moddang ให้บูชาวัตถุมงคล เกจิอาจารย์ทั่วไทย (จัดส่งฟรี)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย moddang, 2 พฤศจิกายน 2009.

1. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดสี่มหา หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม 2

ตะกรุดสี่มหา หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม

ปิดรายการไปแล้วครับSOLD

ตะกรุดสี่มหา หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม

ตะกรุดสี่มหาชุดนี้ได้มาประมาณปี 54 มีสี่ดอกในหนึ่งชุดคือ มหาอุดมหาอำจาจ มหาระงับ และมหานิยม ถือได้ว่าเป็นตะกรุดที่ลูกศิษย์ลูกหานิยมกันมาก หลวงพ่อท่านจารเองทุกดอกครับ ขนาดประมาณสองนิ้วครึ่ง นักสะสมไม่ควรพลาดครับ

คาถาตะกรุดสี่มหา

(นะโม 3 จบ)

มหาอุด : ปิดตุ อุดตัง ทวารรัง อุดตะ

มหาอำนาจ : สีหะนาทัง พยัคโฆจะ

มหาระงับ : พุทธังระงับภัย ธัมมังระงับทุกข์ สังฆังระงับโรค วินาศสันติ

มหานิยม : พุทโธร่วมจิต ธัมโมร่วมใจ สังโฆหลงไหล ร่วมใจด้วยพุทโธ นะโมพุทธายะ

รับประกันพระแท้ทุกรายการ ไม่แท้ยินดีคืนเต็ม

ให้บูชา 650 ราคาเบาๆครับ

จัดส่งพัสดุฟรีทั่วไทย

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 ธันวาคม 2015
  2. moddang

ปิดรายการ เหรียญ อ ทิม ห่มคลุม แล้วครับ

3. moddang

ปิดรายการ เหรียญ อ ทิม วัดช้างไห้ กะไหล่ทอง และ กะไหล่เงินแล้วครับผม

4. moddang

เหรียญบาตรน้ำมนต์เสาร์5 บูชาครูปี 2543 หลวงปู่หมุน

เหรียญบาตรน้ำมนต์เสาร์5บูชาครูปี 2543 หลวงปู่หมุน

สภาพใช้ทำน้ำมนต์มา ชั่วโมงนี้สวยๆเหยียบหมื่นแล้ว หรียญนี้ราคาสบายๆ ไม่มึนเพราะต้องจ่ายเยอะ ไม่เสี่ยงเก๊ครับ หมายเลข 2804 เลขดีทั้งนั้น รวมเลขแล้วได้ 14 เป็นเลขจักรพรรดิ์ รวมให้เหลือเลขตัวเดียวก็ได้เลข 5 เป็นเลขครู ทำไรก็สำเร็จหมด จะล้างก็เสียดายความมีเสน่ห์ธรรมชาติของการแช่น้ำมนต์ครับ ท่านใดที่เคยบูชาจากผมไปเมื่อไม่กี่ปีก่อน ป่านนี้ยิ้มกันหน้าบานหมดแล้วครับ พักหลังราคาแรงจริงๆหลวงปู่หมุน ได้รับการการันตีจากหลวงตามหาบัว ไปหาข้อมูลอ่านเอาครับ

เหรียญบาตรน้ำมนต์ หลวงปู่หมุน เนื้อทองผสม รุ่นเสาร์5บูชาครู ปี 2543 เป็นรุ่นที่ได้รับความนิยมอย่างมากอีกรุ่นเพราะมีประสบการณ์มากมาย พิธีพุทธาภิเษกใหญ่ 5 ครั้ง ครั้งที่1 วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว 27ก.พ.43 ครั้งที่2 วัดสุทัศนเทพวราราม 16มี.ค.43 ครั้งที่3 วัดป่าหนองหล่ม 8 เม.ษ.43 ครั้งที่4 วัดซับลำใย ลพบุรี 9เม.ย.43 ครั้งที่5 วัดสุทัศนเทพวราราม 30เม.ย.43 สุดยอดวัตถุมงคลอีกรุ่นของหลวงปู่ครับ เหรียญสร้างทั้งหมด 2,999 เหรียญ ขนาด 4.0 cm ตอกโค๊ตและเลขชัดเจน เหรียญนี้หมายเลข 2804 สภาพสวยเดิมๆ ใช้ทำน้ำมนต์มาเป็นปี ปั๊มได้ลึกคมชัดทุกรายละเอียดทั้งด้านหน้าและด้านหลัง

รับประกันพระแท้ทุกรายการ ไม่แท้ยินดีคืนเต็ม (GUARANTEE REAL AMULET 100%)

ไม่คิดค่าจัดส่ง ส่งฟรีทั่วไทย ต่างประเทศคิดตามน้ำหนัก

สนใจสอบถาม Mobile No. : 0876914519

Email : modamulet@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ธันวาคม 2014
  5. moddang

หนังสือประวัติ หลวงปู่ละมัย

หนังสือวัดถุมงคล หลวงปู่ละมัย ก็มีให้บูชาครับ

6. moddang

วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ ครูบกฤษดา 3

วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ หรือเนื้อระฆังเก่า สร้าง 1,109 องค์ แบ่งไปวัดที่แม่จัน และ ฮ่องกง หมดครับ ชนวนมวลสารมากมาย ท่านว่าทำด้วยใจล้วนๆครับ มีน้อยกว่าเนื้อนวะซะอีกครับ นวะ สร้าง 1800 ตัวครับ

ตัวนี้เป็นเนื้อทองระฆังสภาพสวยปิ๊ง ดังรูปครับ ของส่วนใหญ่ไปอยู่ต่างประเทศหมด ลูกศิษย์ต่างประเทศเยอะครับ ประสบการณ์ดีเยี่ยมครับ ท่านเป็นโพธิสัตว์ ที่มาเกิดสร้างบารมี เก่งทุกทางครับ

รับประกันพระแท้ทุกรายการ ไม่แท้ยินดีคืนเต็ม (100% Guarantee)

สนใจสอบถาม Mobile No. : 0876914519

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2014
  7. moddang

วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ ครูบกฤษดา (Khubakrissda) 4

วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ หรือเนื้อระฆังเก่า สร้าง 1,109 องค์ แบ่งไปวัดที่แม่จัน และ ฮ่องกง หมดครับ ชนวนมวลสารมากมาย ท่านว่าทำด้วยใจล้วนๆครับ มีน้อยกว่าเนื้อนวะซะอีก นวะสร้าง 1800 ตัวครับ

ตัวนี้เป็นเนื้อทองระฆังสภาพสวยปิ๊ง ดังรูปครับ ของส่วนใหญ่ไปอยู่ต่างประเทศหมด ลูกศิษย์ต่างประเทศเยอะครับ ประสบการณ์ดีเยี่ยมครับ ท่านเป็นโพธิสัตว์ ที่มาเกิดสร้างบารมี เก่งทุกทางครับ

รับประกันพระแท้ทุกรายการ ไม่แท้ยินดีคืนเต็ม (100% Guarantee)

ร้านมดอมูเล็ต - หลวงปู่ดู่ วัดสะแก , หลวงตาม้า , หลวงพ่อพุธ วัดป่าสาลวัน , หลวงปู่ชื้น วัดญาณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2014
  8. Md Tech

Md Tech Active Member

11 มิถุนายน 2013
    จองรายการนี้ครับ วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ ครูบกฤษดา (Khubakrissda) 4

9. Md Tech

Md Tech Active Member

11 มิถุนายน 2013
    จองเพิ่มให้เพื่อนอีกองค์ วัวธนูอุสุภราช เนื้อทองระฆังโบราณ ครูบกฤษดา 3
    สรุปผมจองวัวธนูทั้ง 2 รายการครับ ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ

10. moddang

รับทราบการจองครับ ขอบคุณครับ เบอร์บัญชี หน้า 1 เลยครับ และจะส่งให้ทางข้อความส่วนตัวครับ เผื่อหากระทู้ไม่เจอ ขอบคุณครับ ^_^

11. moddang

ปิดรายการวัวธนู ครูบากฤษดา ทั้ง 2 ตัวครับผม

12. moddang

เวปประมูลเขาประมูลเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่หมุนถึง 3500 แล้วครับผม ท่านใดสนใจติดต่อได้ครับ สวยๆ ร่วมหมื่นแล้ว

13. moddang

เริ่มต้นดูที่หน้า 16 ครับผม

14. moddang

รูปหล่อหลวงพ่อทวดวัดช้างไห้ปี11 สวยแชมป์ๆ

รูปหล่อหลวงพ่อทวด วัดช้างไห้ ปี11

สภาพสวยแชมป์ จมูกโด่งๆ รมดำเต็มๆก้นอุดกริ่งยันต์นะกริ่งเสียงดังฟังชัด

พิมพ์นี้ บางคนว่าทัน บางคนว่าไม่ทันอาจารย์ทิม บ้างก็ว่าปี 11 บ้างก็ว่าปี 22-24 บ้างก็บอกว่า อ นอง อธิษฐาน ผมก็เกิดไม่ทันซะด้วย เอาเป็น่วา พุทธคุณหลวงพ่อทวด สุดยอดทุกทาง ท่านที่ต้องการหลวงพ่อทวด วัดช้างไห้ ราคาเบาๆไว้ใส่ องค์นี้เป็นทางเลือกที่ดีมาก หลวงพ่อทวดองค์นี้ทำออกมาได้สวยมาก มีเสน่ห์ ก้นอุดกริ่ง ปิดด้วยยันต์นะ สภาพสวยแชมป์ ถ้าวันหนึ่ง เขาเล่นเป็นทัน อ ทิมขึ้นมาก็ดีไป ถ้าไม่ทัน ก็คิดซะว่า เอาพุทธคุณ ตื่นมาระลึกถึง พระพุทธ พระธรร พระสงฆ์ หลวงพ่อทวด หลวงพ่อดู่ ก็จะแคล้วคลาดอันตราย มีเมตตามหานิยม มหาอุด มีแต่ความเจริญรุ่งเรือง นับเป็นหลวงพ่อทวดที่น่าบูชามากๆครับ

รับประกันพระแท้ และองค์จริงตามรูป 100%
    จัดส่ง EMS ฟรี ทั่วไทย
    ท่านที่จองบูชา รบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน ครับ

ให้บูชา 1,850

ต้องการเช่าพระ โอนเงินได้ที่

- ธ.กรุงเทพ สาขา บางรัก ออมทรัพย์ เลขที่ 242-0-29615-0 ชื่อบ/ช นายเวธทา นรนิธิวรรณ
    - ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาเพชรบูรณ์ ออมทรัพย์ เลขที่ 597-2-36013-8 ชื่อบ/ช นายเวธทา นรนิธิวรรณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2015
  15. moddang

ตะกรุต 4 มหา เหลือ 5 ชุดสุดท้ายครับ

16. moddang

ปิดรายการ ตะกรุต 4 มหา ทั้งหมด หมดไปแล้วครับSOLD

ปิดรายการ ตะกรุตโทนเล็ก 10 ดอก ยังเหลืออีก 10 ดอกครับผม

17. moddang

พระโมคคัลลาน์ พระสารีบุตร หลวงปู่สุภา กันตสีโล

พระโมคคัลลาน์ - พระสารีบุตร องค์นี้สภาพสวยเดิมพร้อมกล่องเดิมครับ

รับประกันพระแท้ และองค์จริงตามรูป 100%
    จัดส่ง EMS ฟรี ทั่วไทย
    ท่านที่จองบูชา รบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน ครับ

ให้บูชา 1,000

ต้องการเช่าพระ โอนเงินได้ที่

- ธ.กรุงเทพ สาขา บางรัก ออมทรัพย์ เลขที่ 242-0-29615-0 ชื่อบ/ช นายเวธทา นรนิธิวรรณ
    - ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาเพชรบูรณ์ ออมทรัพย์ เลขที่ 597-2-36013-8 ชื่อบ/ช นายเวธทา นรนิธิวรรณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2015
  18. moddang

ปิดรายการ ตะกรุตจักรพรรดิ์ หลวงพ่อนนท์ วัดเหนือวน ครับผม

19. moddang

ปิดรายการ เหรียญบาตรน้ำมนต์หลวงปู่หมุนครับ

20. moddang

เบี้ยแก้หลวงปู่ละมัยรุ่นแรกแช่น้ำว่าน ถักเชือก

เบี้ยแก้หลวงปู่ละมัยรุ่นแรก แช่น้ำว่าน 108 ถักเชือก (1)

สภาพสวย ไม่ได้ใช้เลย เก็บอย่างดี มีประสบการณ์

รุ่นแรกนี้ อาจารย์จ่อยจัดสร้าง ประมาณปี 53 แล้วเข้าพิธี รวยทันตา ปี 54 หลวงปู่ละมัย ละสังขารวันที่ 8 ธค 54 เบี้ยแก้นี้สร้างจำนวน 500 ตัว มีทั้งถักเชือกแช่น้ำว่าน และ เบี้ยแบบหุ้มชันโรงสีดำๆ

ถ้าเป็นเรื่องปรอท สำหรับผม เกจิทั่วๆไป ก็งั้นๆแหละครับ ยุคนี้ ใครๆก็ทำได้เบี้ยแก้ แค่ไปซื้อปรอท หอย ชันโรง เดี๋ยวนี้เป็นสูตรสำเร็๋จไปแล้วครับ ใครๆวัดไหนๆก็ทำได้ครับ แต่ถ้าทำแล้ว ดีจริง เจ๋งจริง ผมยกให้หลวงปู่ละมัยครับ ท่านเป็นหนึ่งในเรื่องปรอทในประเทศไทยตั้งแต่มีเกจิอาจารย์ไทย ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน ผมมั่นใจว่า ไม่มีใครเก่ง และโดดเด่นเรื่องปรอทเท่าหลวงปู่ละมัยแล้วครับ ท่านใดเคยไปหาท่าน จะสังเกตได้ว่า ท่านดุ ไม่ค่อยรับแขก แต่ของท่านที่คนเคยได้ไปบูชา ได้ไปติดตัว ประสบการสุดยอดทั้งนั้นครับ ของท่านดีจริง เวลาเดือดร้อน อธิษฐานเอาเลยครับ เกจิดังๆยุคปัจจุบัน แอบเป็นศิษย์ท่านหลายคนครับ ท่านเป็นพระเหนือโลกเหมือน หลวงปู่สรวงนั่นแหละครับ เอาประสบการณ์จริงส่วนเล็กน้อยมาให้อ่านครับ

TungAoh VoCal

ประสบการณ์ของพ่อผมเองครับ เนื่องจากที่บ้านได้โดนโกงทรัพย์สินทำให้เป็นหนี้ที่ไม่ได้ก่อถึง30ล้านบาท บวกกับคู่กรณีที่โกงไปได้กลั่นแกล้งต่างๆนานา ทั้งใส่ร้ายป้ายสีทำให้เสียชื่อเสียง โยนความผิดให้พ่อแม่ผม และยังทำคุณไสย์ใส่ผมทั้งบ้าน ตั้งแต่ปี2546 จนถึงปัจจุบัน ขณะนั้นผมอายุ14ปี และน้องชายอายุ3ปีก็โดนไปด้วย และยังโดนอยู่เรื่อยมา พ่อหาทางรักษาไปทุกหนทุกแห่ง หาพระ หาร่างทรง หาหมอเขมร ก็ทำได้แค่เพียงทุเลาอาการ ไม่หายขาด เครื่องรางของขลังที่บอกว่ากันได้ พ่อผมก็หามาสารพัด แต่ก็ไม่สามารถกันได้100% จนผมและพ่อได้อ่านและศึกษาประวัติของหลวงปู่ละมัยอย่างจริงจัง จึงเกิดความเลื่อมใสศรัทธาจึงได้เช่าเบี้ยแก้หลวงปู่ละมัยมา วันแรกที่เช่า ของต่ำที่พวกมันส่งมาก็วิ่งอยู่ภายในตัวพ่อผม(เป็นอาการที่รู้กันทุกคนในครอบครัว เพราะโดนกันมาจนชินชา) และพ่อได้บูชาเบี้ยแก้ของหลวงปู่ละมัย อาราทนาขึ้นคอ คืนนั้น พ่อผมสวดมนต์ละลึกถึงคุณครูบาอาจารย์ รวมถึงหลวงปู่ละมัย พอสวดบทชินบัญชรเสร็จ พ่อผมก็เกิดอาการขนลุกซู่ทั้งตัว รวมทั้งหมาก็หอนกันเพรียกทั้งหมู่บ้านอยู่พักใหญ่ จนสิ้นบทสวด อาการขนลุกหายไป เสียงหมาหอนเงียบลง และอาการเจ็บปวดของพ่อผมก็หายไปเป็นปลิดทิ้ง เป็นเพราะบารมีของหลวงปู่ละมัยจริงๆที่ทำให้พ่อผมหลุดจากบ่วงเวรบ่วงกรรมจากการโดนคุณไสย์มนต์ดำกลั่นแกล้งจนได้ และหลังจากนั้นพ่อผมก็ได้เช่าเบี้ยแก้ของหลวงปู่ละมัยรุ่นสองอีกตัวหนึ่งให้กับน้องชาย และเบี้ยแก้หลวงปู่หมุน ของวัดซับลำใยมาให้แม่ ส่วนผมมีของหลวงปู่หมุนและพระอาจารย์อุดมทรัพย์ติดตัวอยู่แล้ว ครอบครัวของผมจึงกลับมาอยู่ในการดำเนินชีวิตแบบปรกติได้ครั้งแรกในรอบ11ปี สาธุให้กับบุญบารมีของหลวงปู่ละมัยด้วยครับสาธุ

ขอรับรองว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง นายอิทธิพล โรจนพร

วันที่ : 2014-11-30

ขอบคุณ เวป LINK :

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มกราคม 2015