เชิญชมพระเครื่องราคามิตรภาพ หลากหลายคณาจารย์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kuhu_32, 19 กรกฎาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ozangthailand

ozangthailand เป็นที่รู้จักกันดี

1.เหรียญเสมาหลังยันต์หมูพลิกแผ่นดิน
    2.ลูกอมผมพุทธคุณ ติดจีวร

แถม พระผงรูปเหมือนหลวงปู่กาหลง นั่งเสือ รุ่นไหว้ครู ปี 2549 เพียง 600 บาทครับเนื่องในวันแม่ครับ
    [​IMG][​IMG][​IMG]

3องค์นี้600 ยังอยู่หรือป่าวครับถ้ายังอยู่จองครับโอนเงินวันที่4ครับ

2. kuhu_32

kuhu_32 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    75.เหรียญรุ่นแรก ปี16 หลวงปู่บุญศรี วัดใหม่ศรีสุทธาวาส สวยๆครับ

ขอลงใหม่ครับพี่ที่จองเข้าไม่ติดต่อกลับมาครับของลงให้เจ้าของคนใหม่ครับ<!-- google_ad_section_end -->

<HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->เหรียญรุ่นแรก ปี16 หลวงปู่บุญศรี วัดใหม่ศรีสุทธาวาส นครสววรค์
    ไม่ต้องบรรยายพุทธคุณหลวงปู่ครับ ครอบจักรวาลครับ
    ลูกศิทย์หลวงปู่รับไปบูชา เหรียญจริงสวยมากครับ(สังเกตเลข ๖ ยังชัดเจนเลยครับ)
    รับรองไม่ผิดหวังครับ หายากมากครับ สนใจโพสถามได้เลยครับได้ครับ

พี่ j999 จองแล้วครับ
    <!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มกราคม 2012
  3. kuhu_32

สนใจรายการไหมสั่งจองได้เลยครับรับรองไม่ผิดหวังครับ

4. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    75.เหรียญรุ่นแรก ปี16 หลวงปู่บุญศรี วัดใหม่ศรีสุทธาวาส สวยๆครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->ขอลงใหม่ครับพี่ที่จองเข้าไม่ติดต่อกลับมาครับของลงให้เจ้าของคนใหม่ครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->เหรียญรุ่นแรก ปี16 หลวงปู่บุญศรี วัดใหม่ศรีสุทธาวาส นครสววรค์
    ไม่ต้องบรรยายพุทธคุณหลวงปู่ครับ ครอบจักรวาลครับ
    ลูกศิทย์หลวงปู่รับไปบูชา เหรียญจริงสวยมากครับ(สังเกตเลข ๖ ยังชัดเจนเลยครับ)
    รับรองไม่ผิดหวังครับ หายากมากครับ สนใจโพสถามได้เลยครับได้ครับ <!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>
    ขอจองตามpmครับ

5. kuhu_32

รับทราบการจองครับขอบคุณมากครับผม

6. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    ได้โอนเงิน เมื่อ ๑๑ มค. เวลา ๑๒.๐๔น. เป็นค่าพระ ๑.รายการ ที่อยู่ดูในpmครับ

7. kuhu_32

ขอบคุณครับจะรีบจัดส่งให้ครับ

8. kuhu_32

จัดส่งให้พี่ j999 เรียบร้อยแล้วครับ

9. ชนคุณ

ชนคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2011
    เข้ามาชมของดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้