เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

กาฝากมะยม กาฝากขนุน กาฝากมะขาม

ไฟล์ที่แนบมา:

2. supako

ลองบูชา ขุนแผนพรายกัญญา มาลองใช้แล้ว ไม่เห็นมีอะไรเลย เงียบเป็นป่าช้า เมตตา ไม่มี เสน่ห์ไม่มี ค้าขายไม่มี เสียเงินเปล่าๆ

3. supako

ล็อกเก็ตหลังแร่เพิ่มพลัง แร่เหล็กน้ำพี้ แร่โคตรเศรษฐี ผงเมตตามหาเสน่ห์หลุ่มหลง เม็ดโค๊ตหมายเลข ฝังตะกรุดเงินยันต์นะหลุ่มหลง มะอะอัด ตะกรุดตะกั่วจารยันต์นะงาม นะขุนแผน นะเงินมา เกษา จีวร พลอยเสก ผงกาฝาก ผงรากราคะ ผงว่านสาวหลงหนุ่มหลง และผงอื่นๆมากมาย ตรงกลางระหว่างตะกรุด ใส่รากราคะ หนึ่งชิ้น ผสมด้วยน้ำมันกั่วเผาะ ชุดนี้มีให้คาถาเปิดทรัพย์ในแผ่นดินให้ด้วยนะครับ บอกหลวงปู่เสกมนต์พระกาฬ ให้ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ธันวาคม 2014
  4. boy1715

boy1715 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2011
    ขอจองล็อกเก็ตรุ่นแรก หมายเลข 16 ครับ

ขออภัยคุณศุภกร ด้วยครับ ที่ comment
    รูปหล่อ 5 นิ้ว ดูคล้ายในรูปในล็อกเก็ต แต่ดูหนุ่มกว่า พอให้ช่างปรับให้เข้มขลังอีกนิดหน่อยได้เปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

5. supako

ผมบอกไปหลายครั้งครับ แต่คนปั้นก็บอกได้อย่างนี้ครับ

6. supako

Visudhi Punya
    4 ธันวาคม เวลา 0:03 น. · มีการแก้ไข ·

นักเรียน ห้องเรียน ป.วิสุทธิปัญญา ทุกท่าน
    พี่ๆน้องๆชาวจิตจักรวาลทุกคน
    และเพื่อนร่วมโลกเสรีทั้งหลาย

เนื่องจากขณะนี้มีข่าวแพร่สะพัดทั่วโลก
    ระบุว่า........นาซ่าแจ้งว่า
    ระหว่าง 16-22 ธันวาคม 2557 นี้
    ดวงอาทิตย์จะมีการระเบิดที่พื้นผิวอย่างรุนแรง
    จนส่งผลให้เกิดพายุสุริยะ
    ในระดับที่รุงแรงสุดๆในรอบ 250 ปี
    ซึ่งมันจะทำให้โลกมืดมิดนาน 6 วัน

เพราะพายุสุริยะจะทำให้เกิดการรวมตัวกัน
    ของผงฝุ่นสะเก็ดดาวบดบังแสงอาทิตย์ไว้
    ประมาณ 90% ของแสงทั้งหมด

เราจึงขอกล่าวความจริงต่อท่านทั้งหลายว่า
    ข่าวดังกล่าวเป็นเรื่องเท็จหรือลวงโลก (Fake)
    จงอย่าหลงเชื่อและตกเป็นทาสข่าวลวงนี้
    หรือไม่ว่านาซ่าจะออกประกาศจริงๆก็ตาม
    กรณีเช่นนี้ไม่มีทางเป็นไปได้
    เพราะเหตุผลดังต่อไปนี้

1.มนุษย์ไม่อาจรู้ล่วงหน้าหรอกว่า
    ช่างเท็คนิกพระบิดาจะทำให้เกิดการปะทุ
    บนพื้นผิวดวงอาทิตย์จนก่อให้เกิดพายุสุริยะ
    วันใด-เวลาใด-ที่ระดับรุนแรงแค่ไหน

เพราะมันเป็นความลับของสวรรค์
    เหตุที่เป็นความลับเพราะมันเป็นปฏิบัติการ
    เพื่อการชำระโลก...
    จึงเปิดเผยให้ใครรู้ล่วงหน้าไม่ได้
    นอกจากผู้รู้ได้เพียงหนึ่งเดียวในโลก คือ
    The King of the Universe เท่านั้น

2.นาซ่าไม่มีทางที่จะฟันธงเรื่องแบบนี้ล่วงหน้า
    โดยกล้าประกาศต่อชาวโลก
    เพื่อเสี่ยงกับการหน้าแตกหรอกนะ

เพราะพวกเขาเป็นนักวิทยาศาสตร์ทางกายภาพ
    มิใช่นักวิทยาศาสตร์ทางจิตของพระบิดา
    และมิใช่ The King of the Universe
    ผู้เป็นจ้าวแห่งจักรวาลของพระบิดาไงล่ะ
    พวกเขาจึงจะทำได้แค่เพียงนำเอาสิ่งที่เกิดขึ้นแล้ว
    มาอธิบายย้อนหลังว่าอะไรเป็นอะไร
    เหมือนบทบาทพวกเขาในอดีตที่ผ่านมา
    ตราบจนกระทั่งทุกวันนี้นั่นแหละ

ดังนั้น ที่ออกข่าวว่านาซ่าประกาศ
    จึงเป็นเรื่องเท็จแน่นอน
    ท่านทั้งหลายจงอย่าไปหลงเชื่อให้เสียหน้า
    ท่านทั้งหลายจงอย่าไปใส่ใจให้เสียเวลา

3.เหตุผลสำคัญเชิงศาสตร์ด้านเมตะฟิสิกส์ของเรา
    สามารถยืนยันความจริงต่อท่านทั้งหลายได้ว่า
    เหตุการณ์โลกมืดในวันที่ๆระบุไว้ว่า
    โลกจะมืดยาวนาน 6 วันนั้น มันเป็นไปไม่ได้

ที่มันเป็นไปไม่ได้เพราะช่างเท็คนิก
    มิได้กำหนดให้มีหมายสำคัญเช่นนั้นเลย

อีกทั้งข้ออ้างว่าเหตุที่โลกจะมืด
    เพราะพายุสุริยะที่รุนแรงที่สุดในรอบ 250 ปี
    จะพุ่งผ่านเข้ามายังโลกในช่วงดังกล่าว
    ซึ่งมันจะเป็นสาเหตุสำคัญต่อการทำให้โลกมืดนั้น
    เราขอยืนยันว่ามันเป็นไปไม่ได้....

นักเรียนทั้งหลายจะต้องรู้ว่า
    พายุสุริยะที่ถูกส่งตรงมายังโลกของท่านนั้น
    เป็นคลื่นพลังงานหลายย่านความถี่
    และเป็นคลื่นไฟฟ้าแม่เหล็ก
    ที่มีศักยภาพทางไฟฟ้าด้านบวก
    ดังนั้น.....
    คลื่นพายุสุริยะจะมีผลกระทบต่อโลกและมนุษย์
    ที่สามารถเปิดเผยต่อท่านทั้งหลายได้มีดังนี้

(1).การฟื้นฟูต่อมไร้ท่อ (จักระ) ทั้งระบบ
    ของเครื่องยนต์แห่งกรรมรูปธรรมมนุษย์
    ให้มีพลังอำนาจสูงขึ้น

(2).การฟื้นฟูสมรรถนะของเซลอวัยวะ
    ร่างกายและการฟื้นฟูกลไกอวัยวะอัตโนมัติ
    ภายในเครื่องยนต์แห่งกรรมของมนุษย์
    ให้สูงขึ้นกว่าเดิม

(3).ขณะที่พายุสุริยะถูกส่งเข้ามายังไม่สิ้นสุด
    มันจะมีผลกระทบต่ออารมณ์ของมนุษย์
    ทำให้คนส่วนใหญ่สติแตกง่าย
    มีปัญหาทางอารมณ์มากขึ้น
    เพราะต่อมควบคุมอารมณ์ขยะของมนุษย์
    จะทำงานบกพร่อง

คนที่อารมณ์ดีจะดีมากขึ้น
    คนเจ้าอารมณ์ก็จะมีอารมณ์รุนแรงยิ่งขึ้น
    คนที่โง่งมงายก็จะโง่งมงายมากขึ้น
    คนที่ฉลาดอยู่แล้วจะมิได้รับผลกระทบทางลบ

(4).ภูมิอากาศในระบบโลกจะวิปริตแปรปรวน
    ผิดฤดูกาล จะเกิดภัยพิบัติรุนแรง
    ตรงพิกัดที่ได้รับผลกระทบจากพายุสุริยะโดยตรง
    เช่น พายุไต้ฝุ่น ทอร์เนโด อุทกภัย พายุน้ำแข็ง
    อากาศแห้งแล้งจนถึงขั้นเกิดไฟป่า
    พายุแม่เหล็กบนก้อนเมฆเหนือบรรยากาศโลก
    จะวิปริตรุนแรง เกิดพายุฝนรุนแรง ฟ้าผ่า

(5).สนามแม่เหล็กโลกจะแปรปรวน
    นกจะหลงฟ้า ปลาจะหลงน้ำ
    จะเกิดแผ่นดินไหวรุนแรงมากน้อย
    ในบริเวณพิกัดพื้นที่ที่พายุสุริยะตกกระทบ

จะเกิดภูเขาไฟปะทุ
    ทั้งใหม่และเก่าเกิดขึ้น เป็นต้น

4.ท่านทั้งหลายจะเห็นได้ว่า
    ไม่มีสาเหตุใดอันเกิดจากพายุสุริยะ
    ที่จะทำให้โลกนี้มืดนาน 6 วัน 6 คืนได้หรอก
    นอกจากโลกนี้จะมืดแน่นอน
    นาน 56 วัน 8 ราตรี.....ในอนาคตข้างหน้า
    เพื่อปฏิบัติการชำระโลกสู่ยุคพลังงานใหม่
    ถึงวันนั้น....
    เราจะกล่าวความจริงให้ท่านทราบ
    เราจะเผยความจริงให้ท่านรู้เอง
    อย่าทิ้งห้องเรียนนี้ไปเสียก่อนก็แล้วกัน

ท่านทั้งหลายจงพักผ่อนให้สบาย
    แล้วเตรียมฉลองวันคริสต์มาสและปีใหม่
    อย่างมีความสุขกันเถิดนะ

เอเมน....

ป.วิสุทธิปัญญา
    4-12-2014

7. supako

เมื่อวานนี้ เวลา 4:09 น. ·

เราขอกล่าวความจริงต่อท่านทั้งหลายว่า

จงอย่าแปลกใจเลย
    หากโลกเสรีนี้จะมีธรรมะเทียมจากลัทธิเทียมๆ
    ให้ท่านได้แลเห็นว่าเด่นดังในสังคม

หากสังคมนี้ยุคนี้จะมีการอ้างตนเป็นผู้วิเศษ
    ให้ท่านได้พบเห็นกันอย่างไม่ซ้ำหน้า

หากจะมีผู้คนมากหน้า
    แห่แหนกันออกมาทำนายภัยพิบัติโลก
    ให้ท่านได้สั่นไหวไปกับความลี้ลับอัปมงคลนั้น

หากจะมีพายุข่าวสารการเปิดเผยความชั่วของคนชั่ว
    ชนิดที่ท่านต้องตลึงอึ้งไปอย่างคาดไม่ถึง

หากความดีงามของท่านจะถูกมองข้าม
    เพราะผู้คนจะไปใส่ใจในความผิดบาปกันมากกว่า

เราขอบอกความจริงต่อท่านทั้งหลายว่า
    เหตุที่มันต้องเป็นดังเช่นที่กล่าวนั้น
    เพราะมันเป็นบททดสอบจิตสำนึกของท่าน
    เพราะมันเป็นบทเรียนสำคัญที่ท่านต้องรู้

เพื่อการคัดแยกดีออกจากชั่ว
    เพื่อการเตรียมตัวข้ามผ่านปฏิบัติการเปลี่ยนยุค
    เพื่อการนำพาจิตวิญญาณของท่านสู่การหลุดพ้น

ขอท่านทั้งหลาย
    จงตั้งมั่นในการใช้มหาสติและมีปณิธานแห่งนิพพาน
    ตลอดวันเวลา......อย่าได้ทดท้อ
    จงอย่ารั้งรออยู่ด้วยความประมาทอยู่อีกเลย....
    เอเมน.....สาธุ.......

7-12-2014

เมื่อวานนี้ เวลา 2:28 น. ·

เราขอกล่าวความจริงต่อท่านทั้งหลายว่า
    หากท่านประสงค์จะเป็นปลาที่ถูกคัดไว้
    ในปฏิบัติการเพื่อการชำระโลก ครั้งที่ 4
    สู่ยุคพลังงานใหม่ ใน 56 วัน 8 ราตรี
    ที่มีกำหนดหมายเอาไว้อย่างนี้นั้น

ท่านจักต้องรู้ว่า ปลาที่จะถูกคัดไว้
    จักต้องเป็นปลาที่มีอนาคต

ปลาที่มีอนาคตก็คือ....

1.ต้องเป็นปลาที่ว่ายทวนกระแสน้ำได้
    หมายถึง ท่านทั้งหลายจักต้อง
    มีพลังอำนาจทางกายสังขารและจิตวิญญาณ
    ที่แข็งแกร่งพอและเอาตัวรอดได้เสมอ

โดยท่านต้องพร้อมต่อการเผชิญหน้า
    กับบททดสอบจิตสำนึกในทุกรูปแบบ
    ทั้งที่มนุษย์ผู้อื่นหยิบยื่นมาให้ในระหว่างวัน
    และที่ช่างเท็คนิกนำพามาให้ท่านได้ผจญภัย
    ตามแผนปฏิบัติการชำระโลกอันแยบยล

2.ปลาที่จะว่ายทวนกระแสน้ำได้
    จักต้องไม่กลัวความรุนแรงของกระแสน้ำ
    ด้วยมั่นใจว่าตนเองนั้นมีพลังล้นเปี่ยม
    และมากพอที่จะเอาชนะกระแสน้ำเชี่ยวได้แน่

หมายความว่า.......
    ท่านจักต้องมีความกล้าหาญไม่หวั่นไหว
    ไม่ขลาดกลัวต่อข่าวสารปฏิบัติการชำระโลก
    ไม่ปฏิเสธข่าวสารการเตือนภัยที่กำลังจะมาเยือน
    ไม่แชเชือนความรู้ใหม่ใดๆที่องค์จิตจักรวาล
    ทรงเมตตาประทานมาให้ท่านได้รับรู้กันไว้ล่วงหน้า

ทั้งหมดคือการเชื่อมั่นในความพร้อมของตนเอง
    จึงกล้าที่จะเผชิญหน้ากับทุกเงื่อนไขบททดสอบ
    กล้าเผชิญหน้ากับทุกรูปแบบแห่งภัยพิบัติ
    เพราะเชื่อในมหาสติ
    กับปณิธานแห่งนิพพานของตนนั่นเอง

3.ปลาที่จะว่ายทวนกระแสน้ำเชี่ยวได้
    เพราะมั่นใจว่าตนเองมีพลังล้นเปี่ยมนั้น
    จักต้องรู้ว่า "พลังอำนาจ" ที่ว่านี้
    จักต้องได้จาก "ความรัก"
    ที่ถูกถ่ายทอดออกมาจากข้างใน
    อันเป็นความรักที่ขับเคลื่อนออกมา
    จากการสั่นสะเทือนทางจิตสำนึกด้านบวกเท่านั้น

เพราะว่าความรักบริสุทธิ์นั้น
    สามารถทำให้ความก้าวร้าวรุนแรงดั่งมหันตภัย
    สงบราบคาบลงได้ในทุกสถานการณ์

4.ปลาที่จะว่ายทวนกระแสน้ำเชี่ยวได้
    ซึ่งเหมาะจะเป็นปลาที่ถูกคัดไว้
    เพราะมั่นใจว่าตนเองมีพลังล้นเปี่ยมนั้น

จักต้องรู้ว่า "พลังอำนาจ" ที่ว่านี้
    จักต้องได้จาก "ความฉลาด 3 ประการ" คือ

1).ความฉลาดทางปัญญา
    หมายถึง ท่านทั้งหลายต้องรู้คิด รู้ตัดสินใจ
    รู้จักใช้สติปัญญาในตนเอง
    และรู้กระทำให้ถูกต้อง
    ในทุกสถานการณ์ที่เป็นปัญหา

2).ความฉลาดทางอารมณ์
    หมายถึง ท่านทั้งหลายต้องอารมณ์ดีเสมอ
    โดยไม่ตกเป็นทาสการถูกยั่วยุจนสติแตกเอาง่ายๆ

3).ความฉลาดทางสังคม
    หมายถึง ท่านสามารถจะเข้ากับใครก็ได้
    สามารถจะคบหาสมาคมกับใครก็ได้
    คบคนพาลก็ได้
    คบบัณฑิตก็ได้
    ท่านสามารถมีความสงบสุขได้เสมอ

5.ปลาที่จะถูกคัดไว้ต้องเป็นปลาที่
    หันหน้าทวนกระแสน้ำอันเชี่ยวไหลนั้นเสมอ

หมายถึง ท่านจักต้องใส่ใจในข่าวสาร
    และสนใจในเหตุการณ์
    ที่เกี่ยวข้องกับมหันตภัยเอาไว้เสมอ
    โดยติดตามอย่างใกล้ชิดและไม่ประมาท
    เพราะยิ่งท่านมองไกลไปข้างหน้าได้มากเพียงใด
    ท่านย่อมมีโอกาสแลเห็นเงาแห่งมหันตภัย
    ที่กำลังจะมาเยือนกันได้อย่างชัดเจนมากเท่านั้น

การมีโอกาสล่วงรู้ล่วงหน้าก่อนใครๆ
    มันจะช่วยให้ท่านเตรียมความพร้อม
    ทั้งกายและจิตวิญญาณเพื่อการผจญภัย
    ได้อย่างถูกต้องแม่นยำมากขึ้นโดยแท้

เราขอให้ท่านทั้งหลาย
    ผู้ปรารถนาจะเป็นปลาที่ถูกคัดไว้มิใช่คัดทิ้ง
    จงใส่ใจความจริงที่เรากล่าวไว้ทั้งหมดนั้น
    เพื่อสานฝันของท่านให้มันเป็นจริงให้ได้

จงอย่ารอให้สิ่งเลวร้ายมันเกิดขึ้นกับชีวิตท่านก่อน
    แล้วท่านค่อยย้อนมาสำนึกเถิดนะ....

7-12-2014

8. trisaranakhom

trisaranakhom เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองล็อคเก็ตรุ่นแรก หมายเลข 59 ครับ

9. supako

รูปหล่อจะเอา สีแร่ หรือสีทองครับ

10. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมชอบสีแร่ครับ

11. supako

ใครอยากได้ขุนแผนพรายกุมารตำหรับ เขากุเลน ก็ให้หาพระขุนแผนพรายกุมาร(ขุนแผนทรงยศพรายกุมาร)ของหลวงปู่สิมพะลี เนื้อกรรมการมาลองใช้ดูกันนะครับ

12. Funboy

Funboy สมาชิก

สวัสดีครับผม กระผมได้มีโอกาสเข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วได้ความรู้จากเรื่องจิตจักรวาลและได้รับทราบถึงประสพการณ์วัตถุมงคลของหลวงปู่สิมพะลีท่านด้วยจากผู้ที่บูชาวัตถุมงคลของท่าน ถ้ามีโอกาสกระผมก็อยากไปกราบนม้สการหลาวงปู่ท่านสักครั้งหนึ่งนะครับ อ่านไปอ่านมาในกระทู้นี้กระผมก็เลยนึกขึ้นมาได้ว่ากระผมมีขุนแผนแร่เพิ่มพลังกายหลังฝังอิ่นของท่านอยู่องค์หนึ่งกระผมก็ลืมไปแล้วด้วยนะครับว่ามีวัตถุมงคลของท่านอยู่เพราะตอนนั้นกระผมเช่ามาก็เห็นมีมวลสารเยาะดีฝังอิ่นมีขวดน้ำมันเล็กๆด้านหน้าองค์พระเป็นสีทองสวยดีด้วย และรายละเอียดที่เขาลงไว้ก็บอกว่าแขวนแล้วเพิ่มพลังกาย ใส่แล้วคู่นอนของท่านจะหมดแรงสะก่อน อะไรทำนองนี้นะครับ กระผมก็คิดว่าเอ่ลงรายละเอียดแปลกดีตอนเช่ากระผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะครับเห็นแปลกๆดีก็เลยเช่า เช่ามาก็เก็บเอาไว้ไม่ได้สนใจอะไร กระผมก็ได้มีโอกาสมาอ่านในกระทู้นี้นะครับเห็นหลายท่านนั้นได้เช่าวัตถุมงคลของหลวงปู่ท่านแล้วมีประสพการณ์ กระผมก็เลยเกิดศรัทธาหลวงปู่ท่านเลยไปค้นหาวัตถุมงคลของท่านนำมาขึ้นคอสะเลยนะครับ ก็เลยอยากถามว่าขุนแผนเพิ่มพลังกายนั้นท่านสร้างและปลุกเสกเมื่อปีไหนหรือครับ(เมื่อตอนที่กระผมเช่ามานั้นกระผมก็ไม่ได้สอบถามรายละเอียดอะไรนะครับ) ขุนแผนเพิ่มพลังกาย กับขุนแผนทรงยศนั้นมวลสารในการสร้างนั้นเหมือนกันหรือเปล่าครับแล้วสองรุ่นนี้รุ่นไหนแรงและมีประสพการณ์มากกว่ากันครับ แล้วขุนแผนทรงยศนั้นหลวงปู่ท่านสร้างและปลุกเสกเมื่อปีไหนหรือครับ ประสพกาณ์ของขุนแผนทรงยศนั้นเยาะเหมือนกันนะครับแล้วพอจะหาเช่าบูชาได้ที่ไหนบ้างครับแบบขุนแผนทรงยศหลังอิ่นนะครับ ขอบคุณครับ กราบนมัสการหลวงปู่สิมพะลีด้วยครับ ขอบคุณครับ

13. supako

ขุนแผนทรงยศ หรือเรียกกันพื้นๆก็คือ ขุนแผนพรายกุมาร ตำรับฤาษีเขากุเลนจากเขมรครับ วันนี้ได้สอบถามหลวงปู่ เกี่ยวกับพรายที่อยู่ในองค์ขุนแผนพรายกุมารรุ่นนี้ ชึ่งมีอยู่ในเนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสมว่าน ทั้งที่ฝั่งอิ่นและฝังตะกรุดครับ รวมทั้งหมด 999 องค์ จะมีพ่อพราย และแม่พราย อย่างละ10 ตน กุมารอีก 2 ตน รวมมีพรายทั้งหมด 22 ตน ส่วนวิธีการบูชาที่ได้ผลแบบพราย ลป.ท่านบอกมาครับ แต่ถ้าท่านใดไม่ต้องการแบบพรายท่านแค่บอกว่า พกเฉยๆก็ได้แล้ว แต่ถ้าใครต้องการความสำเร็จแบบเร็วๆ พ่อพรายแม่พรายกุมาร เขาพร้อมที่จะช่วย แต่ต้องทำให้ถูก ส่วนท่านที่กลัวพราย หรือไม่ต้องการใช้เขา เขาก็จะไม่มีผลใดๆ คือต่างคนต่างอยู่ พอนานๆไป ถ้าไม่สนใจเขาเขาก็ไม่ว่าอะไรครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ธันวาคม 2014
  14. supako

วันที่ 25 ธันวาคม 2557 ช่วงบ่าย ลป . ท่านมีกิจนิมนต์ มาปลุกเสกที่ ลพบุรี นะครับ ท่านใดต้องหารไปกราบท่านก็เชิญได้นะครับ วันที่ 24 อาจจะมาพักที่ รังสิตคลองสาม ก่อนครับ เดี่ยวแจ้งอีกที ครับท่านใดจะเข้ามากราบก็แจ้งได้นะครับ

15. supako

การใช้พราย 22 ตนสูตรของ ลป.สิมพะลี ท่านให้เอาพระใส่พานตั้งไว้ จุดเทียน ๒ เล่ม ธูป ๕ ดอก ผลไม้ ๙ อย่างได้ยิ่งดี บอกกล่าวถึง พ่อพรายแม่พราย ทั้ง ๑๒ ท่านให้มาช่วยข้าพเจ้าเรื่อง .....
    ที่กล่องพระ ก็มีเขียนบอกไว้ครับ ว่า พระมหาจักรพรรดิ์พรายกุมาร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ธันวาคม 2014
  16. pppw

pppw Active Member

รอกราบท่านครับ

17. supako

สรุปเอาตามนี้นะครับ

หลวงปู่สิมพะลีท่านบอกว่า จะลงมาวันที่ 23 ธันวาคม ใน มบ.ภัสสร 3 เลขที่ 35/445 ช. 8/2 ต.คลองสาม ตรงข้ามบิกชีคลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี โทร 0855519521,
    วันที่ 24 ธันวาคม 57 ท่านใดอยากให้หลวงปู่เปิดเส้นลายมือลงนะสมปราถนา ให้มาทำวันที่ 24 ได้เลย เริ่มตั้งแต่เช้า 8.00 น. จนเย็นได้ครับ ท่านใดจะมาขอให้ลงชื่อจองไว้ด้วยนะครับ ผมจะได้จัดแผ่นทอง และขันธ์ครูบูชา ไว้ถูกว่าจะมากี่คน ค่าบูชาครู 999 บาทครับ ลงชื่อได้เลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ธันวาคม 2014
  18. timon4

timon4 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤษภาคม 2013
    จองลงนะสมปราถนา ตอนเย็นนะครับสัก 4.30 ได้ใหมหลังเลิกงานนะครับ

19. supako

ได้ครับผม

งวดนี้ จากวัด ลป.ดำ นะครับ ในถัง สามตัวมีเลข 5 , 0 , 4 ส่วนถังน้ำมนต์ สองตัวมี 2 , 8 ลองตัดเล่นกันดูนะครับ

20. pppw

pppw Active Member

ขอลงชื่อจองเปิดเส้นลายมือลงนะสมปราถนา สำหรับ 2 ท่านครับ ช่วงประมาณ 9 โมงเช้าครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้