋ว

ลั๋ว เป็นที่รู้จักกันดี

จะเกิดวันไหนก็ไม่สำคัญ เพราะที่ผมดูดูจากว่าคนที่มามีเรื่องวันนี้ควรมีเรื่องอะไร
    แต่ถ้าจะดูจากวันที่เกิด เหตุการณ์ก็จะสอดคล้องกันอยู่ดี

6. oออกัสo

ขอบคุณมากค่ะ............

7. oออกัสo

ขอบคุณมากนะค่ะ จะลองนำไปปฏิบัติตามค่ะ

8. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

เป็นไงบ้างครับผม ดีขึ้นหรืแย่ลง หรือเขามากวนหนักว่าเดิม ครับ

9. oออกัสo

ขอบคุณนะค่ะคุณแจ็กซ์ นู๋ยังไม่แน่ใจอ่ะค่ะว่าจะดีขึ้นรึป่าวแต่รู้สึกว่าช่วงเวลาหัวค่ำจนมาถึงตี 3 หลับสนิทดีค่ะแต่หลังจากตี 3 ถ้าตื่นแล้วจะโดนกวน แต่ไรที่เค้าแนะนำมาว่าดีก้อทำหมดเลยแต่จิตใจนู๋ดีขึ้นแล้ว รู้ตัวว่ามีสติมากกว่าเก่า

10. somkun62

somkun62 เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2010
    จากประสบการณ์เพื่อนสนิทผมเองครับ
    ตอนมาพักอยู่ที่แฟรตใหม่ๆ ตรงหลังแฟรตจะมีศาลเจ้าอยู่ ตอนกลางวันเพื่อนนอนหลับขวางประตู ฝันว่ามีเจ้ามาบอกว่าตรงนี้ห้ามนอนขวางเพราะเป็นทางผ่านของเขา เพื่อนผมบอกไม่สนคนจะนอนอย่ามายุ่ง เจ้าบอกเดี๋ยวคืนนี้กูจะให้ลูกน้องมาจัดการมึง ตกกลางคืนมีผีผู้หญิงมาบีบคอเพื่อนผมมันดิ้นเท่าไหร่ก็ไม่ยอมปล่อย เพื่อนบอกไม่รู้จะทำอย่างไรหายใจไม่ออก ก็เลยยอม บอกกับผีว่าร่างกายนีุ้ถ้าอยากได้ก็เอาไปเื่พื่อนก็เลยยกจิตขึ้นสู่วิปัสสนา(เพื่อนผมเคยไปปฏิบัติวิปัสสนากรรมฐานกับปู่ฤาษีมาครับ)ผมก็ถามเืพื่อนนะครับว่าอารมณ์วิปัสสนาตอนนั้นเป็นอย่างไร เพื่อนบอกก็พิจารณาประมาณว่าร่างกายนี้ไม่ใช่ของเราเป็นเพียงธาตุ4 ขันธ์5....(ตามที่เขาฝึกมา) ถึงตอนนี้ผีตนนั้นก็ร้องกรี๊ด..กระเด็นติดเพดานห้องแล้วก็หายไป พอคืนต่อมาเจ้าก็มาพร้อมผีตนนั้นแล้วบอกว่ามึงแน่นี่หว่า กูยอมให้มึงนอนได้คนเดียว ก่อนไปเจ้ายังบอกเลขให้ีอีก เพื่อนไม่ซื้อแต่บอกให้่พ่อกับแม่ซื้อก็ถูกกันไป
    ทั้งหมดนี้เป็นประสบการณ์ของเพื่อนผม เผื่อคุณเจ้าของกระทู้จะลองนำไปใช้ดูก็ได้นะครับ