...เพ่งจิต กะ ปูจ๋าพลังจิต มีทั้งฟรีและจองเวลา... รับตอบในกระทู้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpooja, 19 กุมภาพันธ์ 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    ไม่เห็นถึงขั้นนั้น แต่มีโอกาสถูก 3 ตัวตรง ... ได้เลขจากฝันถึงผู้ล่วงลับ

2. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เรื่องรักสามเส้าคะ เค้าจัเลือกหนูมั๊ยคะ ขอบคุณคะ

3. กวาง12

กวาง12 สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2014
    สวัสดีค่ะคุณปู

อยากทราบเรื่องความรักค่ะ
    ความรักที่ผ่านไปเป้นปี จะได้กลับมาคบหรือติดต่อกับคนๆนี้อีกไหมคะ
    คิดถึงเขาตลอดเวลาเลย เขาอยากกลับมาคบกับหนูอยู่รีป่าวคะ

ขอบคุนค่ะ

4. ker-kanok

ker-kanok Active Member

สวัสดีครับ อยากถามเรื่องผมทำงานหาเงินได้มาเท่าไร มีเหตุต้องจ่ายไปทุกครั้ง ติดลบตลอดไม่เคยชนเดือนเลยต้องไปกู้เสียดอกตลอด เป็นกรรมอะไร และวิธีแก้ไขให้บรรเทา

5. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    พี่ชายจะขายที่ดินให้หรือเปล่าค่ะ

6. soleiyu

soleiyu สมาชิก

สวัสดีครับคุณปูครับ
    รบกวนสอบเรื่องงานครับผม คือผมออกจากงานเก่ามาเกือบ 2 ปีแล้วครับ ช่วง 2 ปีนี้ก็ได้งานใหม่อีก 3-4 ที่ แต่ก็ไม่ชอบและออกมาเองทุกที่เลยครับ คืออยากสอบถามว่าเมื่อไหร่จะได้เจองานที่ชอบและทำไปได้ตลอดซะทีครับ เครียดมากๆ เลยครับ
    ขอบคุณมากครับ

7. 3491220237

3491220237 สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2013
    ที่เคยโทรคุยกะคุณปูเมื่อปีที่แล้วเรื่องการทำเรื่องจากอเมริกาไปเยี่ยมแฟนที่แคนาดา คุณปูเคยบอกว่าเห็นจะได้ไป ยังเห็นอยู่หรือเปล่าคะ เมื่อไหร่่จะได้ไปคะ

8. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

ทำตามที่คุณปูบอกตอนนี้ได้ย้ายร้านมาอยู่ทำเลที่ดีแล้วค่ะ เลขล็อค 30 ย้ายตั้งแต่เดือนเมษาค่ะ มีเพื่อนบ้านข้างร้านที่ดีด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ ที่ทำให้หลุดจากข้างร้านไม่ดีมาได้ ขอให้คุณปูโชคดีไปตลอดๆๆค่ะ สาธุๆๆๆ
    ปล.ขอถามอีกนิด ร้านที่อยู่ทำเลดี ย้ายมาชอบค่ะ ไม่ทราบว่าจะได้อยู่อีกนานมั้ยคะ จนกว่าจะย้ายอีก(ห้างมีการโยกย้ายร้านค้าบ่อยค่ะ แค่อยากให้ดูว่าจะอยู่ตงนี้อีกนานมั้ย ชอบทำเลนี้ค่ะ ทำเลดีเพื่อนข้างร้านดี อยู่สบายใจค่ะ)

9. ton_cavalry

ton_cavalry สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2011
    สวัสดีคับคุณปู ผมจะมีโอกาสได้เป็นทหารที่ค่ายสมเด็จพระนเรศวรจังหวัดพิษณุโลกบ้างมั้ยคับ ต้องทำยังไงทางไหนคับ2รอบเเล้วคับยังไม่ได้ขนาดใช้...กลัวว่าจะเจอตกเบ็ด ขอบคุณคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กันยายน 2014
  10. mamboo

mamboo เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    คนที่กำลังคุยๆกันอยู่ตอนนี้พี่เขาไม่สบาย เกิดจากกรรมอะไรคะ? แล้วแฟนคนนี้ใช่เนื้อคู่เราจริงหรือไม่? เป็นเพราะเราหรือเปล่าที่ทำให้เขาไม่สบาย? ขอบคุณค่ะ _/|\_

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤศจิกายน 2014
  11. La-bellezza

La-bellezza สมาชิกใหม่

แม่มีนิสัยใจดีชอบทำบุญ แต่การเงินในบ้านก็ยังไม่คล่อง มีสิ่งใดที่ขัดขวางเรื่องการเงิน หรือควรจะทำเสริมในจุดไหนดี ขอบคุณคุณปูมากค่ะ

12. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    ผมชอบน้องที่ทำงาน จะจีบเป็นแฟนได้สมหวังไหมครับ

13. ntncmd

ntncmd Active Member

22 มิถุนายน 2013
    อยากถามเกี่ยวกับอนาคตอะครับ ยังสองจิตสองใจอยู่ครับ พอจะเพ่งได้ไหมครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

14. Banana Boat

Banana Boat สมาชิก

26 กุมภาพันธ์ 2013
    อยากถามเกี่ยวกับสุขภาพค่ะ จะหายขาดมั้ยคะ เกิดจากวิบากกรรมอะไร ต้องแก้ไขยังไงคะ
    ขอบคุณค่ะ

15. gappayamin

gappayamin สมาชิก

12 ธันวาคม 2013
    คือหนูกำลังจะรอสอบเข้า สถาบันทรวงอก ของกรมการแพทย์ ตำแหน่งนักจัดการทั่วไป

ประกาศรายชื่อสอบวันที่ 12 พฤจิกายน 57 นี้อ่ะ
    พี่ว่าหนูจะได้งานนี้ไหมค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

16. ธนนันท์

ธนนันท์ สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอถาม1ข้อก่อน จะมีคู่เมื่อไรครับ ลักษณะ

17. tanyasa

tanyasa สมาชิก

16 กรกฎาคม 2007
    คุณปูคะ ยังไม่ได้รับคำตอบเลย ตั้งแต่ 8 มีค.57 ค่ะ (ถูกข้ามไป) ถามเรื่องความรักจะเป็นอย่างไร

18. tanyasa

tanyasa สมาชิก

16 กรกฎาคม 2007
    รบกวนคุณปูดูให้ด้วยนะคะ อันนี้ค่ะ ถูกข้าม ตั้งแต่ 8 มีนา ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

19. Koontida

Koontida สมาชิก

17 กุมภาพันธ์ 2012
    พี่ปูคะ คนที่เราคบอยู่เค้ารู้สึกยังไงคะ ขอบคุณคะ

20. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    คุณปูคะ รบกวนหน่อยค่ะ พอดีวันนี้พึ่งไปสัมภาษณ์งานตำแหน่งเจ้าหน้าที่สิ่งแวดล้อม ที่บริดจสโตน หนองแค สระบุรีมา จะมีโอกาสได้ทำงานที่นี่มั้ยค่ะ
    ขอบคุณค่า

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้