✿✿บ้านคุณตัวเล็ก ✿✿ ถูกสุดๆหลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่(หั่นราคากันไปค่ะ)✿

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย คุณตัวเล็ก, 23 กันยายน 2009.

1. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    ไม่เป็นไร คุณตัวเล็กที่น่ารัก น่าจะมีเหลือหลังจากจัดโปรแล้วสักชิ้นสองชิ้น ในราคามิตรภาพ ทำไงได้ครับ กำลังซื้อช่วงนี้ด้อยลงไป รอแต่บารมีหลวงปู่มาช่วย

2. ไวยวัฒน์

ไวยวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    กำลังเก็บเงินครับช่วงนี้ รอของดี

3. คุณตัวเล็ก

คุณตัวเล็ก เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    รายการที่เปิดจองอยู่ช่วงนี้นะคะ
    1.เหรียญนาคี 400บาท
    2.พระปิดตา 400 บาท
    3.สมเด็จคะแนนพิมพ์เล็ก 400บาท
    4.ขุนแผนไข่ผ่าซีก 400บาท

ถ้าช่วงก่อนหน้านี้
    ผ้ายันต์แมงปอจารมือ 800 บาท
    เหรียญหล่อตะกร้อ เนื้อเงิน 1300 เนื้อเงินยวง 650เนื้อทองฝาบาตร550บาทค่ะ
    ผ้ายันต์ท้าวพันตาพญาพันวัง(คุณตัวเล็กมี3สี)500บาทค่ะ
    ปลัดควายธนู400-500(มีสองแบบ)
    ผ้ายันต์ปูหนีบทรัพย์รุ่น2ค่ะ700บาท
    ตะกรุดเมียมาก
    ตะกรูดมหารูดเล็ก500 บาท ใหญ่700บาท
    ว่านเถาวัลย์หลง50บาท
    หวายนิมิตมหามงคล 100บาท
    (เอาแค่นี้ก่อนนะคะคุณตัวเล็กนึกไม่ออกค่ะ)

4. ไวยวัฒน์

ปลัดควายธนู400-500(มีสองแบบ)

ตะกรูดมหารูดเล็ก500 บาท ใหญ่700บาท

อยากชมรูป 2 รายการนี้ครับยังไม่เคยเจอภาพ 2 แบบคืออย่างไรครับ

5. JASE

JASE สมาชิก

18 ธันวาคม 2009
    ที่จองเอาไว้
    1.เหรียญตะกร้อเนื้อเงิน 1300

2.มีดหมดเล็ก 800 กลาง 1300
    ค่าส่ง50บาท
    รวม 3450 บาท

โอนให้แล้วนะครับ 3450 บาท

6. odinid

odinid เป็นที่รู้จักกันดี

ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ
    ช่วยตรวจ PM ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

7. คุณตัวเล็ก

ปลัดควายธนู 500 ตัวใหญ่ อุดกริ่งค่ะ
    ปลัดควายธนู 400 ตัวเล็ก ไม่ได้อุดกริ่งค่ะ

ตะกรูดมหารูดเล็ก เคยถ่ายรูปมาค่ะ แต่หาไม่เจอ ถ้าบูชา คุณตัวเล็กจะไปเอาที่วัดให้ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

8. คุณตัวเล็ก

รับทราบค่ะ ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวคุณตัวเล็กจัดส่งให้นะค่ะ

9. ไวยวัฒน์

เข้าใจละครับเห็นภาพละ ขอบคุณครับ

10. คุณตัวเล็ก

ขอบคุณมากนะค่ะ อดใจรอนะค่ะ เดี๋ยวคุณตัวเล็กจัดส่งให้นะค่ะ

11. คุณตัวเล็ก

ปูหนีบทรัพย์ แบ่งให้ 1 ตัวค่ะ

พระผงปูหนีบทรัพย์ สุดยอดหายากค่ะ แบ่ง 1 ตัวค่ะ

ต้น ตำรับเครื่องรางของขลัง "หลวงปู่จักร" วัดเขารังไก่ จ.ชัยนาท นับตั้งแต่ท่านจัดทำ "ผ้ายันต์ปูหนีบทรัพย์" ออกให้บูชา ผู้คนจำนวนมากมายต่างเดินทางไปเช่าที่วัด เพราะมีข่าวมาก่อนแล้วว่าผ้ายันต์ปูหนีบทรัพย์ของหลวงปู่ใครมีแล้วหากินดี หากินคล่อง แต่หลวงปู่จักรก็ไม่สร้างสักที เพิ่งมาสร้างเมื่องานไหว้ครูปีนี้เอง และให้บูชาในราคาถูกที่สุดผืนละ 100 บาท เท่านั้น

ปัจจุบันผืนละเป็นพันๆ ยังไม่มีของ ข่าวว่าป้าอี๊ดขายข้าวแกงสถานีขนส่งเอกมัย ยืมผ้ายันต์ของน้องชายมาลองบูชาไว้ที่ร้าน ขายของดีทุกวันไม่เกินเที่ยงหมด น้องชายขาย ของแย่มาขอคืนไป ป้าอี๊ดไปหาเช่าใหม่ ที่ไหนก็ไม่มี ต้องเดินทางมาถึงที่วัดขอหลวงปู่จักร ท่านเมตตาไปเอาผ้าที่เสีย (พิมพ์เฉียงติดไม่เต็มผืน) มาให้ บอกมีผืนเดียวนี่แหละ อีกครึ่งเดือน ป้าอี๊ดเดินทางมาวัดอีกเอาเงินมาถวายหลวงปู่จักร 10,000 บาท บอกปูของหลวงปู่แน่ที่สุด ขายของหมดไม่เกินเที่ยงทุกวัน

เรียกร้องกันมากให้หลวงปู่จักร จัดสร้าง "ปู่หนีบทรัพย์" อีก เพราะนำไปบูชาแล้วมีแต่ร่ำรวยขึ้น ทำมาค้าขายดี

ขั้น ตอนการทำวัตถุมงคลรุ่นนี้ค่อนข้างยาก เริ่มต้นท่านให้ไปหาดินขุยปู ที่ขุดตอนน้ำขึ้น ซึ่งหายากมาก เพราะปกติปูจะขุดดินตอนน้ำลงเท่านั้น ดินขุยปูนี้จึงผิดธรรมชาติ ท่านบอกเป็นเคล็ดว่า ฝืนลิขิตฟ้าดิน หรือฝืนเวรกรรมได้ ยอดไม้รู้นอนทั้ง 9 เช่น ไมยราบ ก้ามปู กระเฉด เป็นต้น เคล็ดว่า ตื่นอยู่เสมอไม่หลับใหล ค้าขายดีไม่ต้องนั่งตบยุง ไม้เสายอดธงธรรมจักรที่ติดเรียกคนเข้าวัด ท่าน ว่า เรียกคนให้เอาเงินมาให้ดีนัก อยู่ไหนก็วิ่งมา

เปลือกไข่นกกาเหว่า นี่ก็หายาก เพราะปกตินกกาเหว่าไม่เคยสร้างรังเองเลย ไข่ให้กาบ้าง พิราบบ้าง นกโพระดกบ้าง ฟักและเลี้ยงลูกให้ หลวงปู่จักรบอกเคล็ดว่า มีแต่คนเอาสิ่งดีๆ มาให้ เอาของดีที่สุดมาฝาก เท่ากับให้หัวใจเขาแก่เราเลย

ทั้งหมดนี้หายากเป็นมวลสารเฉพาะที่นำมาทำปูหนีบทรัพย์สำเภาเงิน

ที่สำคัญหลวงปู่จักรให้ทำพิธีตัดเถาวัลย์หลงดงที่ท่านปลูกไว้เองเสกน้ำมนต์รดทุกวันมาผสมด้วย

" พระผงปูหนีบทรัพย์" ด้านหน้าเป็นปูชูธงที่เรียกบารมีคุณพ่อ-คุณแม่ (บิดา-มารดา) ที่เป็นพระพรหมของบุตรมาโปรด เรียกทรัพย์เร่งเงินเร่งทองให้ไหลมาเทมาเป็นทั้งเศรษฐีมีเงินเป็นหมื่นๆ ล้าน ด้านหลังเป็นสำเภาเงิน สมมติตอนพระโพธิสัตว์เป็นพ่อค้าล่องเรือขายของได้เงินทองเต็มลำเรือ โดยมีไข่ปูที่ออกเป็นถุงเงินถุงทอง สุมท่วมเต็มไปหมด ปูหนีบทรัพย์นี้อย่าดูถูกกันเด็ดขาดเพราะทั้งขั้นตอนการลงการผูกยันต์

คาถา อาคมที่ใส่ต้องน้อมใจเรียกอารมณ์ญาณสมบัติต้องแน่วแน่ เกิดนิมิตเป็นเงินทองไหลท่วมตัวทับจนไม่มีที่ว่างห่างกายเป็นเส้น เป็นโยชน์ ก็ยังมีเงินกองอยู่ต้องทำอารมณ์ขนาดนั้นถึงจะเสกยันต์ "เป็น" ชักยันต์ "ขึ้น" นำไปติดไว้หน้าบ้านหน้าร้านหรือพกไว้ในกระเป๋าสตางค์เงินเก่าก็หนีบไว้ไม่ ให้ออก เงินใหม่ก็หนีบจับให้เข้ามา

"พระผงปูหนีบทรัพย์" สร้างไว้ 2 เนื้อ คือ
    เนื้อมวลสารจำนวน 559 องค์
    เนื้อมวลสารโรยชิ้นว่านเถาวัลย์หลงจำนวน 459 องค์

เนื้อ มวลสารโรยว่านเถาวัลย์หลง ให้บูชา 999 บาท ค่าส่ง 50 บาท

สนใจบูชาโอนเงินมาที่ 159-218-260-7 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาบิ๊กซีราชดำริ
    ชื่อบัญชี คุณอรพิน เววา ติดต่อโทร 087-036-0456<!-- google_ad_section_end -->

12. คุณตัวเล็ก

สุดคุ้มมาอีกแล้วค่ะ 2 องค์นี้ เพียง 1 ชุดค่ะ ฮิฮิ

วัตถุมงคลรุ่นแรก หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

พระสมเด็จมหาลาภ หลวงปู่จักร สร้างออกมารุ่นแรกค่ะ เสกยาวนานกว่า 20 ปี ค่ะ เพื่อให้แรง ด้านโชคลาภ หลวงปู่ได้ ลงทองลงไปด้วยค่ะ เป็นเคล็ดของพระโบราณค่ะ ถ้าทาทอง จะช่วยให้ ทำอะไรก็จะดี ขึ้นทุกอย่าง ค้าขายก็ทำให้ขายดี เป็นเสน่ห์เมตตาต่อผู้พบเห็น เป็นพระผงมหาลาภ ยุคแรก ที่สร้างพระเผา 20 ปีสร้างค่ะ แต่พระสมเด็จมหาลาภลงทองนี้ เนื้อจะซุยมากค่ะ

พระขุนแผนแหวกม่าน เยี่ยวอีเห็น หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

ว่าด้วยเรื่อง พระกลิ่นฉุน กลิ่นเหม็น กลิ่นแรง มีหลายตำราแต่ที่เหมือนกันคือใช้มวลสาร กลิ่นแรกมากเท่าไหร่ ก็มีพุทธคุณทางเมตตาฟุ้งมาก มหาเสน่ห์แรงมากเท่านั้น เป็นเงาตามตัว อดีต หลวงพ่ออุ้นสร้างสมเด็จเหม็น มีพุทธคุณแรง หลวงพ่อตัดสร้างพระเยี่ยวชะนีดัง หลวงปู่จักรพระป่า ก็มีสูตรการสร้างพระให้แรงอย่างนี้เช่นกัน ของท่านใช้เยี่ยวหรือฉี่อีเห็น โดยต้องทำพิธีของพลีกรรมเก็บเยี่ยวกันในป่า อีเห็นนี่รู้อยู่แล้วว่าหายากขี้อาย ไม่มีทางที่จะได้เจอตัวเป็น ๆ ง่ายแน่ แต่ด้วยคุณของวิชา ที่ต้องเซ่นสร้างเจ้าป่า เจ้าทุ่ง เจ้าท่า แล้วใช้รังนกร้าง 7 รัง กองสุมเป็นฐาน ใช้ใบรัก 7 ยอด ใบมะยม 7 ยอด ใบคูน 7 ยอด ใบมะรุม 7 ยอด ใบสวาท 7 ยอด ใบสาเก 7 ยอด ใบกาหลง 7 ยอด มาหมกไว้ ขวางทางเดินที่อีเห็นหากิน ให้อีเห็นมาฉี่ใส่ เมื่อได้ที่ได้ทาง ได้ฤกษ์ได้ยามที่กำหนด เจ้าป่าให้ เจ้าที่เห็นสมควรก็จะได้ของดีของอีเห็น ใส่กองไม้มงคลนี้ จากนั้นแหละเอาทั้งหมดนี้มาผสมกับยางรัก ปูนเปลือกหอยเถาวัลย์หลง ดินตีนแห เข้าว่านยาอีก 108 ชนิด แร่เขาอึมครึม เป็นต้น สร้างเป็นพระขุนแผนแหวกออกมาจากม่าน พิมพ์ทรงสวยงามสะดุดตา น่าใช้ยิ่งนัก

เรื่องพุทธคุณขุนแผนนี้ไม่ต้องพูดมาก เพราะแค่ฉี่อีเห็นที่ยังไม่เสกก็แรงจมหูแล้ว พอได้เข้าเครื่องว่านยาครันครบสูตร จึงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ ยิ่งหลวงพ่อจักร ผู้ทำตะกรุดเมียมากจนโด่งดัง ทำพิธีปลุกเสก ยิ่งเด่นและมีอานุภาพครบแรง โดยเฉพาะทางเมตตามหานิยม แรงไม่มีใครเปรียบ เข้าหาเจ้านาย คนรัก ติดต่อนายหน้า นายประกัน ใช้ได้ดีทั้งหมด ขุนแผนแหวกม่าน กลิ่นฉุนฟุ้งกระจ่าย ฉี่อีเห็นยิ่งเหม็นยิ่งแรงด้วยเมตตา ฉุนด้วยเสน่ห์ฉุนมากฟุ้งมาก ก็แรงมากเป็นเงาตามตัว ด้านหลังเป็นมหายันต์ "หน้าพระนาง ลอยมา" ยันต์นี้เขาทำให้ทั้งผู้หญิง ทั้งผู้ชาย คนที่เราถวิลหาอาวรณ์นอนฝันถึง หน้าลอยเด่นมานักต่อนักแล้ว

เนื้อว่าน อุดตะกรุด 2 ดอก โรยแร่พลวง ฝังพลอยมีโค๊ด
    จำนวนการสร้าง 2,115 องค์ มีโค๊ตและหมายเลขกำกับ สภาพสวยสมบูรณ์ พร้อมซองเดิม จากวัดค่ะ

2 องค์ ให้บูชา 800 บาท ค่าส่ง 50 บาท

สนใจบูชาโอนเงินมาที่ 159-218-260-7 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาบิ๊กซีราชดำริ
    ชื่อบัญชี คุณอรพิน เววา ติดต่อโทร 087-036-0456<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    วัตถุมงคลรุ่นแรก หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

พระสมเด็จมหาลาภ หลวงปู่จักร สร้างออกมารุ่นแรกค่ะ เสกยาวนานกว่า 20 ปี ค่ะ เพื่อให้แรง ด้านโชคลาภ หลวงปู่ได้ ลงทองลงไปด้วยค่ะ เป็นเคล็ดของพระโบราณค่ะ ถ้าทาทอง จะช่วยให้ ทำอะไรก็จะดี ขึ้นทุกอย่าง ค้าขายก็ทำให้ขายดี เป็นเสน่ห์เมตตาต่อผู้พบเห็น เป็นพระผงมหาลาภ ยุคแรก ที่สร้างพระเผา 20 ปีสร้างค่ะ แต่พระสมเด็จมหาลาภลงทองนี้ เนื้อจะซุยมากค่ะ

พระขุนแผนแหวกม่าน เยี่ยวอีเห็น หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

ว่าด้วยเรื่อง พระกลิ่นฉุน กลิ่นเหม็น กลิ่นแรง มีหลายตำราแต่ที่เหมือนกันคือใช้มวลสาร กลิ่นแรกมากเท่าไหร่ ก็มีพุทธคุณทางเมตตาฟุ้งมาก มหาเสน่ห์แรงมากเท่านั้น เป็นเงาตามตัว อดีต หลวงพ่ออุ้นสร้างสมเด็จเหม็น มีพุทธคุณแรง หลวงพ่อตัดสร้างพระเยี่ยวชะนีดัง หลวงปู่จักรพระป่า ก็มีสูตรการสร้างพระให้แรงอย่างนี้เช่นกัน ของท่านใช้เยี่ยวหรือฉี่อีเห็น โดยต้องทำพิธีของพลีกรรมเก็บเยี่ยวกันในป่า อีเห็นนี่รู้อยู่แล้วว่าหายากขี้อาย ไม่มีทางที่จะได้เจอตัวเป็น ๆ ง่ายแน่ แต่ด้วยคุณของวิชา ที่ต้องเซ่นสร้างเจ้าป่า เจ้าทุ่ง เจ้าท่า แล้วใช้รังนกร้าง 7 รัง กองสุมเป็นฐาน ใช้ใบรัก 7 ยอด ใบมะยม 7 ยอด ใบคูน 7 ยอด ใบมะรุม 7 ยอด ใบสวาท 7 ยอด ใบสาเก 7 ยอด ใบกาหลง 7 ยอด มาหมกไว้ ขวางทางเดินที่อีเห็นหากิน ให้อีเห็นมาฉี่ใส่ เมื่อได้ที่ได้ทาง ได้ฤกษ์ได้ยามที่กำหนด เจ้าป่าให้ เจ้าที่เห็นสมควรก็จะได้ของดีของอีเห็น ใส่กองไม้มงคลนี้ จากนั้นแหละเอาทั้งหมดนี้มาผสมกับยางรัก ปูนเปลือกหอยเถาวัลย์หลง ดินตีนแห เข้าว่านยาอีก 108 ชนิด แร่เขาอึมครึม เป็นต้น สร้างเป็นพระขุนแผนแหวกออกมาจากม่าน พิมพ์ทรงสวยงามสะดุดตา น่าใช้ยิ่งนัก

เรื่องพุทธคุณขุนแผนนี้ไม่ต้องพูดมาก เพราะแค่ฉี่อีเห็นที่ยังไม่เสกก็แรงจมหูแล้ว พอได้เข้าเครื่องว่านยาครันครบสูตร จึงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ ยิ่งหลวงพ่อจักร ผู้ทำตะกรุดเมียมากจนโด่งดัง ทำพิธีปลุกเสก ยิ่งเด่นและมีอานุภาพครบแรง โดยเฉพาะทางเมตตามหานิยม แรงไม่มีใครเปรียบ เข้าหาเจ้านาย คนรัก ติดต่อนายหน้า นายประกัน ใช้ได้ดีทั้งหมด ขุนแผนแหวกม่าน กลิ่นฉุนฟุ้งกระจ่าย ฉี่อีเห็นยิ่งเหม็นยิ่งแรงด้วยเมตตา ฉุนด้วยเสน่ห์ฉุนมากฟุ้งมาก ก็แรงมากเป็นเงาตามตัว ด้านหลังเป็นมหายันต์ "หน้าพระนาง ลอยมา" ยันต์นี้เขาทำให้ทั้งผู้หญิง ทั้งผู้ชาย คนที่เราถวิลหาอาวรณ์นอนฝันถึง หน้าลอยเด่นมานักต่อนักแล้ว

เนื้อว่าน อุดตะกรุด 2 ดอก โรยแร่พลวง ฝังพลอยมีโค๊ด
    จำนวนการสร้าง 2,115 องค์ มีโค๊ตและหมายเลขกำกับ สภาพสวยสมบูรณ์ พร้อมซองเดิม จากวัดค่ะ

2 องค์ ให้บูชา 800 บาท ค่าส่ง 50 บาท
    ขอจองครับ

14. คุณตัวเล็ก

ตะกรุดสบตาสะท้านจิตสัมผัสสะเทือนใจ หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

เรื่องตะกรุดเมตตาดอกเล็กๆนั้นใครก็สู้หลวงปู่จักรไม่ได้ ท่านทำตะกรุดเมียมาก
    คนใช้มีแต่ได้ “ม” ขนาดคนขายกาแฟ ยังมีภรรยาตั้ง 3 คน พนักงานธนาคาร ซัดไปซะ 4
    พ่อค้าเขียงหมู มีมากกว่า 2 และที่ได้ตะกรุดไปแล้วเราไม่รู้อีกมาก ใครได้ก็จะไม่บอกเรื่องแบบนี้
    ของจริงๆไม่ค่อยบอกได้แต่ยิ้มๆ แต่พกตะกรุดเมียมากกันทุกคน เดี๋ยวนี้ตะกรุดเมียมากดอกละเป็นพันๆบาทแล้ว
    เสียงร้องเรียกทั้งดังบ้างไม่ดังบ้างอยากให้หลวงปู่สร้างตะกรุดทางมหาเสน่ห์ อีก ท่านก็ขัดมาตลอดบอกว่าเรื่อง
    แบบนี้ คนเข้าใจก็ดีไปที่ไม่เข้าใจเขาจะว่า พระมาส่งเสริมเรื่องแบบนี้ เมื่อตอนหลวงพ่อ เข้าโรงพยาบาลล่าสุด
    ท่านบอกว่าครูพวกนี้(ครูทางเมตตามหาเสน่ห์)เขาแรงจะเล่นเราแย่ หนามยอกก็ต้องเอาหนามบ่ง ทำต้องทำ
    ต้องทำตะกรุดเสน่ห์อีกทีเป็นการสะเดาะเคราะห์ ไปในตัว ท่านจึงทำตะกรุดนี้ขึ้นมา เรียกว่า ตะกรุดสบตาสะท้านจิต สัมผัสสะเทือนใจ มีครูวิชาที่ว่าด้วยพระพาย (ลม)
    เป็นสื่อ “ให้ลมพัดพาเอา ตัวเราทั้งตัว ไปหยุดอยู่ที่ใจของเขา” หรือ พอเห็นตาเรา จิตใจของเขาก็เต้นเล่าๆ อยากมาหา
    อยากมาอยู่ใกล้ๆฉันนั้น ถ้าสัมผัสถูกต้องผิวกายหรือ อายาตนะทั้ง 6 จะสื่อไปถึงใจให้สะท้านไปทั้งตัวอยู่ไม่ได้
    พอแล้วว่ากันตามตำราเท่านี้พอแล้ว จะขนาดไหนต้องเอาไปใช้เอง คนใช้ต้องมีศีลธรรมมีสัจจะจะใช้ขึ้นแรงเห็นผลเลย
    ตะกรุดเป็นตะกั่วลงทองทั้งดอก ข้างในสำคัญมาก ท่านเอาขี้ผึ้งปิดหน้าผาก... มาเสก เฉพาะวิชา และผสมใบเถาวัลย์หลง
    ที่เกิดมาซ้อนกัน เขาเรียกว่า ใบเถาทับ ใบนี้หายาก ต้องต้นเกิดใหม่แล้วเฉาตายพอเกิดใหม่อีกทีถึงจะมี ใครหาได้
    สมัยก่อนเขาเอาข้าวแลก 1 เกวียนเลย ขี้ผึ้งกับเถาวัลย์นี้ แรงนักไปคิดดูว่า วิชาแบบนี้จะมีใครกล้าทำให้อีกนอกจาก
    หลวงปู่จักร ผู้มีบารมี ตะกรุดนี้เอาแค่ผิวๆ ก็เป็นเมตตาเข้าหาเจ้านาย มหานิยมมาก ส่วนลึกๆต้องตีความเอาเองค่ะ

ของดี มีน้อยนะค่ะ

ให้บูชา 600 บาท ค่าส่ง 50 บาท

ชื่อบัญชี คุณอรพิน เววา ติดต่อโทร 087-036-0456<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

15. คุณตัวเล็ก

รับทราบการจองค่ะ คุณj999 ขอบคุณค่ะ

16. ไวยวัฒน์

อ้าวแปบเดียวจองไปแล้ว เหอๆๆ

17. คุณตัวเล็ก

ชูชกขนาดบูชา แกะ รุ่นแรก หลวงปู่จักร วัดสร้างค่ะ

ชูชกขนาดบูชา แกะ รุ่นแรก หลวงปู่จักร วัดสร้างค่ะ

จึง ไม่ค่อยเห็นกันเท่าไหร่ค่ะ มีแต่เฉพาะ ที่วัดเท่านั้นค่ะ

หลวงปู่ปลุกเสกเดินหัวใจชูชกเจ้าทรัพย์ จารอักขระ ลงยันต์จินดามณีเพิ่มรูปสูตรเต็ม เสกจนเต็มที่ค่ะ ชาวบ้านเอาไปบูชา ไปขอข้าวปลาอาหารมีแต่คนมอบให้ เอ่ยปากขอก็ได้ ไม่ขอเขาก็เอามาประเคนถึงที่ นอกจากนี้ หลวงปู่จักรยังเน้นที่การค้าขายดีอีกด้วยค่ะ

ไม่ต้องใช้คาถาให้ยุ่งยาก จุดธูปดอกเดียว เอาข้าวปลาอาหารไหว้ชูชกให้อิ่ม เขาจะมีฤทธิ์มาก ชูชกของหลวงปู่ไม่เหมือนที่อื่น แกะเอง ลงเอง ให้มีตัวตน เขาจะขยันช่วยเราค่ะ

ชูชกหลวงปู่ หลวงปู่บอกว่ามีตัวตนและจิตวิญญาณ และเป็นการเพิ่มอานุภาพ โดยหลวงปู่ได้ ลงอาคมฉบับ วัดเขารังไก่ เรียกเงิน เรียกทอง ให้เจ้าของ เสริมอานุภาพ ให้มีฤทธิ์ เก่งกล้า ขึ้นไปอีกเป็นทวีคูณ สร้างน้อยค่ะ เท่าที่เห็นที่วัด ไม่น่าเกิน 20 ตนค่ะ

ของดี มีน้อยนะค่ะ ขนาดบูชาพอๆ กับพระบูชาหลวงปู่จักร ค่ะ

ให้บูชา 1200 บาท ค่าส่ง 50 บาท

ชื่อบัญชี คุณอรพิน เววา ติดต่อโทร 087-036-0456<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

18. คุณตัวเล็ก

ของเด็ด มาเร็ว จองไวค่ะ ฮิฮิ

19. คุณตัวเล็ก

จึง ไม่ค่อยเห็นกันเท่าไหร่ค่ะ มีแต่เฉพาะ ที่วัดเท่านั้นค่ะ

หลวงปู่ปลุกเสกเดินหัวใจชูชกเจ้าทรัพย์ จารอักขระ ลงยันต์จินดามณีเพิ่มรูปสูตรเต็ม เสกจนเต็มที่ค่ะ ชาวบ้านเอาไปบูชา ไปขอข้าวปลาอาหารมีแต่คนมอบให้ เอ่ยปากขอก็ได้ ไม่ขอเขาก็เอามาประเคนถึงที่ นอกจากนี้ หลวงปู่จักรยังเน้นที่การค้าขายดีอีกด้วยค่ะ

ไม่ต้องใช้คาถาให้ยุ่งยาก จุดธูปดอกเดียว เอาข้าวปลาอาหารไหว้ชูชกให้อิ่ม เขาจะมีฤทธิ์มาก ชูชกของหลวงปู่ไม่เหมือนที่อื่น แกะเอง ลงเอง ให้มีตัวตน เขาจะขยันช่วยเราค่ะ

ชูชกหลวงปู่ หลวงปู่บอกว่ามีตัวตนและจิตวิญญาณ และเป็นการเพิ่มอานุภาพ โดยหลวงปู่ได้ ลงอาคมฉบับ วัดเขารังไก่ เรียกเงิน เรียกทอง ให้เจ้าของ เสริมอานุภาพ ให้มีฤทธิ์ เก่งกล้า ขึ้นไปอีกเป็นทวีคูณ สร้างน้อยค่ะ เท่าที่เห็นที่วัด ไม่น่าเกิน 20 ตนค่ะ

ของดี มีน้อยนะค่ะ ขนาดเล็ก ค่ะ

ให้บูชา 800 บาท ค่าส่ง 50 บาท

ชื่อบัญชี คุณอรพิน เววา ติดต่อโทร 087-036-0456<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

20. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    มาไม่ทัน ไปซะแล้ว