เพลง : เปลี่ยน [ETC] ร้องโดย :โอปอ

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย opor119, 24 พฤษภาคม 2008.

1. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

สุ ด ย อ ด อีกแล้ว.... เพราะมากๆ เลยค่ะ
    แหม ดีใจจังที่มีคนใช้โปรแกรมที่แนะนำ และมีผลงานดีๆ
    มาให้ได้ฟังกันแบบนี้ ด้วยความยินดีมากค่ะ

^^

ขอบคุณ คุณละมุน และพี่นิม ที่ชมอ่ะจ้า (เขินๆ ค๊า)

2. O_oJibbie

O_oJibbie เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2008
    มาฟังเพลงโปรดอีกรอบ ก่อนไปงีบ

แล้วดึกๆ(เกือบสว่าง) เดี๋ยวจะมาฟังใหม่

3. opor119

opor119 สมาชิกใหม่

นอนซะนะอิหล่าเด๊ยวไว้มีเวลาจาร้องเพลงที่อิหล่าชอบฟังอีกนะ ฝันดีครับ..(sing)
    [MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.330170/[/MUSIC]

4. raidina

raidina เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีค่ะคุณ opor119 วันนี้เน็ตไรดิน่าช้ามั่กๆๆ กว่าจะไปฟังเพลงตะละเพลงได้...อืดสุดๆ....กว่าจะโหลดมาให้ได้มาฟังเพลงเพราะๆของคุณโอปอก็เล่นไป 2 หน้าแระ.....อืมมม์....ฟังค่ะฟัง...ร้องได้เพราะดีจังเลยนะคะ.....เยี่ยมค่ะ...

5. leogirlw99

leogirlw99 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2007
    คนร้องยังไม่ค่อยพอใจ แต่คนฟังพอใจมากกกกกกกกกกก
    เข้ามาก็รู้ล่ะว่าร้องเพราะชัวร์ ๆ นักร้องเสียงดีอีกคนประจำบอร์ด

6. popy#love

popy#love เป็นที่รู้จักกันดี

เสียงชัดแจ๋วเลยเนอะ ร้องเพราะด้วย มีลูกคอเล็กๆเบาๆ ใสใส....น่ารักดี

7. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

หวัดดีตอนเช้า... โอปอ

ก่อนพูดถึงเพลง พูดถึงรูปประจำตัวก่อน แหม... ดูดี อย่างกะนักร้อง มากกว่า อาจารย์นะฮับ 55 แล้วสูง ตั้ง 177 เนี่ย เล่นกีฬาสบายเลยนะ ไม่ต้องห่วงวงแหวนรอบนอกเท่าไหร่... แม่มะลิ สอนโปรแกรมเหรอ ... ดีแว้ววว แม่มะลิเค้าใจดี สวย รวย เก่ง น่าร๊ากกก

เพลงนี้ เป็นเพลงของเด็กปั้น ค่าย KPN วงนี้ เค้าเล่นดนตรีก็เก่ง ร้องเพลงก็เก่ง... เป็นวงคุณภาพสูงวงหนึ่งเลย

โอปอ ร้องแต่เพลงยากๆ ก็คนมานเก่งอะนะ ร้องแต่เพลงยากๆอ่ะ
    แต่ดีแล้วล่ะ เพลงง่ายๆ โจ๊ะๆ ไว้ให้น้องๆ ร้องหนุกๆแระกัน

อารมณ์ชัดดี.. เจ็บปวดได้ใจ แค่นี้ก็เกินพอ สำหรับการตีโจทย์แตกแล้ว

8. นีโม่

นีโม่ Active Member

15 มิถุนายน 2007
    เห็นพี่แพ็ท นักร้องซูเปอร์สตาร์ประจำบอร์ด บอกว่าร้องเพลงนี้เหมือนกัน

นีโม่เลยเอาแปะที่นี่ด้วยคะ พี่แพ็ทก็ร้องดีนะคะ เสียงแน่นไม่มีตก คุมเสียงได้สุดยอด ลูกคอก็ อื้อหือ สั่นระรัวได้ใจ ยังกะรถไฟวิ่งมาตามรางเลยหละ อิอิอิ

[music]http://palungjit.org/attachments/a.119969/[/music]

9. MelodyViolin

MelodyViolin เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2007
    ที่สุดแห่งความเพราะเลยครับ สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ