หมดแล้ว ร่วมสนุกปีใหม่ รับล็อกเก็ตหลวงปู่คำพันธ์จัดสร้างเอง หน้า 21

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย siriphan2009, 25 ตุลาคม 2014.

1. runkey

runkey เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ วันนี้ 5 ธันวาคม 2557 เวลา 12.17 น. ผมได้โอนเงินร่วมบุญประมูลปฐวีธาตุองค์ใหญ่ องค์ที่ 1 ให้แล้วนะครับ จำนวน 888.88 บาท สถานที่จัดส่งตามที่อยู่เดิมนะครับ สาธุ สาธุ อนุโมทนาบุญกับทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

2. siriphan2009

siriphan2009 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รับทราบการโอนร่วมบุญของทุกท่านแล้วนะครับ

โมทนากับทุกท่านด้วยครับ

3. siriphan2009

siriphan2009 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ปฐวีธาตุที่ถือว่าเป็นองค์ครูของผมเลยครับ มีความใหญ่เกือบเท่าไข่ไก่เบอร์เล็กสุดครับ

ขอโชว์สักนิดครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      111.9 KB
      เปิดดู:
      88
      ขนาดไฟล์:
      105.6 KB
      เปิดดู:
      91
  4. siriphan2009

วันนี้ได้แบ่งปัจจัยของทุกท่านที่ร่วมบุญมา 1,400 บาท ร่วมกับแม่ผมปล่อยปลา จำนวน 27 กิโลกรัม เป็นเงิน 2,600 บาท ปลาช่อนไข่ 18 กิโลกรัม ปลาดุก 9 กิโลกรัม

ผมได้ตั้งจิตน้อมปล่อยปลาถวายให้ในหลวง ขอให้โรคภัยไข้เจ็บทั้งหลายจงหมดสิ้นไปจากพระองค์ และทรงมีพลานามัยที่แข็งแรง เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของปวงประชาตราบนานเท่านานเทอญ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ

ขนาดไฟล์:
      65.5 KB
      เปิดดู:
      57
      ขนาดไฟล์:
      80.3 KB
      เปิดดู:
      56
      ขนาดไฟล์:
      60.6 KB
      เปิดดู:
      61
      ขนาดไฟล์:
      81.1 KB
      เปิดดู:
      51
      ขนาดไฟล์:
      77.2 KB
      เปิดดู:
      53
  5. vee-lumpinee

vee-lumpinee เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2012
    สาธุ ขออนุโมทนาบุญครับ

6. siriphan2009

และในช่วงเย็นได้โอนปัจจัยร่วมบุญสร้างพุทธอุทยานสมเด็จองค์ปฐม หน้าตัก 3 เมตร จำนวน 50,000 บาท ร่วมถวายปัจจัยพระอาจารย์กินเรศตามอัธยาศัยอีก 5,000 บาท รวมโอนปัจจัยไปทั้งสิ้น 55,000 บาทครับ

ก่อนหน้านี้โอนปัจจัยร่วมบุญกฐิน 65,000 บาท รวมทำบุญที่วัดธาตุมหาชัยทั้งสิ้นจำนวน 120,000 บาท ครับ

ปัจจัยส่วนที่เหลือร่วมบุญเป็นค่าใช้จ่ายให้การหล่อพระชัยวัฒน์สิริเพชร บัลลังก์มหาลาภ จำนวน 2,000 องค์ ไว้ผมเช็คยอดโดยละเอียดแล้วจะแจ้งยอด บุญทั้งหมดให้ทราบอีกครั้งนะครับ โมทนาสาธุกับทุกท่านด้วยครับ

ขนาดไฟล์:
      82.6 KB
      เปิดดู:
      795
      ขนาดไฟล์:
      129.2 KB
      เปิดดู:
      884
  7. siriphan2009

ขอตั้งจิต ข้าพเจ้าทั้งหลาย นางปราณี ใจเพ็ชร์ และครอบครัวและลูกหลาน, นายสิริพันธุ์ ใจเพ็ชร์, นางสาวอัญชลินทร์ วงศ์กิตติวิมล, นางสาวพิราวรรณ์ ใจเพ็ชร์, นางสาวพิมพาภรณ์ ใจเพ็ชร์ และทุกๆท่านที่ร่วมบุญกับข้าพเจ้านายสิริพันธุ์ ใจเพ็ชร์ ขอถวายบุญที่เกิดจาก
    1) การทอดกฐินวัดธาตุมหาชัย เพื่องานบูรณะกุฏิรับรอง และก่อสร้างพระมหาเจดีย์ "พระรัตนะบรมธาตุเจดีย์ศรีพนมโฆสะปัญโญ"
    2) การปล่อยปลา 27 กิโลกรัม
    3) การร่วมบุญสร้างพุทธอุทยานสมเด็จองค์ปฐมปูนปั้นหน้าตัก 3 เมตร วัดธาตุมหาชัย
    4) การถวายปัจจัยพระอาจารย์กินเรศ
    5) การร่วมสร้างพระชัยวัฒน์สิริเพชร บัลลังก์มหาลาภ จำนวน 2,000 องค์

ให้แด่ แม่ พ่อ ทุกภพชาติ และหมู่ญาติอันไม่มีประมาณ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้เกิดมาสร้างบารมี

------ขอน้อมถวายบุญทั้งหมดนี้ แด่พระรัตนตรัย อันมีพระพุทธ พระธรรม และพระสงฆ์ ทั้งในอดีต ปัจจุบัน และในอนาคต ถวายแด่องค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระปัจเจกพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระธรรม พระอรหันต์ และพระอริยสงฆ์ทั้งหลาย ขอองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าพระสมณโคดมทรงเป็นประธาน ขอบุญใหญ่นี้ส่งไปถวายแด่ พระพุทธเจ้า พระปัจเจกพุทธเจ้า และพระอริยสงฆ์ รวมถึงพระโพธิสัตว์และพระมหาโพธิสัตว์ที่ยังมีลมหายใจโปรดสัตว์แสนโกฏิจักรวาล อนันตจักรวาล ขอให้รับบุญใหญ่นี้กับข้าพเจ้าทั้งหลายด้วยเทอญ

------ขอน้อมถวายบุญทั้งหมดนี้ แด่ครูบาอาจารย์ทั้งหลายสืบๆกันมา อันมี พระโมคคัลลานะ, พระสารีบุตร, พระมหากัสสปะ, พระอานนท์, พระอนุรุทธะ, พระสีวลี, พระมหากัจจายนะ, พระราหลุเถรเจ้า, พระอุปคุต, พระโสณะ, พระอุตตระ, ลป.ใหญ่เทพโลกอุดร, พระพนรัตน์(รอด), พระมหาเถรคันฉ่อง, ลป.ทวด-ลป.ดู่, สมเด็จพระสังฆราชสุก ไก่เถื่อน, คณาจารย์วัดราชสิทธาราม(วัดพลับ), ลป.โตพรหมรังสี, ลป.สี ฉันทสิริ, ลป.บุดดา ถาวโร, ลป.คำพันธ์ โฆสปัญโญ, ลป.ปาน วัดบางนมโค, ลพ.ฤาษีลิงดำ, ลพ.เกษม เขมโก, ท่านเจ้าคุณนรรัตน์ราชมานิต, พ่อท่านคล้าย วัดสวนขัน, ลป.ชื้น วัดญาณเสน, สมเด็จพระสังฆราช(ปุ่น ปุณฺณสิริ), สมเด็จพระญาณสังวร(เจริญ สุวฑฺฒโน ป.ธ.๙) สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก, สมเด็จพระสังฆราชเจ้าทุกๆพระองค์, สมเด็จฟื้น ชุตินฺธโร, สมเด็จนิยม ฐานิสฺสโร, สมเด็จพุฒ สุวฑฺฒโน, ลป.กลั่น วัดพระญาติ, ลป.ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า, ลพ.จง วัดหน้าต่างนอก, ลพ.เงิน วัดบางคลาน, ลพ.เดิม วัดหนองโพ, ลป.อิ่ม วัดหัวเขา, ลป.เฒ่าถ้ำค้างคาว, ลป.ทอง ราชโยธา, ลป.โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี, ลป.เปรี่ยม อติภัทโท, ลป.ทิม วัดพระขาว, ลป.มี วัดมารวิชัย, ลป.เมี้ยน วัดโพธิ์กบเจา, ลพ.เชิญ วัดโคกทอง, ลป.จันทร์ สิริจันโท, ลป.เสาร์ กันตสีโล, ลป.มั่น ภูริทัตโต, ลป.ดูลย์ อตุโล, ลป.ขาว อนาลโย, ลป.สิงห์ ขันตยาคโม, ลป.ฝั้น อาจาโร, ลป.แหวน สุจิณโณ, ลป.สิม พุทธาจาโร, ลป.ชอบ ฐานสโม, ท่านพ่อลี ธัมมธโร, ลป.ตื้อ อจลธัมโม, ลป.เทสก์ เทสรังสี, หลวงตามหาบัว ญาณสัมปันโน, ลป.สาม อกิญฺจโน, ลพ.ชา สุภัทโท, ลพ.พุธ ฐานิโย, ลป.จาม มหาปุญโญ, ลพ.กวย ชุตินธโร, ลป.บุญศรี อินทวัณโณ, ครูบาศรีวิชัย, ครูบาขาวปี, ครูบาชัยลังกา, ครูบาชุ่ม โพธิโก, ครูบาคำแสนเล็ก, ครูบาคำแสนใหญ่, ครูบาธรรมชัย, ครูบาชัยวงศาพัตนา, ครูบาพรหมจักโก, ครูบาอินทจักโก, ครูบาทิม(ทืม) พรหมเสโน, ครูบาอิน อินโท, ลป.หล้า ตาทิตย์, ครูบาดวงดี วัดท่าจำปี, ลพ.แช่ม วัดตากล้อง, ลพ.เงิน-ลพ.แช่ม วัดดอนยายหอม, ลพ.แดง วัดเขาบันไดอิฐ, ลป.สรวง เทวดาเดินดิน, ลป.หมุน ฐิตสีโล, ลป.ละมัย ฐิตมโน, ลป.แก้ว วัดเครือวัลย์, ลป.ทิม วัดระหารไร่, ลป.เที่ยง วัดสำนักขาม, ลพ.พิบูนย์ ,ลพ.ผมยาว, ลป.เคน, ลป.ภู่, ลพ.สังวาลย์ เขมโก, ลป.เจี๊ยะ จุนโท, พระอาจารย์วัน อุตฺตโม, ลป.หลวง กตปุญโญ, ลป.เหรียญ วรลาโภ, ลพ.สมชาย ฐิตวิริโย, ลป.พวง สุขินทริโย, ลป.หลอด ประโมทิโต, ลป.ศรี มหาวีโร, ลป.ผ่าน ปัญญาปทีโป, ลป.พิศดู ธรรมจารีย์, ลป.จันทา ถาวโร, ลป.มหาเจิม ปัญญาพโล, ลป.คูณ สุเมโธ, ลป.อ่ำ ธัมกาโม, พระอาจารย์ฟัก สันติธัมโม, ลป.ฟัก วัดเขาวงศ์พระจันทร์, ลป.เรือง อาภัสสะโร, อาญาราชครูโพนสะเม็ก(ญาครูขี้หอม), ญาท่านอุตตมะ อุปัชญาย์สำเร็จลุน, สำเร็จลุน บูรพาจารย์พระเวทแห่งนครจำปาสัก, ครูบาอาจารย์สืบสายสำเร็จลุนทั้งหลาย, ครูบาอาจารย์สืบสายเขาอ้อทั้งหลาย, คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม, คุณแม่ประทุม โชติอนันต์, คุณแม่ชีแก้ว เสียงล้ำ, ลพ.จรัญ ฐิตธมฺโม, ลพ.ฉาบ มังคโล, ลป.เสริฐ วัดโอภาสี, ลป.พิมพ์ วัดพระพุทธบาท, ลพ.สารันต์ วัดดงน้อย, ลพ.สมคิด วัดเขาวงศ์, ลป.หริ วัดระหาร, ลป.น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ, ลป.นาม วัดน้อยชมภู่, ลพ.คูณ วัดบ้านไร่, ลป.เชื่อม วัดเขาโตทอง, ลป.พวง วัดน้ำพุสามัคคี, ลป.เช้า อตตฺจิตโต วัดห้วยลำใย, ลป.เสงี่ยม วัดสุวรรณเจดีย์, ลพ.เอียด อินฺทวํโส วัดไผ่ล้อม, ลพ.เพิ่ม อัตตทีโป วัดป้อมแก้ว, ลพ.เฉลิม เขมทัสสี วัดพระญาติการาม, ลพ.รวย ปาสาทิโก วัดตะโก, ลพ.สม สุชีโว วัดโพธิ์ทอง, ครูบาอินสม สุวีโร, ครูบากฤษดา สุเมโธ, ลป.มีชัย กามฉินโท, ลพ.สิริ สิริวัฒฑโน, ฯลฯ

------ขออุทิศบุญทั้งหลายนี้ให้เจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้าทั้งหลาย (และเจ้ากรรมนายเวรของ พ่อ, แม่, ลูก, พี่น้อง, และญาติทั้งหลายของพวกข้าพเจ้า) ขอให้เมตตาอโหสิกรรมให้แก่ข้าพเจ้าทั้งหลาย และพ่อ, แม่, ลูก, พี่น้อง, ญาติทั้งหลายของพวกข้าพเจ้าด้วย ขอให้หนี้สงฆ์ หนี้เวรกรรมจงหมดสิ้น ให้เหลือกินเหลือใช้ ให้เทวดารักษาตัว จักรพรรดิของพวกข้าพเจ้าให้ได้บุญใหญ่นี้ด้วย

------ขอน้อมนำบุญทั้งหมดนี้แด่ ในหลวง(พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช) พระราชินี พระเทพฯ วงศานุวงศ์ บูรพมหากษัตริย์ไทย สมเด็จพระบูรพมหากษัตริยาธิราช สมเด็จพระบรมราชบูรพการี ขัตติยนารี ย่ามุก ย่าโม สมเด็จย่า พระศรีสุริโยทัย ทหารกล้า ตชด ทหารพราน หน่วยเก็บกู้ระเบิด ครู หมอเดินเท้า แพทย์ บุคลากรทางการแพทย์ ข้าราชการ พลเรือนและประชาชนที่ดีของในหลวง พระ-เณร อาสาสมัครดูแลพระ-เณร ดูแลครู ตามแนวชายแดนของประเทศไทยทั่วทุกภูมิภาค โดยเฉพาะใน 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้ [ลูกเมีย แม่พ่อ ของ(ทหาร ตชด ทหารพราน หน่วยเก็บกู้ระเบิด ครู หมอเดินเท้า แพทย์ บุคลากรทางการแพทย์ ข้าราชการ พลเรือนและประชาชนที่ดีของในหลวง พระ-เณร อาสาสมัครดูแลพระ-เณร ดูแลครู ตามแนวชายแดนของประเทศไทยทั่วทุกภูมิภาค โดยเฉพาะใน 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้)] ทุกยุค ทุกสมัย และครูจูหลิง หมวดตี้ ผู้กองแคน สมเพียร เอกสมญา และผู้เสียสละทั้งหลายที่มิได้เอ่ยนาม จักรพรรดิรัตนะในภาคบุญทั้งหมดได้ร่วมบุญใหญ่กับข้าพเจ้าทั้งหลายนี้ด้วย

------ขอผลบุญนี้ส่งถึงพุทธศาสนิกชน ที่ร่วมกันพิทักษ์ ตักบุญตักบาตร กฐิน ผ้าป่า อสทิสทาน อรหัตทาน ปัจเจกทาน สัมมาสัมพุทธทาน ที่ทำทุกบุญ ของทุกพระศาสนา ของพระพุทธเจ้าในทุกยุค ทุกกาล พุทธบิดา พุทธมารดา ที่ผ่านมาทั้งในอดีต ปัจจุบัน และในอนาคต ตราบข้าพเจ้าทั้งหลายไปพระนิพพานทั้งหมด ขอให้ได้บุญใหญ่นี้และขอให้ข้าพเจ้าทั้งหลายมีส่วนเสวยบุญทุกบุญของทุกท่านเหล่านั้นเช่นกันในปัจจุบันนี้เป็นมหัศจรรย์ด้วยเทอญ

------ผลบุญทั้งหมดนี้ข้าพเจ้าทั้งหลายขออุทิศส่วนกุศลทั้งหมดนี้ ให้แด่ท่านทั้งหลายทั่วสามแดนโลกธาตุ ไม่มีที่สิ้นสุด ไม่มีที่ประมาณ มีท่านท้าวพระยายมราช ท้าวจตุโลกบาลทั้งสี่ และท่านที่เป็นคู่เวร-คู่กรรม ที่ติดตามมาก็ดี ตลอดจนเหล่าพรหม เทพเจ้า เหล่าเทวดาที่ปกปักรักษาตัวข้าพเจ้าก็ดี ปกปักรักษาในราศีของข้าพเจ้าก็ดี ปกปักรักษาที่อยู่อาศัยบ้านเรือน-ยานพาหนะของข้าพเจ้าก็ดี ที่วัดวาอารามก็ดี ที่วัตถุมงคลต่างๆก็ดี มีพระสยามเทวาธิราชเจ้าก็ดี พระเสื้อเมือง-พระทรงเมือง-พระกาฬไชยศรี-เจ้าพ่อเจตคุปต์-เจ้าพ่อหอกลองก็ดี พ่อพระเพลิง-พ่อพระพายก็ดี พระแม่ธรณี-พระแม่คงคา-พระแม่โพสพก็ดี เหล่าคนธรรพ์-พญานาคราช-นาคา-พญาครุฑทั้งหลายก็ดี ท่านปู่พระอินทร์ ท่านแม่ย่า ท่านพ่อ ท่านแม่ศรี ท่านท้าวมหาราชทั้งสี่ มีท่านท้าวธตรฐ(ทะตะรด) ท่านท้าววิรุฬหก ท่านท้าววิรูปักข์ ท่านท้าวกุเวร(ท้าวเวสสุวัณ) จงช่วยสิ่งที่ร้าย ให้กลายเป็นดีนับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปด้วยเถิด

------ขอบารมีสมเด็จองค์ปฐมผู้เป็นประธานแห่งพระรัตนตรัย ทรงให้ในหลวง หายจากโรคภัยไข้เจ็บทั้งปวง และทรงมีพลานามัยที่แข็งแรง เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของปวงประชาตราบนานเท่านานด้วยเทอญ และช่วยให้งานยากเกินยากปัญหาที่แม้ยากเกินแก้ ขอให้แก้ได้ทั้งหมด

------ขอพระศาสนาประดิษฐานตั้งมั่นในแผ่นดินสยามชั่วกัลปาวสาน

ผมขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
    ขอให้ทุกท่านมีความคล่องตัวทั้งทางโลกและทางธรรม มีความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ สาธุ สาธุ สาธุ......

ผมขอจัดส่งวัตถุมงคลให้ในวันจันทร์นะครับ

8. siriphan2009

ล็อกเก็ตหลวงปู่คำพันธ์ จัดสร้างเองครับ นำมาให้ชมครับ

[​IMG] [​IMG]

ด้านหลังองค์ล็อคเก็ตได้อันเชิญสิ่งอันเป็นมงคลไว้ดังต่อไปนี้
    1) พระบรมสารีริกธาตุองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าอันเชิญไว้ทางด้านขวาองค์พระผงนาคปรก
    2) พระผงนาคปรกปลุกเสกโดยองค์หลวงพ่อเกษม เขมโก ประมาณช่วงปี 2517
    3) พระธาตุข้าวบิณฑ์อันเชิญไว้ทางด้านซ้ายองค์พระผงนาคปรก
    4) เม็ดยาอนันตคุณ ปลุกเสกโดยองค์หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    5) อังคารธาตุสมเด็จพระสังฆราชสุกไก่เถื่อน สีขาวเหนือเม็ดยาอนันตคุณ
    6) ปฐวีธาตุหลวงปู่คำพันธ์ โฆษปัญโญ วัดธาตุมหาชัย
    7) เพชรพลอยเสกโดยหลวงปู่บุดดา ถาวโร
    8) สายสิญจน์เส้นใหญ่เสกโดยหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ
    9) สายสิญจน์เส้นเล็กเสกโดยหลวงพ่อฤาษีลิงดำ
    10) ผ้าแพรคลุมสรีระหลวงปู่สรวง เทวดาเดินดิน
    11) จีวรหลวงปู่บุดดา ถาวโร
    12) ผ้าคลุมสรีระกว่าสิบปีหลวงปู่สี ฉันทสิริ (เส้นสีเหลือง)

หมายเหตุ ในเม็ดยาอนันตคุณได้บรรจุเส้นเกศาครูบาอาจารย์ทุกรูปดังนี้
    1) เกศาหลวงปู่สี ฉันทสิริ วัดเขาถ้ำบุญนาค
    2) เกศาองค์พระราชพรหมยาน (หลวงพ่อฤาษีลิงดำ วัดท่าซุง)
    3) เกศาสมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์(พุฒ สุวฑฺโน) วัดสุวรรณาราม
    4) เกศาสมเด็จพระมหาธีราจารย์ (นิยม ฐานิสฺสโร ป.ธ.9) วัดชนะสงคราม
    5) เกศาหลวงปู่เปรี่ยม อติภัทโท วัดบ้านคลองทรายเหนือ

ขนาดไฟล์:
      70.6 KB
      เปิดดู:
      2,367
      ขนาดไฟล์:
      73 KB
      เปิดดู:
      1,514
      ขนาดไฟล์:
      68.2 KB
      เปิดดู:
      84
      ขนาดไฟล์:
      65.2 KB
      เปิดดู:
      95
  9. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    ได้รับปฐวีธาตุพร้อมของแถมเป็นทึ่เรียบร้อยแล้วครับ บังเอิญต้องไปต่างจังหวัดตั้งแต่เมื่อวานซืน จึงเพิ่งได้มาแจ้งให้ทราบ ขออนุโมทนาบุญด้วยทุกประการครับ

10. jamesstar

jamesstar เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงินร่วมประมูลปฐวีฐาตุองค์ที่๒ พร้อมแนบหลักฐานการโอน ที่อยู่เดิมนะครับ อนุโมทนาสาธุ

11. s3057780

s3057780 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับปฐวีธาตุพร้อมของแถมแล้วครับ ขออนุโมทนาบุญทุกประการครับ

12. rt5038

rt5038 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2008
    ไม่มีให้บูชาบ้างหรือครับ ?

13. narrong

narrong เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2010
    ได้รับพระแล้วครับ

14. tit srion

tit srion เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับปฐวีธาตุพร้อมน้ำมนต์ 12900 วัด แล้วครับ ขออนุโมทนาบุญทุกประการครับ

15. bcbig_beam

bcbig_beam เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    ได้รับปฐวีธาตุ น้ำมนต์ เรียบร้อยแล้ว ขอกราบโมทนาบุญด้วยทุกประการครับ:cool::cool::cool:

16. jamesstar

ได้รับปฐวีธาตุ รอบจองทั้งหมดแล้วครับ

ยังขาดก็แต่องค์ที่ร่วมประมูลครับ

ขออนุโมทนาบุญ สาธุ

17. s3057780

s3057780 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับปฐวีธาตุพร้อมของแถมแล้วครับ ขออนุโมทนาบุญทุกประการครับ

18. สำรวจโลก

สำรวจโลก เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับปฐวีธาตุ พร้อมกับน้ำมนต์เรียบร้อยแล้วครับ .... โมทนาด้วยครับ

19. jamesstar

ได้รับปฐวีธาตุ พร้อมกับน้ำมนต์เรียบร้อยแล้วครับ

20. ngasye

ngasye เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่33โอนตั้งแต่วันที่4ธค.แล้วครับ
    และsmsแจ้งยอดไปแล้วครับ
    ผมเพิ่งกลับมาจากตจว. งั้นโชว์สลิปให้ดูใหม่นะครับ

ขนาดไฟล์:
      382.5 KB
      เปิดดู:
      48