ประมูล **เพื่อบุญผาติกรรม สมเด็จองค์ปฐม ทรงเครื่องจักรพรรดิ์ 4ศอก(หน้า 177)*********************************************

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย noi, 30 สิงหาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. noi

noi เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    ;ปรบมือ;ปรบมือ;ปรบมือกราบโมทนาบุญกับพี่วิเชียร เซียนดินแดงด้วยครับ

2. vichian

vichian เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่าน ที่มีส่วนเกี่ยวข้องในงานบุญนี้ด้วยครับ ผมจะรีบโอนและแจ้งให้ทราบพร้อมที่อยู่จัดส่งครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มีนาคม 2011
  3. KRITA

KRITA เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    หายไปพักนึงครับ สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน ขอร่วมบุญครับ 1999 ครับ

4. pom_chaovarit

pom_chaovarit เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    หายไปนานเลยนะเสี่ย พอมาถึงก็ลุยบุญต่อเลย เจตนายังเหมือนเดิมจริงๆ กราบอนุโมทนาบุญด้วยนะครับเสี่ยกฤต สบายดีนะครับเสี่ย คิดถึงจัง อีกไม่นานคงได้พบกันอีกนะครับ (ปล.เฮียปอ ทราบแล้วเปลี่ยน เจ้าของตัวจริงมาแว้วครับ....สาธุ):cool::cool::cool:

5. KRITA

สวัสดีครับเสี่ยป้อม ระลึกถึงทุกๆท่านนะครับ ระยะนี้เ้้น้นปฏิบัติครับ เลยห่างๆไป
    หน่อย คราวหน้าช่วยกันเชิญแกมลากเฮียปอมานะครับ อยากเจอจริงๆนักบุญใหญ่อีกท่านหนึ่ง
    :cool::cool::cool:

6. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    <TABLE class=tborder id=post4433608 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 09:29 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #4272 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->KRITA<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4433608", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 407 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_4433608 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nippanang Sukang [​IMG]
    หายไปนานเลยนะเสี่ย พอมาถึงก็ลุยบุญต่อเลย เจตนายังเหมือนเดิมจริงๆ กราบอนุโมทนาบุญด้วยนะครับเสี่ยกฤต สบายดีนะครับเสี่ย คิดถึงจัง อีกไม่นานคงได้พบกันอีกนะครับ (ปล.เฮียปอ ทราบแล้วเปลี่ยน เจ้าของตัวจริงมาแว้วครับ....สาธุ):cool::cool::cool:

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    สวัสดีครับเสี่ยป้อม ระลึกถึงทุกๆท่านนะครับ ระยะนี้เ้้น้นปฏิบัติครับ เลยห่างๆไป
    หน่อย คราวหน้าช่วยกันเชิญแกมลากเฮียปอมานะครับ อยากเจอจริงๆนักบุญใหญ่อีกท่านหนึ่ง
    :cool::cool::cool:<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

สาธุ ^^ .

7. กิจศิริ

กิจศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

8. บุญทรงพระเครื่อง

บุญทรงพระเครื่อง ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

20 กุมภาพันธ์ 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    วันนี้ขอนำเสนอในการสร้างพระหน้าตัก ๑๐ ศอกหรือ ๒วา ๒ ศอกเท่ากับ ๕ เมตร และสร้างพระหน้าตัก ๕ ศอก เท่ากับ ๑วา๑ ศอกรวม เป็น ๒ องค์ ท่าน อ.จ.ณัฐวุฒิได้ให้กระผมมาบอกบุญแก่พี่น้องผู้ใจบุญทั้งหลายได้นำเพชรพยานาคราชมาบอกบุญดังต่อไปนี้ครับ
    ติดพระศกเสร็จผมจะถ่ายนำภาพท่านมาให้ชมใหม่ครับผม

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>คุณธนูเพชร นุกูลรัตนชัย เป็นเจ้าภาพในตานิล พระองค์ใหญ่ ๑๐ ศอก ส่วนผมจอง องค์เล็ก ในตานิล ประดับเพชรพญานาค หน้าผาก และเพชรคริตตรัล หน้าผากองค์ใหญ่ และน้องดาวอยู่ฮอลแลนล์ ถวายเพชรพญานาคเท่าลูกมะนาว ประดับหน้าอกองค์พระ ขออนุโมทนาบุญอย่างยิ่ง สาธุๆๆ อนุโมธามิ ท่านที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญ ทำบุญโดยตรงได้ที่ อ.ณัฐวุฒิ สำนักสงฆ์เขาขจี เบอร์โทร ๐๘๐-๖๖๘-๖๓๑๖ ขอเชิญผู้ใจบุญอยากมีปัญญาและแสงสว่างเรืองรองมีเดชและอำนาจ ร่วมบูชาเพชรพยานาคราช ติดเพชรพยานาคที่รัศมียอดเกศด้านหน้าองค์พระใหญ่ ๑๐ ศอกเพื่อจะนำจตุปัยจัยไปสร้างพระต่อให้แล้วสร็จ และติดต่อได้โดยตรงกับพระอาจารย์ เบอร์โทรอยู่ด้านล่างครับ และจะลงบัญชีไว้ให้ท่านได้ทำบุญ ขออนุโมทนาล่วงหน้าครับผมสาธุๆๆ จะได้เป็นที่สักการะแก่มนุษย์เทวดาพรหมนาคดวงวิญญาณทั้งหลาย เป็นที่สืบสานพระศาสนาให้ครบ ๕,๐๐๐ ปี
    ชื่อบัญชี พระณัฐวุฒิ อติชาคโร
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาสว่างอารมย์
    บัญชีเลขที่ 639-0-05198-0<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>

9. pom_chaovarit

pom_chaovarit เป็นที่รู้จักกันดี

10. pom_chaovarit

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2011
  11. pom_chaovarit

ชุดนี้ 10 องค์ ครับ
    (f)งานบุญ 100% ครับ พี่น้องทุกท่าน(kiss)
    ปิดร่วมบุญประมูล วันที่ 4 มีนาคม 2554 เวลา 21:00น.:VO <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

ประมูลสูงสุดขณะนี้ที่:cool:คุณ KRITA:cool: 1,999 บาท:VO</fieldset>​

12. dekpra

dekpra เป็นที่รู้จักกันดี

สุดยอดแห่งกำลังใจ ! ทั้งท่านผู้ประมูล และท่านเจ้ากระทรวง และท่านนายบัญชี มเหสักขา (ศิษย์น้อง) ข้าพเจ้าขออาศรัยโมทนาในผลบุญมหากุศลของท่านทั้งหลาย ด้วยความศรัทธาและขอบูชาอย่างยิ่ง สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2011
  13. เอมัชฌิมา

เอมัชฌิมา เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2010
    คุณหมอครับ วันนี้ประมาณ ๑๐ โมงเช้า ผมโอนปัจจัยเข้าร่วมบุญใน บ/ช คณะตามรอยบาทพระราชพรหมยาน ๑๐๐ บาทครับ ขอโมทนาสาธุกับคุณหมอและพี่น้องทุกๆท่านด้วยนะครับ...

14. pom_chaovarit

15. pom_chaovarit

ชุดนี้ 10 องค์ ครับ
    (f)งานบุญ 100% ครับ พี่น้องทุกท่าน(kiss)
    ปิดร่วมบุญประมูล วันที่ 4 มีนาคม 2554 เวลา 21:00น.:VO <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ประมูลสูงสุดขณะนี้ที่:cool:คุณ KRITA:cool: 1,999 บาท:VO</fieldset>​

16. pataster

pataster เป็นที่รู้จักกันดี

คิดถึงพี่หมอสุดๆเดี๋ยวต้นเดือนนี้จะลงไปหานะครับ

17. noi

noi เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    ผมมีเพชรพญานาคที่ได้รับจากพี่พรหมณี จะส่งไปร่วมบุญด้วยส่งไปที่บ้านคุณบุญทรงได้เลยไหมครับ?

18. pom_chaovarit

(f)งานบุญ 100% ครับ(kiss)

พรุ่งนี้ปิดร่วมบุญประมูลเหรียญนี้ครับ(deejai)พฤหัสที่ 3 มี.ค.54 เวลา 17.00น.

ประมูลร่วมบุญสูงสุดขณะนี้ครับ คุณ กิจศิริ
    (f)ที่ราคา 1,800 บาท(kiss)
    เชิญร่วมอนุโมทนาบุญครับ ท่านพุทธศาสนิกชนทุกท่าน
    อานิสงค์ย่อมบังเกิด ด้วยเจตนาอันบริสุทธิ์ครับผม

ก่อนทำ ขณะทำ หลังทำ

19. sorboonsongsil

sorboonsongsil เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007
    2000บาทครับ โมทนาครับ

20. KRITA

<table class="tborder" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"><tbody><tr><td class="thead">ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> KRITA, sorboonsongsil+</td></tr></tbody></table>โมทนาครับน้องส่ง ปีนี้หวังว่าคงได้เจอกันสักงานบุญนะครับ:cool::cool::cool:
    <table class="tborder" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"></table>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้