วัคซีนพระเก๊ เหรียญเสมา หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย tee_tores, 17 ธันวาคม 2011.

1. justko

justko เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2006
    นอกจากเหรียญเสมาหลวงปู่หมุนที่ออกวัดซับลำใย เหรียญอื่นๆ เช่น เหรียญกลมหลวงพ่อกวย หลังยันต์มงกุฎพระเจ้า ที่ออกจากวัดซับลำใย มีตอกโค้ดเดียวบ้าง สองโค้ดบ้าง สี่โค้ดบ้าง มีลักษณะเดียวกับที่พี่ tee_tores เล่ามาด้วยไหมครับ อยากทราบจริงๆครับ

2. เชน

เชน เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    เหรียญเสมาแท้ลงโชวครับเช่ามาปี2543

สมบัติผลัดกันชม

ไฟล์ที่แนบมา: