แจกฟรี.!!! "พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร"

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 25 กุมภาพันธ์ 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เทพพระเพลิง

เทพพระเพลิง เป็นที่รู้จักกันดี

6 กุมภาพันธ์ 2007
    ผมได้รับพระแล้วครับ
    สภาพสวยสมบูรณ์ทุกประการ
    ขอขอบพระคุณมากครับ

2. hatamala

hatamala เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2005
    ได้รับแล้วครับ

3. patima

patima สมาชิก

No.24 thaiput คุณปฏิมา เผือกเพ็ชร์ ขอรับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนหลวงปู่อั๊บวัดท้องไทร จำนวน 1 องค์ค่ะ

4. patima

No.24 คุณปฏิมา เผือกเพ็ชร์ ขอรับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร จำนวน 1 องค์ค่ะ
    ที่อยู่ 125/200 ม.5 ถ.ทุ่งคา-ควนดินแดง

5. patima

No.24 คุณปฏิมา เผือกเพ็ชร์ ขอรับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร จำนวน 1 องค์ค่ะ
    ที่อยู่ 125/200 ม.5 ถ.ทุ่งคา-ควนดินแดง ต.รัษฎา อ.เมือง

6. patima

ที่อยู่ 125/200 ม.5 ถ.ทุ่งคา-ควนดินแดง ต.รัษฎา อ.เมือง จ.ภูเก็ต

7. ligore

ligore เป็นที่รู้จักกันดี

-ของคุณmatee.m แจ้งมาได้รับแล้ว แต่ว่าพระที่ได้รับแตกหักครับ

8. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - สำหรับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใด ที่ทำการจองพระแล้วทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้ว ท่านใดที่ได้รับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนไป และพระแตกหักและเสียหาย ให้ท่านทำการจัดส่งจดหมายพร้อมพระที่แตกหักมาขอรับพระใหม่ได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมสำหรับคำอนุโมทนาของทุกๆท่านด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->

9. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - ขอปิดรายการแจก "พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร" ตั้งแต่บัดนี้ครับ เพราะพระที่ผมทำการไปนั้นหมดแล้วครับ และได้ทำการแจกเกินจำนวนที่จะทำการแจกไปเยอะมากแล้วครับ ถ้าผมจะทำการแจกเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ ขอให้ท่านทั้งหลายที่ได้รับพระสมเด็จหลวงปู่อั๊บ ไปแล้วเก็บไว้บูชาให้ดีเถิดครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ สาธุๆๆๆ / thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้