mN: ตลอดเวลา - moreneed (ร้องใหม่ แก้โหยหอน)

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย moreneed, 7 เมษายน 2008.

1. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เเล้วก็ จามาฟังต่อไป คิคิคิ

2. moreneed

moreneed เป็นที่รู้จักกันดี

เย้ ยกมาๆ มีหน้า 2 กะเค้าอีกแย้ว

::

3. moreneed

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1117941" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>เฮียปอ ตำมะลัง</TD><TD class=alt2>ผมชอบคุณโอ ร้องเพลงคุณปู พงษ์สิทธิ์...เพราะดี</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณมากครับ ดีใจครับที่ชอบ ผมก็ชอบแดนซ์เซอร์ของเฮียปอมากเลยครับ
    แต่ละคณะ ฮาๆ ทั้งนั้นเลย เข้าไปเห็นที่ไหนเป็นได้ยิ้ม ได้หัวเราะทุกที
    เสียดายที่ผมร้องแนวแดนซ์ม่าเป็น แหะๆ

พูดถึงคุณปู พงษ์สิทธิ์ ผมประทับใจตั้งแต่พี่เค้าไปแสดงสดที่โรงเรียนตอนมัธยมแล้วครับ
    ตอนนั้นจะฮิตร้องเพลงพี่เค้ามากเลย

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118125" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>เเล้วก็ จามาฟังต่อไป คิคิคิ</TD></TR></TBODY></TABLE>

แหม มาบ่อยจัง แต่ก็ดีใจทุกครั้งที่น้องกายมาเยี่ยมนะ
    แอบละอายใจนิดๆ ยังฟังเพลงน้องกายม่ะหมดเลย เยอะมาก เพราะๆ ทั้งนั้นเลย

4. Walk

Walk เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2006
    เพราะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ๆ ค่ะ

5. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

เสียงโอ นี่ ยังกะเด็ก 14
    ตกลง อายุเท่าไรกันนี่จ๊ะ

พัก...กาย พัก....ใจ หลับตาฝันดี.
    รักเอย....รักที่........เข้าใจถึงกัน

โห.........แอบมีลูกคอเล๊กเล็ก ด้วย.....

6. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118125" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>เเล้วก็ จามาฟังต่อไป คิคิคิ</TD></TR></TBODY></TABLE>

แหม มาบ่อยจัง แต่ก็ดีใจทุกครั้งที่น้องกายมาเยี่ยมนะ
    แอบละอายใจนิดๆ ยังฟังเพลงน้องกายม่ะหมดเลย เยอะมาก เพราะๆ ทั้งนั้นเลย

ผมมาฟังเพลงพี่ไม่ได้ไห้พี่ไปฟังเพลงผมนี่ อิอิ มาด้วยใจ เข้ามาฟัง บางทีก็ฟังทั้งเพลง บางรมเบื่อๆก็ฟังเเค่ ท่อนเดียวยังมี เเต่ก็มาเม้นไห้กำลังจายอย่าคิดมากกฮะ อิอิ ขำๆๆ เราอยู่กันเเบบพี่น้องงงงง เหอๆๆ

เเค่พี่ร้องมาผมก็ปลิ้มเเระ ห้องลูกทุ่งจาได้ ไม่เงียบบบ ขอบคุนค้าบบ

7. moreneed

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118415" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>Walk</TD><TD class=alt2>เพราะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ๆ ค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE>
    อ่า ขอบคุณครับ แวะมาฟัง หรือมาอ่านเม้นท์เอ่ย อิอิ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118449" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>น.นิมมานรดี</TD><TD class=alt2>เสียงโอ นี่ ยังกะเด็ก 14
    ตกลง อายุเท่าไรกันนี่จ๊ะ

พัก...กาย พัก....ใจ หลับตาฝันดี.
    รักเอย....รักที่........เข้าใจถึงกัน

โห.........แอบมีลูกคอเล๊กเล็ก ด้วย.....</TD></TR></TBODY></TABLE>

ง่า 14 มานลดอายุป๋มไปเกินครึ่งเลยนะครับ ตอนนี้ 32 ปี กะอีก 1 เดือนอ่าครับ [Embarrass

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118680" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2><TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1118125" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>เเล้วก็ จามาฟังต่อไป คิคิคิ</TD></TR></TBODY></TABLE>

ผมมาฟังเพลงพี่ไม่ได้ไห้พี่ไปฟังเพลงผมนี่ อิอิ มาด้วยใจ เข้ามาฟัง บางทีก็ฟังทั้งเพลง บางรมเบื่อๆก็ฟังเเค่ ท่อนเดียวยังมี เเต่ก็มาเม้นไห้กำลังจายอย่าคิดมากกฮะ อิอิ ขำๆๆ เราอยู่กันเเบบพี่น้องงงงง เหอๆๆ

เเค่พี่ร้องมาผมก็ปลิ้มเเระ ห้องลูกทุ่งจาได้ ไม่เงียบบบ ขอบคุนค้าบบ</TD></TR></TBODY></TABLE>

ฮือ ฮือ ... ซาบซึ้ง

8. siamesecat2005

siamesecat2005 เป็นที่รู้จักกันดี

เพราะมาก ๆๆๆ เลยค่ะ น้องโอ พี่แคทชอบเพลงนี้มาก ๆๆๆๆ เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ ที่ขับร้องให้ฟัง ^_^

ไฟล์ที่แนบมา:

9. ดอกใบบุญ

ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี